[Funland] CSGT gạ gẫm vợ em gặp riêng ? Phải làm thế nào các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Hy vọng là chủ thớt có nhiều chứng cứ hơn đoạn ghi âm này chứ đoạn này chưa nói lên điều gì đâu vì có thể chú cá vàng có quan hệ cá nhân với vợ chồng chủ thớt (biết địa chỉ quán xá, tên và nhiều thứ khác). Cụ chơi với CA là phải chắc tay đấy ạ!
Cụ cho em hỏi chụp man hình đoạn chat sex trên zalo có cả hình thì có thể xem là chứng cứ trong trường hợp này không?

Chỉnh sửa cuối:

Trần Đoành.

Xe container
Em nghĩ sự việc ko chỉ ở cái xe máy, và cuộc đt kia đâu. Nhưng đấy là việc của thớt, mục đích muốn đưa ra một phần thông tin để xem phản ứng của cccm nhà ta như thế nào để vạch ra hướng đi tiếp theo, phải ko Xử lý no

xuantien_mobis

Xe lăn
Mới đọc vài còm của chủ thớt thì có vẻ chủ thớt chỉ là nghé, câu chuyện trong clip chưa biết thực hư như thế nào. Có ông già làm cớm mà lại phải lên đây hỏi các cụ là thế dell nào? Mặc dù em cũng chẳng ưa c.hó vàng nhưng trong TH này thì mèo mả gà đồng khác dell gì nhau.
Em cũng ko hiểu ông già của nhà thớt là xxx gì mà chủ thớt có vẻ kiềm chế cảm xúc kém quá

phuongmit

Xe cút kít
Đọc thớt thấy nhiều điều non và xanh kèm theo ảo tưởng sức mạnh và sự ủng hộ bằng key board của giang cư mận khiến mọi việc rất hồi hộp. Ông già làm công an thì về hỏi ổng quy trình, cách xử lý, nhờ chú A bác B cho nhanh chứ hỏi anh cị em ọp phơ làm khỉ ;))

Xử lý no

Xe tải
Đọc thớt thấy nhiều điều non và xanh kèm theo ảo tưởng sức mạnh và sự ủng hộ bằng key board của giang cư mận khiến mọi việc rất hồi hộp. Ông già làm công an thì về hỏi ổng quy trình, cách xử lý, nhờ chú A bác B cho nhanh chứ hỏi anh cị em ọp phơ làm khỉ ;))
Cụ làm như có ng làm to mới nvay đc cno là chỉ huy quan hệ với ban giám đốc rồi

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Đơn giản là cậu chỉ huy muốn gặp vợ cụ để nhờ tác động thôi. Đại khái e giúp anh nói chồng bỏ qua cái việc xyz đi vậy thôi đâu có gì, cụ cũng rảnh vãi kiện tụng ở vn đâu có ích gì kể cả thắng hay là thua.hôm trc cu bạn e cũng kiện tụng thắng đỡ đc cái án phí 36 củ mà án phí phải cọc trc vào toà thua mất thắng lấy ra, lúc lấy ra các chú toà còn xin 2 củ:)), thắng đối phương phải trả cho bạn e 1 tỷ, nó khất chờ khi nào nhà nc cho lên sao hoả lập vùng kinh tế mới nó trồng tiêu cafe rồi trả:))

Xử lý no

Xe tải
Đơn giản là cậu chỉ huy muốn gặp vợ cụ để nhờ tác động thôi. Đại khái e giúp anh nói chồng bỏ qua cái việc xyz đi vậy thôi đâu có gì, cụ cũng rảnh vãi kiện tụng ở vn đâu có ích gì kể cả thắng hay là thua.hôm trc cu bạn e cũng kiện tụng thắng đỡ đc cái án phí 36 củ mà án phí phải cọc trc vào toà thua mất thắng lấy ra, lúc lấy ra các chú toà còn xin 2 củ:)), thắng đối phương phải trả cho bạn e 1 tỷ, nó khất chờ khi nào nhà nc cho lên sao hoả lập vùng kinh tế mới nó trồng tiêu cafe rồi trả:))
e nói thật cụ gặp để tác động thì việc cho gì phai gặp nói thế n khó lắm n nhờ qua dt em lại tháy n tử tế

