CRUZE LS của em mới làm lại

TONY SON

Xe đạp
Em mới độ sơ sơ vợ 2 =P~, post lên vài tấm tự sướng của em nó để các bác chặt chém ạh:

Đầu tiên toàn cảnh em nó với bộ chân dài 17 xi carbon đen:

Đèn LED day-light gầm:

Xi nhan gương chiếu hậu kiểu Audi: (ban ngày chụp không đẹp lắm ạh, ban đêm nhìn cực cool)

Xi nhan mặt trong gương: (ban ngày chụp không đẹp lắm ạh, ban đêm nhìn cực cool)

Cuối cùng là phần nội thất da và sơn carbon dàn CD, tay ốp cửa của em nó với tông màu đen-kem =P~:

Em xin hết ạh, vài bữa gặt lúa xong em mới làm tiếp Bi-xenon và đèn Led phía sau xe =P~

Update lần 1:

Tình hình là sau 1 thời gian đi mâm xi, em thấy tuy kiểu dáng đẹp nhưng em nó mau cũ quá nên em quyết định thay cặp giò cho vợ 2...

Sau khi vui với vợ 2 một thời gian thì em có cảm giác tiếng em nó hơi nhỏ, và mông thì chưa được khiêu gợi lắm, nên em quyết định làm dàn pô cho tiếng ùn ùn 1 chút và gắn 2 nòng súng sau mông cho em nó nhìn hấp dẫn hơn đây:

Tạm thời em chỉ mới có lúa làm nhiêu đây thôi ạh

Chỉnh sửa cuối:

Emchaien

Xe buýt
Cụ đầu tư kinh quá không sợ em nó đi theo zai à :)),như này đi đường chắc nhiều a trêu lắm đấy :))

usa_vn

Xe hơi
Website
imperialgiaiphong.net
kết nhất đôi chân e nó... Hết bao nhiêu thóc vậy cụ???? Còn cái nóc e nó đen xì.. CỤ show nốt đi ạ????:D dán hay sơn thế cụ? nhìn như pa đô ra ma vậy....:x

Chỉnh sửa cuối:

TONY SON

Xe đạp
trông phần đầu giống audi đó, lazang cụ tậu hết bao nhiu thóc vậy
kết nhất đôi chân e nó... Hết bao nhiêu thóc vậy cụ???? Còn cái nóc e nó đen xì.. CỤ show nốt đi ạ????:D dán hay sơn thế cụ?
Dạ, cặp giò e nó luôn mâm và vỏ (215/50/R17 zin của LAC CDX nhập) thiệt hại khoảng 20 củ ạh (mâm 12 củ, vỏ khoảng 8 củ) ;)
Còn cái nóc xe em dán đề-can thôi, nhưng tương lai chắc em sơn luôn cho đẹp =P~
Update lần 2 (Final):

Nghe ý kiến của các cụ nên em quyết định tháo cái bao simili gắn vô lăng ra và bọc da Ý cho vô lăng theo cùng tông màu luôn ạh

Nhìn gần chút nữa ;):

Cận cảnh luôn =P~:

Cuối cùng em thấy mắt vợ 2 em quá tối, đi chơi với em nó ban đêm khá là nguy hiểm nên em quyết định gặt thêm ít lúa để lên Bi-xenon cho em nó. Sau đây là đôi mắt mới của em nó sau khi phẫu thuật:

Mắt trái:

Mắt phải:

Cả 2 mắt nè:

Lên đèn thôi:

Chớp con mắt bên trái:

Nháy con mắt bên phải:

Cả 2 mắt cùng sáng:

Live show của em nó đến đây là hết ạhh, mời các cụ ném đá

Lên web em search được dàn chân nhìn khá đẹp nên quyết định gom lúa phẫu thuật chân vợ 2 em lần nữa:

Dàn chân mới như thế này:

Và khi lên xe nó như này:

Nhìn lại toàn thân vợ 2 em đây ạh:

Đằng trước:

Nhìn nghiêng ;):

