Thảo luận Cruze LTZ 2016

Phong7887

Xe buýt
Theo mình tìm hiểu thì Ứng dụng CarPlay được tích hợp trên dòng xe Chevrolet Cruze LTZ và Colorado Highcountry. Khi mình kết nối điện thoại thông minh (chạy IOS hoặc Android) thì lệnh điều khiển (đàm thoại, Maps..) trên smart phone đó sẽ chuyển qua Mylink của Oto. Nghĩa là bạn điều khiển Maps trên màn hình Mylink.
Tuyệt quá nhỉ ! Có video minh họa trên youtube k cụ ?

namsxd

Xe máy
Có cụ nào làm chuột bạch chưa ạ cho ae xin tý hình, e cũng đang hóng vụ này

truongnx004

Xe hơi
Theo mình tìm hiểu thì Ứng dụng CarPlay được tích hợp trên dòng xe Chevrolet Cruze LTZ và Colorado Highcountry. Khi mình kết nối điện thoại thông minh (chạy IOS hoặc Android) thì lệnh điều khiển (đàm thoại, Maps..) trên smart phone đó sẽ chuyển qua Mylink của Oto. Nghĩa là bạn điều khiển Maps trên màn hình Mylink.
nói như vậy nghĩa là lúc này là dùng màn hình của Mylink để khiển điện thoại phải ko cụ ?

truongnx004

Xe hơi
hôm nay bạn sale báo em là tích hợp được rồi cụ ạ. Em tưởng la phải lắp thêm màn phụ, nhưng giờ tích hợp vào màn my link được rồi
Sale ở đâu vậy cụ, cách đây 1 tháng em hỏi mấy sale nói ko tích hợp đc, chỉ link dc camera de thôi ah

ndmtn

Xe tải
em ko có tiền đầu tư tích hợp dvd cam map, em xài cái giá đỡ nếu cần thì mắc con dt phụ lên, :(

polizia

Xe container
Em thấy xe Cruze 2016 LTZ đã có màn Mylink mà sao trên FB vẫn có mấy cụ hỏi về lắp màn DVD Android cho xe nhỉ.
Cái màn zin theo xe chất như thế chả lẽ ko bằng con Adroid taùm

TrầnToảnGPC

Xe đạp
Các cụ ở sâu báo giá 7 củ cụ ôi.., chát quá
Hiện tại GM chữa hỗ trợ tích hợp camera lùi vào màn hình Mylink trên Cruze LTZ nên em khuyên các cụ chớ nên ra ngoài để tích hợp (Giả sử sau khi các cụ tích hợp rồi mà cái Mylink có xảy ra vấn đề gì sẽ ko được bảo hành theo xe đâu ạ). Theo em các cụ muốn sử dụng thêm camera lùi có thể dùng loại tích họp màn hình theo gương. Đợi 1 thời gian nữa GM ra phần mềm cập nhật tích hợp camera lùi trên màn hình các cụ làm cũng chưa muộn.
Em có đc biết 1 trường hợp cụ kia đem Mylink đi độ ở ngoài sau 1 thòi gian Mylink bị lỗi, cụ ấy đem xe qua hãng thì đã ko đc bảo hành. Mà giá thay mới em Mylink này là 80 triệu cơ ạ (Mylink là hệ thống giải trí toàn cầu độc quyền của GM).
Một vài chia sẻ với các cụ có nhu cầu tích hợp Camera lùi vào màn hình Mylink.

TrầnToảnGPC

Xe đạp
Em thấy xe Cruze 2016 LTZ đã có màn Mylink mà sao trên FB vẫn có mấy cụ hỏi về lắp màn DVD Android cho xe nhỉ.
Cái màn zin theo xe chất như thế chả lẽ ko bằng con Adroid taùm
Cụ nói rất chuẩn ạ

baoguen

Xe hơi
Hiện tại GM chữa hỗ trợ tích hợp camera lùi vào màn hình Mylink trên Cruze LTZ nên em khuyên các cụ chớ nên ra ngoài để tích hợp (Giả sử sau khi các cụ tích hợp rồi mà cái Mylink có xảy ra vấn đề gì sẽ ko được bảo hành theo xe đâu ạ). Theo em các cụ muốn sử dụng thêm camera lùi có thể dùng loại tích họp màn hình theo gương. Đợi 1 thời gian nữa GM ra phần mềm cập nhật tích hợp camera lùi trên màn hình các cụ làm cũng chưa muộn.
Em có đc biết 1 trường hợp cụ kia đem Mylink đi độ ở ngoài sau 1 thòi gian Mylink bị lỗi, cụ ấy đem xe qua hãng thì đã ko đc bảo hành. Mà giá thay mới em Mylink này là 80 triệu cơ ạ (Mylink là hệ thống giải trí toàn cầu độc quyền của GM).
Một vài chia sẻ với các cụ có nhu cầu tích hợp Camera lùi vào màn hình Mylink.
Độc quyền mà chỉ đc nghe đc nhạc, có tác dụng qué gì đâu cụ. Tháo mệ mylink ra trừ cho mình 80 củ có phải ngon hơn ko :D

yilka

Xe hơi
Hoá ra cái màn hình to tướng đấy để ngửi hả các cụ??? dẫn đường với camera lùi phải thêm 7tr? hic e nghe như thời hồng hoang vọng về :(