Cr-v 2013 nâng tầm cao mới

Payroll

Xe điện
Em nghĩ công suất lắp ráp của HVN nhỏ. Mà hon lại luôn bám cứng theo kế hoạch đầu năm, chả quan tâm biến động thị trường. Thành thử có lúc chẳng có xe để bán, lúc thì ế dài

LongVong

Xe máy
Crv em mới lấy, giờ em mới hết hồn về khả năng của em crv này, sáng nay đang đi bon bon qua ngã 4, em đi rất chậm và chú ý đường, ở đâu ra chiếc xe máy lừ lừ ngay trước mũi xe, khi em qua ngã 4 đã rât chú ý. Giờ em mới thấy khả năng che khuất điểm mù của crv mới này quá lơn, cho nguyên chiếc xe máy luôn ạ, em thấy rất nguy hiểm các bác ạ

DzungHunter

Xe hơi
Crv em mới lấy, giờ em mới hết hồn về khả năng của em crv này, sáng nay đang đi bon bon qua ngã 4, em đi rất chậm và chú ý đường, ở đâu ra chiếc xe máy lừ lừ ngay trước mũi xe, khi em qua ngã 4 đã rât chú ý. Giờ em mới thấy khả năng che khuất điểm mù của crv mới này quá lơn, cho nguyên chiếc xe máy luôn ạ, em thấy rất nguy hiểm các bác ạ
Oạch, không lẽ honda bê cái nhược điểm này civic sang crv à.. May mà mình không đặt hàng, chẹp

LongVong

Xe máy
Theo em cụ nên nghe từ nhiều phía mới khách quan được cụ ah
Bác là người bán hàng, bữa nào bác cứ chạy qua ngã 4 nhiều nhiều thử bác gặp trường hợp này ngay, em thấy khiếp hơn cả em civic nữa, em cũng từ civic lên crv, civic thấp nên ngồi nhìn còn thấy cái *** xe máy, crv ngồi em nhìn như che luôn con xe.

hungvctv

Xe máy
Bác là người bán hàng, bữa nào bác cứ chạy qua ngã 4 nhiều nhiều thử bác gặp trường hợp này ngay, em thấy khiếp hơn cả em civic nữa, em cũng từ civic lên crv, civic thấp nên ngồi nhìn còn thấy cái *** xe máy, crv ngồi em nhìn như che luôn con xe.
hoang mang quá

lead2011

Xe container
Sao bảo cột A con này gọn lắm, tầm nhìn tốt lắm mà?
Kụ nào vào cho thêm ý kiến đi.

fialovy

Xe tăng
Em thì chưa gặp vấn đề gì với cột A, để em trải nghiệm thêm xem sao

Đi xe nào thì đến ngã tư em cũng thò đầu lên ngó nghiêng kỹ lắm

DuyThanhSNG

Xe tăng
Xe cao có nhược điểm của xe cao.Xe thấp có nhược điểm của xe thấp.Xe nào cũng có nhược điểm cả.Không xe nào hoàn hảo cả (xe nào chả có cột chữa A).Cái quan trọng của người lái xe là phát hiện ra những nhược điểm ấy mà áp chế nó sao cho LX an toàn.Đối với một lái già thì nhiều khi lái xe theo cảm tính hoặc giác quan thứ sáu.Có nghĩa là ở trong một tình huống nào đó thì trong đầu đã hình dung ra các xung đột sẽ sảy ra thế nào để tập trung quan sát điểm nguy hiểm từ đó có hành động thích hợp.

Bummer9332

Xe buýt
Cụ cho e hỏi cái đuôi gió lắp thêm giá rổ thế nào ah?

SmallRiver

Xe điện
Tại cái vị trí bác ngồi ấy, bác nâng ghế lên tý là ổn mà!

LongVong

Xe máy
Tại cái vị trí bác ngồi ấy, bác nâng ghế lên tý là ổn mà!
Đi xe chả lẽ không điều chỉnh ghế phù hợp khi ngồi bác, khi ngồi xe em đã chỉnh phù hợp với cơ thể rồi, chứ xe nào cũng lên là chỉnh cao thì làm cái ghế 8 hướng làm gì

SmallRiver

Xe điện
Đi xe chả lẽ không điều chỉnh ghế phù hợp khi ngồi bác, khi ngồi xe em đã chỉnh phù hợp với cơ thể rồi, chứ xe nào cũng lên là chỉnh cao thì làm cái ghế 8 hướng làm gì
Để chỉnh trong những trường hợp như cụ đấy. Vấn đề là cụ phải thích nghi với xe chứ cái xe nó không tự thích nghi với cụ! Do vậy cụ phải điều chỉnh vị trí ngồi lái yêu thích của mình sao cho phù hợp.

DzungHunter

Xe hơi
Em công nhận là xe nào sx ra cũng được tính toán cả, tuy nhiên cái tính toán của nhà sx có phù hợp không lại là chuyện khác. Civic là một thương hiệu thành công nhưng vẫn còn nhiều nhược điểm như tiéng ồn, góc A... Với một chiếc suv có dáng to lớn hơn sedan mà cũng dính lỗi góc chữ A thì công nhận là hơi nản các cụ ợ.

LongVong

Xe máy
Để chỉnh trong những trường hợp như cụ đấy. Vấn đề là cụ phải thích nghi với xe chứ cái xe nó không tự thích nghi với cụ! Do vậy cụ phải điều chỉnh vị trí ngồi lái yêu thích của mình sao cho phù hợp.
Thế em cao 1m75, chỉnh ghế cao lên sao mà ngồi mà lái, bác học bằng cũng biết rồi, chỉnh tư thế lái phù hợp để mình dễ lái xe nhất, và để dễ quan sát nhất, không phải cứ cao sát ghế lên là nhìn rõ được, khi chiếc xe thiết kế thì bác ngồi thế ghế như thế nào cũng có thể nhìn đường tốt nếu chỗ ngồi đấy phù hợp với vóc dáng của bác.xe là để nhiều người sử dụng, nên chiếc xe phải thích nghi với đa số người dùng bác ạ.

SmallRiver

Xe điện
Thế em cao 1m75, chỉnh ghế cao lên sao mà ngồi mà lái, bác học bằng cũng biết rồi, chỉnh tư thế lái phù hợp để mình dễ lái xe nhất, và để dễ quan sát nhất, không phải cứ cao sát ghế lên là nhìn rõ được, khi chiếc xe thiết kế thì bác ngồi thế ghế như thế nào cũng có thể nhìn đường tốt nếu chỗ ngồi đấy phù hợp với vóc dáng của bác.xe là để nhiều người sử dụng, nên chiếc xe phải thích nghi với đa số người dùng bác ạ.
He he, em chưa sở hữu CRV, lên xe ngồi thử lại không chú ý cái này. Chắc chưa quen nên thấy vậy thôi cụ, ít hôm chạy quen rồi lại thấy nó bình thường.

RAVA

Xe ba gác
-Chắc bác ko quen với xe gầm cao đấy thôi, chạy 1 thời gian là quen hết ý mà. Em chạy Civic hay Innova suốt (toàn loại có cột A to đùng) thì chỉ có Civic là hơi bị khó chịu lúc ban đầu thôi, sau thì cũng thấy bt. Đến khi bác chạy quen xe gầm cao rồi thì chả muốn lái xe sedan nữa đâu!

lapin

Xe container
Em lại lái thử civic nhiều nhất, dài nhất (gần 200 km) chưa bị giật mình vì cột A bh, hihi:D