[Thảo luận] CSGT bị côn đồ cầm gậy hành hung - CAP Sài Đồng

wavetau

Xe buýt
Công an trong trường học chạy điểm tốt lắm đấy.

hiephy

Xe buýt
Thấy người dân bảo áo vàng đánh trước cái là đuổi hết đi không tắc đường bây giờ.

ngocvietpc

Xe máy
lão ca chạy nhanh thật miềng kết nhất pha đó :))

hungbm

Xe điện
Chú cá vàng chạy nhanh như Tào Tháo đuổi ý nhờ, hài vãi

lyhuong

Xe điện
Té là phải rồi, cười cái gì ạ, cuối cùng ai thiệt đây :D

polizia

Xe container
Em mà là chỉ huy thì em kỷ luật anh kia, đé0 gì tay thì cầm roi điện, hông đeo súng bắn sạn cao su mà phải chạy.
Phải em thì chỉ rình những những cơ hội đấy gí roi điện hoặc móc súng ra mà phơ, mấy khi có dịp, đeo khẩu súng bên hông mãi mà không được lôi ra xài nó bí bách lắm. Dù sao chỉ là đạn cao su, bắn không chết được người mà vẫn được oai. Hành vi của thằng kia đủ để mình có quyền dùng công cụ hỗ trợ, luật và quy định ban hành rồi, cứ thế mà áp dụng thôi.

MoonMax

Xe điện
Hài thật may gần CA Phường chứ xxx 2 béo thế chạy đường dài khó lắm,xxx mà ko hiểu quy luật càng chạy càng săn. cứ đứng yên thì bố bảo ko dám động.
Đúng kiểu tập tính loài chóa đấy cụ!!! Nếu cụ đang đi mà có coan chóa xồ ra sủa, cụ bỏ chạy là nó sẽ đuổi theo táp bằng được cho cụ một phát, còn nếu cụ đứng lại nhưng không nhìn trừng trừng vào mắt nó, nó sủa vài câu rồi cụ cứ từ từ mà đi thì không sao!!! Nhưng đấy chỉ là với chóa ta thôi nhé, chóa tây em chưa có kinh nghiệm;))

Thấy cụ nói giống giống với chóa vàng!!!

mottaythoi

Xe hơi

thangktvta

Xe tăng
Công an trong trường học chạy điểm tốt lắm đấy.
Cụ hài quá, mà quá hợp với trường hợp này.
Nhục quá, bọn xxx GT này trong trường Trung cấp nó có được học vài môn phòng thân ấy,dù sao cũng hơn người thường thế mà còn chạy re khói. Còng 8, gậy, súng thế mà để thằng cầm điếu nó lùa.
Nói như cụ nào đó ở trên, kỷ luật mới đúng.

lrudec

Xe tải
Bẩm!

Cháu thấy ofer nhà ta nhiều khi dùng ngôn từ không được chuẩn cho lắm. Đặc biệt là khi nói về xxx nói chung và xxxGT nói riêng. Mong các cụ phê phán đúng bản chất sự việc, đúng từng trường hợp cụ thể. Đừng vơ đũa cả nắm kẻo tội những xxx đang ngày ngày phấn đấu cho cái society này tốt đẹp hơn.

salem_45

Xe hơi
Đúng kiểu tập tính loài chóa đấy cụ!!! Nếu cụ đang đi mà có coan chóa xồ ra sủa, cụ bỏ chạy là nó sẽ đuổi theo táp bằng được cho cụ một phát, còn nếu cụ đứng lại nhưng không nhìn trừng trừng vào mắt nó, nó sủa vài câu rồi cụ cứ từ từ mà đi thì không sao!!! Nhưng đấy chỉ là với chóa ta thôi nhé, chóa tây em chưa có kinh nghiệm;))

Thấy cụ nói giống giống với chóa vàng!!!
Đọc câu của cu xong em đau hết cả bụng buồn cười quá =)).

polizia nói:
Em mà là chỉ huy thì em kỷ luật anh kia, đé0 gì tay thì cầm roi điện, hông đeo súng bắn sạn cao su mà phải chạy.
Phải em thì chỉ rình những những cơ hội đấy gí roi điện hoặc móc súng ra mà phơ, mấy khi có dịp, đeo khẩu súng bên hông mãi mà không được lôi ra xài nó bí bách lắm. Dù sao chỉ là đạn cao su, bắn không chết được người mà vẫn được oai. Hành vi của thằng kia đủ để mình có quyền dùng công cụ hỗ trợ, luật và quy định ban hành rồi, cứ thế mà áp dụng thôi.
Nó mà làm theo lời cụ là nó phải giải trình lên trình xuống đấy cụ ạ, không đơn giản như cụ nghĩ đâu

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
CA dùng "nghiệp vụ" đễ cưỡng chế và xử lý đối tượng chống đối chứ có phải đánh ng vô cớ đâu :D Nhiều lúc dân mình cứ thấy hô lên "CA đánh người" lại a lô xô vào ! CA ở đâu chả phải sử dụng "nghiệp vụ" :D, đến như ở Mẽo nó chả rút súng ra đòm luôn ý chứ, VN mình đòm 1 viên về giải trình kiểm điểm chết thôi !

nvthu

Xe buýt
Sao không thấy gì cả ?

cusuhao

Xe hơi
Website
www.facebook.com
đoạn cuối video e nghe thấy bà con nói là "áo vàng đánh trước", thế có nghĩa là xxx đánh trước. nhưng vào phường rồi mà ko có ai đứng ra làm nhân chứng thì chú kia no đòn rồi.

thichxeoto

Xe điện
Nhìn bác CSGT béo ú chạy em tý ái ra quần:)):)):))

yeugaidep

Xe buýt
cụ mà được phát AK với k54 + chục quả lựu đạn thì chắc thành sát thủ đẳng cấp quốc tế rồi cụ nhờ

mrto0ms

Xe buýt
xxx vàng béo tay cầm dùi cui điện mà chạy như ăn cướp. em cứ tưởng ông kia cầm phớ hay mã tấu đuổi hóa ra là cái ống :))

anchibui

Xe điện
CA dùng "nghiệp vụ" đễ cưỡng chế và xử lý đối tượng chống đối chứ có phải đánh ng vô cớ đâu :D Nhiều lúc dân mình cứ thấy hô lên "CA đánh người" lại a lô xô vào ! CA ở đâu chả phải sử dụng "nghiệp vụ" :D, đến như ở Mẽo nó chả rút súng ra đòm luôn ý chứ, VN mình đòm 1 viên về giải trình kiểm điểm chết thôi !
Xử lý mạnh tay người vi phạm GT ở ta khó lắm. Mạnh tí là dân hô hào CA đánh dân... Nhẹ thì bị nhờn... Dân ta có truyền thống ko sợ CA khi vi phamh hành chính... Kể cả sai vẫn cãi bừa, vẫn chửi. Xxx. Và đa số dân ta. Lại bênh người sai (vi phamh GT). Nếu làm mạnh tay thì bị kiện và giải trình các kiểu.
Quyền của CA mình đối với người vi phạm hành chính không nhiều... Ở nhiều nhước, bất tuân xxx bắn luôn.