[Thảo luận] CSGT Hải Dương(đồng chí...Văn Dũng(số hiệu 192416) cướp giật điện thoại

Trạng thái
Thớt đang đóng

Okane

Xe container
Đồng chí xxx đấy thách thì mình làm, đồng chí ấy có bố làm to thì cũng kệ cm đồng chí ấy.

khkdgs

Xe điện
Cụ chắc chém,hehe.chỗ đó có cậu đi vios trắng đậu ngay ngã ba có máy sony hanycam qoay nét phết,khó thoát nếu không nhan khi rẽ.
ÔI HD e cũng đã chiến đấu một lần bắt láo e xi nhan phải ko bật khi đi từ quý cao rẽ vào tứ kỳ.

chailang

Xe tải
nhà cháu cũng ủng hộ cụ chiến đấu tới cùng cho bà con đi đường đỡ bị bắt láo..
theo như cụ chủ kể thì cụ chủ bị bắn tốc độ = *** nên chắc k sao, nhà cháu hóng ghi âm của cụ :D

Honda67cm

Xe hơi
Đã nhận được file của cụ, chờ em xử lý nhé...

VespaS

Xe buýt
Ủng hộ cụ vụ này. Bọn này chỉ đòi ăn chặn của dân. Vụ bắn nhau ở trong Đồng Nai cũng nói lên quá rõ bản chất của họ các cụ ah

hanoivietnam

Xe tăng
Cụ chiến đi, cho cái lão xxx1 thách đố cụ ấy phải chừa cái thói hống hách đi!

QAZ

Xe container
Tuần trước tôi cũng vừa bị 1 con chó, đen, cao, to nó đớp 1 phát ở đúng chỗ đấy.

Khonghieu

Xe container
Lại thanh niên với nhau rồi =))
x 25 tuổi cũng thanh niên với nhau mà 52 tuổi cũng thanh niên với nhau.

soledad88

Xe buýt
làm cái đơn tố cáo đi cụ ơi. em thật em ở hd nhưng cũng chả ưa gì bọn này. những thằng như thằng 192416 này đáng phải đuổi rồi cho giáo dục lại.

Batto_moto

Xe tăng
Thái độ và tác phong của bọn này đúng kiểu máu cẩu quá...chúng nó còn tẩn và kê súng vào đầu nhau được nên với dân đen chúng trả coi ra gì.
Em ủng hộ kụ phi cái đơn ( clip ) lên P.CSGT Tỉnh kèm báo mạng thì chúng nó mới thay đổi thái độ được. Không chúng nó nghĩ mính dọa.

