Chi hội Cốp điện + cảm biến đá mông CX5

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhìn biết cụ cũng va chạm nhiều về xe, em đang nói về chất lượng xe chứ ko nói về cái khác. Em cũng chưa lái nhiều xe cũng chỉ 7-8 năm lái thôi, trừ những con siêu xe và hạng sang hơn 10 tỉ ra thì còn lại đa phần em chạy hết rồi, kinh nghiệm chả có là bao nhiêu chỉ nhận thấy rằng chất lượng xe của mazda kém về cả máy và option, cũng vài ba thằng bạn chạy cx5 dc 3 năm là bán, cũng mày mò tìm hiểu nhiều thì trên thị trường xe hơi thế giới Mazda chưa bao giờ dc đánh giá cao hơn Toy hay Nissan, còn ở việt nam bán tốt thì đa phần là do giá và thích đẹp. Cụ chỉ giáo thêm
Cụ nhận định chuẩn đó... có điều này hơi thiếu thiếu thôi.. là xe cũng như người.. mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh... CX5 hay Mazda hay nói chung luôn là xe Nhật cho nhanh... hợp với đại đa số người dân Việt hơn là BMW hay Mer.... Đất nước mình mới thoát khỏi danh sách những nước chậm phát triển nên yếu tố con người cũng vậy thôi... Sau khi nhảy lên mấy ông xe Đức, Mỹ, Anh... thì mới thấy tại sao xe Nhật nó như "chuồng gà".. thế mới có câu chuyện các hãng xe Nhật đua nhau xây dựng thêm các thương hiệu Lx, Acu, Infi...

mk0912752999

Đi bộ
sao nó đóng lại cái rầm nghe chát quá bác ơi