CR-V hay Tucson

dophuoc01

Xe hơi
Thực ra nếu các cụ thì sẽ hướng nhiều hơn về CR-V, cái này nó là thương hiệu được nhận diện tốt hơn nhiều hàng Huyndai Tucson :D Nếu phải chịu tác động từ các cụ thì cứ chọn con đó :)) nó cũng ngon ko tệ. Còn Tucson có vẻ hợp với giới trẻ hơn từ thiết kế cho tới Option :D
Thiết kế tucson trẻ trung nhưng crv cũng ko kém phần trẻ trung đa phong cách cho người lớn hoặc doanh nhân thành đạt đi đều lịch sự.
Còn option thì cũng ngang nhau, xe này có cái nọ mât cái chai thôi! Riêng lẫy chuyển số và cảm biến gạt mưa cũng đáng tiền hơn tucson rồi.

Thực ra nếu các cụ thì sẽ hướng nhiều hơn về CR-V, cái này nó là thương hiệu được nhận diện tốt hơn nhiều hàng Huyndai Tucson :D Nếu phải chịu tác động từ các cụ thì cứ chọn con đó :)) nó cũng ngon ko tệ. Còn Tucson có vẻ hợp với giới trẻ hơn từ thiết kế cho tới Option :D
e đang thích lấy túcson đây mà hôm trước điện cho bên đại lý nghe bảo hết hàng rùi ạ :(

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Thiết kế tucson trẻ trung nhưng crv cũng ko kém phần trẻ trung đa phong cách cho người lớn hoặc doanh nhân thành đạt đi đều lịch sự.
Còn option thì cũng ngang nhau, xe này có cái nọ mât cái chai thôi! Riêng lẫy chuyển số và cảm biến gạt mưa cũng đáng tiền hơn tucson rồi.
em thì chả quan trọng loại nào, nhưng nếu cụ nói vậy thì em cũng theo ý kiến cá nhân thích Option của em như nầy :))

Tucson em thấy có mấy cái hơn CR-V mà em thấy rất đáng giá

1. Cảm biến khoảng cách
2. Gương chiếu hậu chống chói, cái này càng cực quan trọng với các cụ 4 mắt :D
3. Đèn pha tự động
4. Đèn Led
5. Phanh tay điện tử
6. Lựa chọn chế độ chạy
7. Hỗ trợ đổ đèo
8. Túi khí 6 hơn CR-V có 4 :D 4 cũng đủ an toàn rồi nhưng 6 an toàn hơn, đôi lúc cái đó mới là cái quan trọng nhất

Còn về độ đẹp xấu thì lại phụ thuộc vào quan điểm và sở thích của mỗi người

em thì chả quan trọng loại nào, nhưng nếu cụ nói vậy thì em cũng theo ý kiến cá nhân thích Option của em như nầy :))

1. Cảm biến khoảng cách
3. Đèn pha tự động
4. Đèn Led
5. Phanh tay điện tử
6. Lựa chọn chế độ chạy
7. Hỗ trợ đổ đèo
8. Túi khí 6 hơn CR-V có 4 :D 4 cũng đủ an toàn rồi nhưng 6 an toàn hơn, đôi lúc cái đó mới là cái quan trọng nhất

Cụ ơi nhưng Tucson e hỏi ở đại lý Huyndai Giải phóng họ bảo hết rùi cụ ạ :) nhờ đứa bạn hỏi bên Long Biên còn 2 con màu nâu mà e mệnh thổ thích màu đỏ đun, nó bảo mua rồi sơn lại xong mới đi đăng ký mà e thấy nếu sơn ở việt nam mình sợ màu nó ngu ngu k nhỉ? thích bọn nhập khẩu ở cái nhìn cái j nó cũng khôn hơn :)

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cụ ơi nhưng Tucson e hỏi ở đại lý Huyndai Giải phóng họ bảo hết rùi cụ ạ :) nhờ đứa bạn hỏi bên Long Biên còn 2 con màu nâu mà e mệnh thổ thích màu đỏ đun, nó bảo mua rồi sơn lại xong mới đi đăng ký mà e thấy nếu sơn ở việt nam mình sợ màu nó ngu ngu k nhỉ? thích bọn nhập khẩu ở cái nhìn cái j nó cũng khôn hơn :)
đợi bản lắp ráp ở VN luôn cho rẻ :))

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

dophuoc01

Xe hơi

1. Cảm biến khoảng cách
3. Đèn pha tự động
4. Đèn Led
5. Phanh tay điện tử
6. Lựa chọn chế độ chạy
7. Hỗ trợ đổ đèo

Cụ ơi e đính chính chút ạ
Crv 6 túi khí cơ
Còn đèn pha thì crv cũng cảm biến mà :)

xe tien

Xe tải
Cụ làm crv nhé ....

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

dophuoc01

Xe hơi

nkkidokid

Xe hơi
Thời điểm này thì nên mua con CRV khi em nó đang giảm vì có giá thơm, chưa nói 1 em xe Hàn, 1 em xe Nhật. Em CRV trần cao hơn nên đi sẽ đỡ tù hơn, cụ nào đi đường dài thì đỡ nhọc. Còn máy em 2.4L bản AT-TG thì cảm giác đi mạnh hơn xe Hàn(xe Nhật em cảm giác em nào cũng thế).

HungLand

Đi bộ
Các bác lão làng cho e xin ý kiến dòng SUV 7 chỗ tầm 900 đổ về với ạ.Nhiều chủng loại quá mà e không biết mẫu nào chạy ok

HungLand

Đi bộ
Nếu lấy xe cũ thì lấy loại gì chạy ổn vậy các cụ

kaka26

Xe hơi
Chính diện em CRV có vẻ mạnh mẽ hơn, dàn LED liền luôn với đường mạ crom nhìn nó cứng cáp hơn Tuc, đc thì xúc hẳn luôn con 2.4AT-TG có đủ hệ thống 6 túi khí, cảm biến ánh sáng, lazang 18inch đổ đèo hay gì cũng cứng hơn.

thanh_ha

Xe hơi
Nhìn về lâu dài thì nên mua đồ Nhật để đỡ cho bác sau này, em CRV đi dễ chịu, em HSA nhạy, đỗ đèo hơi bị an tâm. Mà nói chung thì tuỳ cụ thôi. Lái thử 2 em rồi quyết, riêng em cảm nhận thì tucson đc máy và mã, nhưng chóng xuống, đi chừng 4-5 năm thì hơi bị khoai.

1vo2con4banh

Xe hơi
Xe Nhật mà triển thôi bác, Hàn đồng ý dạo này máy hơi bị ngon nhưng bền thì kém Nhật tí. Với căn bản CRV chạy cảm giác chắc và an tâm hơn. Gầm em tuc thoáng hơn nhưng cũng chỉ có chênh 2mm, trong khi chiều cao em CRV hơn hẳn 25mm (1685 vs 1660) nên không gian em CRV lớn và duỗi chân thoải mái hơn. Mà đi xe đường dài bác co cụm thì hơi nhọc cho bác thôi.

tuyenphamvan

Xe hơi
Nếu cưới vợ 2 lần đầu thì khoan chọn xe Hàn cụ à, cá nhân em thì lựa con nào chắc chắn đi cho đỡ tốn công sức chăm bẵm, chứ em CRV trc mắt là tiết kiệm, hỗ trợ an toàn đủ ngon cho cụ mới lái, với em đồng ý với các cụ trên là khoang của con CRV đi xa hơi bị sướng, duỗi người thẳng thóm chứ chẳng phải cong gối, cong chân cho mệt người.