MIT-ONE

Xe điện
[FONT=&quot]Chào các cụ. Em tham gia otofun cũng đã lâu. Nên cũng học được chút kinh nghiệm khi giao thông. Việc xảy ra với em ngày 04/10/2013 tại KM34 hay 35 gì đó ở Hải Dương khiến em bức xúc vì thái độ và hành vi của đồng chí …Văn Dũng(Số hiệu: 192416). Em xin kể cho các cụ và các cụ cho ý kiến nên làm thế nào.[/FONT]
[FONT=&quot]Sáng sớm em có việc xuống HD, linh tính thế nào em cầm theo 2 cái điện thoại(mọi ngày thì vứt xó). Khi xong việc em quay lên HN lúc 8h50. Đi được một đoạn khoảng 3km thì 2 đồng chí bắt em vào. Trước khi vào làm việc em bật ghi âm cả 2 cái điện thoại lên và đút túi áo.[/FONT]
[FONT=&quot]Và sau đây là hội thoại, em tóm tắt như sau(xxx1 là đồng chí …Văn Dũng(192416); xxx2 là tổ trưởng…)[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1(không chào, em cũng không để ý): anh cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT] [FONT=&quot]Dânđen: anh cho xem hình ảnh, em nộp phạt luôn.[/FONT]
[FONT=&quot]Lúc này xxx1 bảo em làm việc với xxx2 đang làm việc với 1 người đi xe máy nữa, xong việc ra nói chuyện với em. Chào nghiêm chỉnh, thái độ tốt, hỏi em tên tuổi và thông báo lỗi, đòi xem giấy tờ[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT] [FONT=&quot]Dânđen: theo luật em biết là các anh phải cho xem hình ảnh thì em mới cho xem giấy tờ, giấy tờ của em đầy đủ, em khẳng định luôn, em cần xem hình ảnh vi phạm bao nhiêu thì em nộp phạt bấy nhiêu.[/FONT]
[FONT=&quot]Lúc này tình hình bắt đầu căng thẳng:[/FONT]
[FONT=&quot]- Xxx1 từ xa nhẩy vào: sao, định ghi âm chứ gì…anh cho xem giấy tờ đi.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: anh cho em xem hình ảnh.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: anh hỏi vi phạm lỗi gì, tôi đã thông báo cho anh rồi…, anh xuất trình giấy tờ cho tôi, còn việc chứng minh, chúng tôi sẽ chứng minh cho anh, sau khi xuất trình giấy tờ chúng tôi sẽ chứng mình cho anh.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Vâng, anh là….[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: Tôi là Phùng(em vẫn nghe chưa rõ lắm không biết có đúng họ Phùng không nữa) Văn Dũng(Số hiệu:192416). Được chưa. Anh bỏ cái bài ghi âm trên yourtube đi…(hehehe). [/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Em có làm gì với anh đâu nhỉ(đồng chí này bắt đầu có thái độ khó chịu với em). Anh cần xem cái gì trước ạ.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: Giấy phép lái xe, BH, đăng ký.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: OK,[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: Quá OK, chứ lại OK(cũng fun phết. hehe).[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Đây, em đầy đủ cả 3 cái đây.[/FONT]
[FONT=&quot]Sau khi cầm giấy tờ xe, thái độ thay đổi 180 độ, làm em bắt đầu nóng trong người rồi. xxx1 đòi giam giấy tờ, sau 5 ngày sau sẽ được xem và xử lý. Em bắt đầu akay rồi.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Không anh ạ, sau khi xem giấy tờ anh phải cho em xem hình ảnh tốc độ.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: nguyên tắc là chúng tôi sẽ lập biên bản, còn hình ảnh sẽ chứng minh.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: tôi yêu cầu phải xem ngay bây giờ. Anh bảo sau này thì anh photoshop thì làm sao tôi biết được, tôi yêu cầu xem hình ảnh, cả kẹp chì của cái máy bắn tốc độ nữa.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: mời anh quay lại xem luôn, chúng tôi không có nhu cầu cầm về đây cho anh xem.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Anh phải đáp ứng cho người dân xem hình ảnh của máy bắn tốc độ[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: tôi mời anh quay lại[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Vâng, tôi với anh cùng đi, phải có người dẫn tôi đi, chứ tôi biết ở chỗ nào đâu.[/FONT]
[FONT=&quot]…..[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: tại KM số 37.[/FONT]
[FONT=&quot]OK , em quay lại theo hướng dẫn, và không quên nói luôn là anh đang cầm giấy phép lái xe và đăng ký(hihi, em đề phòng trường hợp quay lại xxx lại bảo là không cầm gì thì tèo). [/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: OK, em quay lại đúng 3km, nếu không có anh chịu trách nhiệm với em.(hihi..)[/FONT]
[FONT=&quot]Và em bắt đầu hành trình đi vòng lại(phải đi lên mới có đường vòng lại). Em quay lại đúng chỗ em từ đó lên HN, chỗ nào em cũng dừng lại hỏi, nhưng không có ai bắn tốc độ cả. Em cũng cẩn thận làm thêm vòng nữa, nhưng cũng không có ai cả. Lúc này em mới biết là bọn này bắt láo. Làm em đi đi lại lại 2 vòng liền, lên cũng hơi điên.[/FONT]
[FONT=&quot]Trước khi quay lại chốt giao thông, em lại bật ghi âm 1 máy đt ghẻ lên, còn lại cầm 1 cái xác định là quay phim luôn, chiến đến cùng luôn. Và cũng bắt đầu từ đây, sự việc mà đồng chí xxx1 gây ra không thể chấp nhận được.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: em quay lại 2 lần, hỏi rất nhiều người nhưng không có ai cả.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: KM37 nó ở chỗ nào(cứ hỏi mãi câu này). Anh tắt cái máy đi.[/FONT]
[FONT=&quot]Đồng thời rất nhanh lấy tay cướp giật điên thoại của em. Em vẫn bình tĩnh nói là anh không được trôm điện thoại của em.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: Anh không được phép quay, tôi không cho phép anh quay.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Anh nhầm, tôi được phép quay, tôi sẽ đến tố cáo về tội cướp giật tài sản, kể cả hôm nay phạt hay không phat, tôi sẽ đến tận nơi tố cáo.[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Xxx1: Tôi cho anh đến tố luôn. Tố đi. Tôi cho anh đến đấy. Đến đi(Rất thách thức)[/FONT]
[FONT=&quot] [FONT=&quot]- [/FONT]Dânđen: Anh không phải thách.(Lúc này em nóng máu lắm rồi, nhưng vẫn bình tĩnh được).[/FONT]
[FONT=&quot]Lúc này xxx2 và các xxx còn lại mới bắt đầu tìm cách xoa dịu tình hình và bắt đầu nịnh em. Lấy ghế, mời nước…rất là tình cảm. Và đồng chí xxx2 thay mặt để xin lỗi em, và ra lấy đt để trả lại em cùng giấy tờ. Em có yêu cầu xxx1 xin lỗi nhưng chỉ có xxx2 thay mặt thôi. Đương nhiên clip em quay đã bị xóa. Nhưng em vẫn còn file ghi âm để hầu các cụ. Không các cụ lại bảo em chém bão.[/FONT]
[FONT=&quot]Nhân đây, em cũng thông cảm với xxx2(ăn nói nhẹ nhàng…). Nhưng với đồng chí 192416 kia thì không thể chấp nhận được. Nếu như xxx1 quay lại xin lỗi em một câu thì em sẽ bỏ qua. Nhưng thiết nghĩ ngoài em ra sẽ còn nhiều người bị như vậy nữa. Nên em định làm đơn tố cáo đến CA tỉnh HD(hoặc cao hơn nữa). Để có thể chấn chỉnh lại tác phong khi làm việc với dân(nhất là hành vi cướp giật điện thoại của dân) của đồng chí 192416 này. Các cụ có cao kiến gì thì cho em lời khuyên. Em chỉ lăn tăn là đồng chí xxx2 đã xin lỗi rồi, và có nói là nếu làm đơn sẽ làm ành hưởng tới cả đội, nên em đang lăn tăn thôi.[/FONT]