Toàn thân nhìn bên hông:

Mông em nó đây ạh
:-|:

Em xin hết =P~

Chỉnh sửa cuối:

usa_vn

Xe hơi
Website
imperialgiaiphong.net
Dạ, cặp giò e nó luôn mâm và vỏ (215/50/R17 zin của LAC CDX nhập) thiệt hại khoảng 20 củ ạh (mâm 12 củ, vỏ khoảng 8 củ) ;)
Còn cái nóc xe em dán đề-can thôi, nhưng tương lai chắc em sơn luôn cho đẹp =P~
Vote cụ!!!! dán đã phê thế rồi.... cụ sơn vào nữa ra đường các bác Audi.. mec... Nhất là mấy cô Sonata trắng ngưỡng mộ lắm đấy...8-}

PoBeo

Xe điện
Trời ơi! Cụ yêu vợ 2 quá....em nhìn mà hâm mộ cụ kinh khủng ý.....

Cụ làm hết bao nhiêu củ thế ạ? Cụ cho anh em biết thành phần + trị giá được không để anh em cân nhắc cái gì theo được cụ.

À! Cái ghế sau của cụ hơi bị nhàu là do làm sao cụ nhỉ?

cruze_vp

Xe tăng
xe bác đẹp thật, cuối năm rồi em cũng cố gặt ít lúa để bắt trước bác mới đc,

xe365vn

Xe container
đẹp quá
nhìn cứ tưởng Linda Kiều :P

TONY SON

Xe đạp
À! Cái ghế sau của cụ hơi bị nhàu là do làm sao cụ nhỉ?
Dạ, bộ ghế da, phần chỗ ngồi là em cố tình làm nhăn ạh ;)
E thấy nội thất trong Sài gòn mà làm thường quá cụ ạ.Táp lô bọc da nhăn nhúm,nhất là chỗ gần cửa điều hòa ấy, sơn giả cacbon bình thường.và khuyên cụ nên bọc da vôlang đi.bỏ ngay cái kia ra.xấu quá
Taplo em bọc da, rồi cố tình tạo mấy lỗ nhỏ cho khác người, còn lúc gắn vào do zin của nó không phải da nên ráp vừa, còn khi bọc da nó hơi dày chút nên buộc phải nhăn nhẹ chút ít :|. Còn cái vô lăng lúc đầu em cũng định bọc da, mà khổ cái là chỗ em làm da loay hoay với cái vô lăng hơn 1h đồng hồ mà không tháo ra được, mà không tháo ra được thì cũng không bọc da được luôn, nên em đành bó tay :-??

oto_dream

Xe buýt
Em mới độ sơ sơ vợ 2 =P~, post lên vài tấm tự sướng của em nó để các bác chặt chém ạh:

Đầu tiên toàn cảnh em nó với bộ chân dài 17 xi carbon đen:

Đèn LED day-light gầm:

Xi nhan gương chiếu hậu kiểu Audi: (ban ngày chụp không đẹp lắm ạh, ban đêm nhìn cực cool)

Xi nhan mặt trong gương: (ban ngày chụp không đẹp lắm ạh, ban đêm nhìn cực cool)

Cuối cùng là phần nội thất da và sơn carbon dàn CD, tay ốp cửa của em nó với tông màu đen-kem =P~:

Em xin hết ạh, vài bữa gặt lúa xong em mới làm tiếp Bi-xenon và đèn Led phía sau xe =P~
Nhìn vợ 2 bác ăn mặc hàng hiệu phấn son xịn thèm quá!!!

meo hoangkt

Xe tải
Nhìn quá đẹp. Em kết quả hệ thống đèn. Cụ làm khá tinh tế
Tất tần tật không chê vào đâu được vì cụ yêu vợ và trang điểm cho vợ. Chỉ 1 yếu tố du nhất em cảm thấy ko hạp đó là phần tay năm cửa. Cụ lạm dụng việc phối màu carbon quá. Đê 3 tông màu trên 1 cánh của là quá nhiều và mất tính thể thao.

