[Funland] Cộng đồng mạng có bị dắt mũi? Kết quả cuối cùng sẽ như thế nào?

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thế cụ tưởng rằng cụ không ảo tưởng à ? :))
Em cân nhắc nói có sách mách có chứng nhé. Không đến nỗi một lần bất tín vạn sự bất tin nhưng cần ... thận trọng :))

Ông Dũng “lò vôi” từng tuyên bố sẽ đóng cửa KDL Đại Nam và mở cửa miễn phí, giảm 50% giá vé vào các khu trò chơi... Sau đó, KDL Đại Nam đã mở cửa trở lại vào ngày 1.1.2015, đúng ngày ông Lê Thanh Cung nghỉ hưu.

Công ty Đại Nam bị phạt, truy thu hơn 99 tỉ đồng | Thời sự | Thanh Niên (thanhnien.vn)

Thích Đu Đủ

Xe điện
Cứ tưởng mợ nhưng có vẻ là cụ. Cái tên nick chẳng nói lên điều gì :))
E trêu Cụ đấy. E ko xem mấy kiểu đó bao giờ. E mà xem thì chỉ lên Beeg, xem bọn tây, mà nhìn diễn viên ok có cảm tình với cảnh thấy hấp dẫn ( kiểu thiên nhiên tự nhiên hoặc cảnh ntn đó thấy hấp dẫn ) tem mới bấm xem. Còn ko thì ko bấm.
Em đoán là cụ, chứ là mợ e phục vụ video tận dường ;))

Đứng về góc độ là phụ nữ, thấy chị khóc em cũng thương quá một người phụ nữ cô đơn chồng có mà không chia sẻ được.
Chị ấy mạnh mẽ & tự tin quá, mấy ông rồi chưa ông nào đủ tầm chia sẻ.
Coi livestream ông D hay khều khều mà việc nói chị cứ nói, em hiểu là hậu trường 2vc bàn bạc êm xuôi, tới khi lâm trận chị ấy cứ 1 mình 1 đao lao tới, ông chồng cũng đớ người, cản ko kịp.
Còn người đàn bà 50t lão luyện thương trường, tình trường thì chuyện khóc, cười, say, tỉnh đều trong tầm kiểm soát mà chị thấy cần thiết.

chandai.toinack

Xe điện

Mít tố nữ

Xe tăng
Chị ấy mạnh mẽ & tự tin quá, mấy ông rồi chưa ông nào đủ tầm chia sẻ.
Coi livestream ông D hay khều khều mà việc nói chị cứ nói, em hiểu là hậu trường 2vc bàn bạc êm xuôi, tới khi lâm trận chị ấy cứ 1 mình 1 đao lao tới, ông chồng cũng đớ người, cản ko kịp.
Còn người đàn bà 50t lão luyện thương trường thì chuyện khóc, cười, say, tỉnh đều trong tầm kiểm soát mà chị thấy cần thiết.
Câu cuối cụ nhận xét quả tinh tế!

Trạng thái
Thớt đang đóng