[Thảo luận] CSGT đeo thẻ xanh mới được xử phạt phương tiện tin mới các cụ nhé

Ob3xuT

Xe điện
Nhập nhèm quá, phát hiện vi phạm vẫn đc dừng xe :)) tức là chả có nghĩa j, hoặc là mấy ông đeo thẻ xanh đc dừng ngay cả khi ko vi phạm... Mà như thế thì lại đánh nhau vs TT65 (nếu ko có chuyên đề) :))))

linhbap

Xe buýt
Tức là nó ko có thẻ xanh, nó dừng xe mình thì mình đíu cần làm việc với nó mà làm việc với sếp nó, khi đó sếp nó bảo mình vi phạm, mình bảo bằng kiến đâu, nó bảo thằng dừng xe làm chứng, mình mới cãi là : ông đó ko có đầy đủ chức năng của người CSGT nên ko đc coi là người làm chứng :D
Cứ thử xem.

dò đường

Xe tải
cuối cùng chốt lại là thằng không đeo thẻ xanh vẫn được dừng phương tiện? nếu mình không dừng thì vẫn là chống đối người thi hành công vụ, khác gì trước đâu.

huyta

Xe buýt
Đơt khảo sát vừa qua CSGT đừng 1 về tham nhũng ....cho nên BCA đã quyết định dành 5 ngày tập huấn cho CSGT toàn quốc về tác phong cách ăn uống ....sao cho kín đáo. 99% CBCS được cấp thẻ xanh, còn 1% cấp sau (chả lẽ thi cử sát hạnh lại ko ai trượt vô lý), chưa được cấp vẫn được tuần tra hướng dẫn và dừng xe vô tư nhé. Thông tư, thẻ xanh đỏ, quy định gì đó... cho dân phấn khởi chả lẽ quanh năm không có cái thông tư gì cho dân tưng hửng sao( toàn thông tư ra làm dân trở tay không kịp). Túm lại : CSGT, TT, 141, dân 4f, băng đỏ, tự quản....vẫn chặn xe vô tư, Nguyễn Y Vân.

Chỉnh sửa cuối:

theclown

Xe đạp
Vậy thì:
Có thẻ xanh mới nói chuyện, không thì miễn.
Thẻ xanh có tên không trùng với thẻ tên, miễn tiếp luôn.
Dân quân dân phòng không tiếp, yêu cầu gọi áo vàng có thẻ ra trình diện.

dugianghubt

Xe tăng
vài thằng đầu sỏ câu chữ củng cha ra hồn , vế trước cắn vế sau ........ toàn lũ chạy tiền chạy bạc để lên chức

Lão quách

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thôi xiền lòi ra cho nó lành , ko bệbệnh nọ cũng chứng lao mệt
Mỏi với mấy Chu xxx lém