Em có tí ý kiến. Nói chung quá phục cụ. Cụ độ đèn Led trong pha như thế nào và ở đâu? bao hào? vodka cụ

goodfornothing

Xe hơi
đẹp đới cụ ạ, cụ đầu tư thêm khoản nào show khoản đấy ra cho anh em chiêm ngưỡng với ạ :D

jeremy

Xe đạp
hix e đang phân vân cruze LTZ , cerato và CDX
e kết nhất cruze vì kiểu dáng nhưng phân vân vì nhiều bác bảo không ngon bằng cerato , CDX
nh nhìn con này của bác kết quá....hix

TONY SON

Xe đạp
Nhìn quá đẹp. Em kết quả hệ thống đèn. Cụ làm khá tinh tế
Tất tần tật không chê vào đâu được vì cụ yêu vợ và trang điểm cho vợ. Chỉ 1 yếu tố du nhất em cảm thấy ko hạp đó là phần tay năm cửa. Cụ lạm dụng việc phối màu carbon quá. Đê 3 tông màu trên 1 cánh của là quá nhiều và mất tính thể thao.

Em có tí ý kiến. Nói chung quá phục cụ. Cụ độ đèn Led trong pha như thế nào và ở đâu? bao hào? vodka cụ
Xe em nội thất zin đã màu xám...em thì kết màu đen hơn nên chơi theo sở thích là đi tông đen-kem, lúc đầu em định sơn lại phần nhựa màu xám thành màu đen luôn nhưng mấy bác ở chỗ sơn ai cũng nói sẽ không bền và màu tróc nên em đành để vậy :-??.
Còn dãy đèn led màu xanh thì gỡ đèn pha ra rồi dán dây đèn Led vào phía dưới rồi đấu dây điện vào đèn đờmi thôi ạh. Tất cả đèn em đều làm bên bác khactrung =P~

jeremy

Xe đạp
e đề nghị bác chủ thớt giải thích chi tiết quá trình và giá cả ngoại thất để a e học tập.chứ kết quá.

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
em đoán lìu tìu về vợ 2 của bác í như thế này ah...
1.Bộ ghế da may ngoài đẹp, rõ đường gân, cách điệu ok - giá theo em >10 triệu
2.Bộ la răng + lốp -- chuẩn -- nhưng em vẫn thích la răng theo xe hơn - em dự đoán bộ chân cẳng của cụ không dưới 20 triệu
3. Đèn led - không còn từ ngữ nào để diễn tả... giá khoảng >1 triệu/1 bộ
4. Bọc da táp lô, vách cửa + khâu da cần số, tay phanh, sơn carbon loanh quanh cũng phải gần 5 triệu cụ chủ thớt nhỉ...

Cụ Chủ thớt lên tiếng cái...cho anh em đỡ hoang mang :x

PoBeo

Xe điện
em đoán lìu tìu về vợ 2 của bác í như thế này ah...
1.Bộ ghế da may ngoài đẹp, rõ đường gân, cách điệu ok - giá theo em >10 triệu
2.Bộ la răng + lốp -- chuẩn -- nhưng em vẫn thích la răng theo xe hơn - em dự đoán bộ chân cẳng của cụ không dưới 20 triệu
3. Đèn led - không còn từ ngữ nào để diễn tả... giá khoảng >1 triệu/1 bộ
4. Bọc da táp lô, vách cửa + khâu da cần số, tay phanh, sơn carbon loanh quanh cũng phải gần 5 triệu cụ chủ thớt nhỉ...

Cụ Chủ thớt lên tiếng cái...cho anh em đỡ hoang mang :x
Cụ Just Married cũng là người máu độ nên nhận xét cũng gần sát đấy phải ko cụ chủ thớt?

damhieu

Xe tải
Cụ đầu tư thế này đôi nam nữa gả theo trai nó ko tính giá đắp son phấn thêm thì chít, em là e cứ nguyên bản mà chơi ạ