thuysinh.tl

Xe container
Cái chính là cụ chủ muốn đưa đơn thôi. Còn kể cả vợ đồng chí ấy cũng chả làm gì được. Chỉ là lên Hà Nội để hẹn gặp trao đổi. Cũng chả nói là gặp riêng. Chưa rủ rê ra chỗ nào vắng vẻ hay yên tĩnh để mà vợ nó nhảy lên được. Theo em thì chả có điều gì khiến ông Doanh kia sứt mẻ được ấy.
Em nghĩ chả cần quy tội gì, vợ đồng chĩ ý biết để mà quản chồng là đủ rồi.

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
e nói thật cụ gặp để tác động thì việc cho gì phai gặp nói thế n khó lắm n nhờ qua dt em lại tháy n tử tế
Cụ cứ cả nghĩ rồi, vợ cụ ko có tình ý gì nên ms cho cụ biết, còn thuyết phục hay nhờ vả gì đó éo bao h qua đt cả, như e chỉ nghe đt đc vài câu về công việc còn lại là cúp máy luôn.

TechNip2016

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ko hiểu gì nhi sao nó gọi cho vơ cháu hẹn gặp lgi ? Liên quan gì mà gặp lại còn phải gặp riêng k có cháu
Nếu cần giải trình thì dễ không. Gặp với tư cách công dân, vk cụ cũng là một trong những đại diện cho người có liên quan trong vụ này, gặp để hòa giải chả có gì sai cả. Công quyền luôn ủng hộ hòa giải dân sự trước khi thực hiện qiy trình kiện tố cáo giải quyết.
Vk cụ gặp thì sao, có gì mà nhạy cảm thế

Bebon

Xe tăng
E bực nó gọi vợ em gạ gẫm thôi
Em hiểu nỗi bực mình của cụ chủ thớt, là em em cũng bực nhưng ra pháp luật nó khác cụ ạ, đừng để cảm xúc cá nhân nó lấn át lí trí. Không cẩn thận bị nó tố ngược tội vu khống đó ạ. Ranh giới giữa tội danh tố giác tội phạm và bị kiện ngược vu khống là tất mỏng manh nếu mình không chắc tay. Em chỉ khuyên cụ vậy thôi.

Bebon

Xe tăng
Cụ cho em hỏi chụp man hình đoạn chat sex trên zalo có cả hình thì có thể xem là chứng cứ trong trường hợp này không?
Còn phụ thuộc việc thái độ của đối tác chatsex trong đoạn chat đó như thế nào nữa cụ ạ! Nếu cũng hưởng ứng thì cụ tự hiểu nhé

belo

Xe điện
Trong cuộc gọi, giọng nam có ý nói gặp, nói chuyện với Công mà không được. Có nhẽ muốn nói chuyện, nhờ giọng nữ tác động đến cụ Công này về việc gì đó. Chắc cũng chưa ép được lỗi giọng nam.

xuantien_mobis

Xe lăn
Nói qua điện thoại để cụ ghi âm úp sọt người ta à? Chắc cụ chỉ mong có vậy để lên kế hoạch riêng, dân ngu ku đen như em còn lường được chuyện đấy huống chi xxx

Chỉnh sửa cuối:

sthd

Xe lăn
vợ cj có quyền gặp riêng. nó có quyền đề nghị gặp riêng. thậm chí đề nghị gặp trong nn cũng chả sao.

Xử lý no

Xe tải

Chưa Có Dép

Xe điện
Đơn giản là một điện thoại hẹn gặp riêng, chưa nói lên điều gì cả; vậy mà lập thớt dùng từ gạ gẫm không phù hợp, chả hiểu sao thớt này vẫn tồn tại được;

vừa đi vừa láii

Xe container
Đơn giản là một điện thoại hẹn gặp riêng, chưa nói lên điều gì cả; vậy mà lập thớt dùng từ gạ gẫm không phù hợp, chả hiểu sao thớt này vẫn tồn tại được;
Chắc Chã sợ Rớt tài rớt lộc nên để nguyên, không mạnh động :))

Trạng thái
Thớt đang đóng