[FONT=&quot]Note: Cụ nào hướng dẫn cách post file ghi âm lên đây thì hướng dẫn em với.
[/FONT]

E thấy bão đến nửa đường là tạnh mất roài

Các cụ bảo Nếu làm thì làm đến nơi đến chốn, cụ đừng dừng lại giữa đường, như vậy mọi người sẽ không hiểu ý cụ là gì

trinhhai1974

Xe hơi
Cụ làm to chuỵen đi, em ủng hộ, em cũng mất nhiều tiền ở hduong rồi

Honda67cm

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

Hoathanhtao

Xe điện
em up file của cụ lên ợ, cụ đen quá, em đang làm thì cúp điện, hơi lâu nên cụ bị mang tiếng gió bão

file 1 lúc mới bị bắt.

[YOUTUBE]<a href="http://yourlisten.com/Duy/bat-dau-bi-dung-xe" id="yl17023712">Music File Hosting - Free Audio - bat dau bi dung xe</a><script src="http://yourlisten.com/embed.js?17023712" type="text/javascript" async></script>[/YOUTUBE]

file 2 lúc cụ chủ đi quay lại

[YOUTUBE]<a href="http://yourlisten.com/Duy/quay-lai-tranh-luan" id="yl17023717">Listen Music - Upload Audio Files - quay lai tranh luan</a><script src="http://yourlisten.com/embed.js?17023717" type="text/javascript" async></script>[/YOUTUBE]
Cháu không thấy gì hết Cụ ợ:((

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
em nghĩ cụ cũng nên làm chứ nhiều anh em dính chưởng mà ko dám làm gì.ủng hộ cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng