[Thảo luận] CSGT Hải Dương(đồng chí...Văn Dũng(số hiệu 192416) cướp giật điện thoại

Trạng thái
Thớt đang đóng

Honda67cm

Xe hơi
Nên hòa hay nên đánh. Các bô lão ở Hội Nghị Diên Hồng nhất loạt hô to: "Đánh...Đánh bỏ mợ nó đi"....

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Vậy thì chiến thôi. Theo chỉ đạo của cụ, em đảm bảo xxx chả bao giờ gặp cụ cho đến khi cụ muốn gặp. Hự hự.
Em đi ăn cơm cụ ạ. Xin lỗi cụ nhé.
Em có bàn lùi đâu cụ ơi, như cụ nói với em là làm gì cũng phải hợp lý. Em chỉ là đang đi tìm sự hơp lý mà thôi cụ.
Đầu tiên cụ hẹn em đến tòa soạn, rồi cụ gọi điện cho sếp chú xxx kia, xxx mai đến xin lỗi em. Thế nên em mới phải suy nghĩ chứ cụ. Chứ em có không rõ ràng chỗ nào đâu ạ. Nhưng nhà em gần đấy, cụ đã hẹn giúp em thì em nhất định sẽ đến ạ. Nhưng em chưa đồng ý cho chú xxx kia gặp đâu cụ nhé.
Cảm ơn cụ.

Có nhiều phương án mà cụ, em không làm được thì đành nhờ các cụ trên này làm tiếp. Em bỏ cho các cụ mà, em có vứt đi đâu mà lo hả cụ.

quatmay

Xe hơi
Cụ havu luôn có ý tốt giúp rất nhiều cụ trên này nên cụ chủ không phải sợ cài cắm gì đâu; cụ ấy đã nhiệt tình mà cụ còn né thì làm sao giúp được; có nội dung gì thì ít nhất trao đổi qua điện thoại- bằng không thì phải gặp trực tiếp; cụ ấy muốn alo trực tiếp thì cụ cũng lo lắng sao???
Dạ em có né đâu ạ, ngược lại đấy chứ. Tại cụ ấy gọi điện cho sêpx của xxx rồi nên em mới xin cụ ấy suy nghĩ thêm mà cụ. Nhà em cũng gần chỗ cụ ấy nên em cũng xin đến trình bày với cụ ấy cho rõ hơn ạ.

z0z0z0

Xe điện
Em ủng hộ cụ làm đơn khiếu nại thái độ làm việc của xxx này, cho về cạo giấy văn phòng hoặc về nhà đuổi gà cho vợ luôn đi.

quatmay

Xe hơi
havu nói:
Vậy thì chiến thôi. Theo chỉ đạo của cụ, em đảm bảo xxx chả bao giờ gặp cụ cho đến khi cụ muốn gặp. Hự hự.
Dạ vâng. Cảm ơn cụ. Theo lịch em vẫn đến xin gặp cụ nhé.

Oioto

Xe hơi
Cụ Quatmay mới có nick từ 04-10-2013 nên chưa biết rõ cụ Havu và có sự lăn tăn cũng là hợp lý. Biết đâu trên này có âm binh của XXX HD và nó lại quay ra chơi đểu, cắn trộm cụ chủ thì sao?

@ Cụ chủ: Cụ tin tưởng cụ Havu đi! trường hợp này không làm đến nơi đến chốn thì hơi phí! :D

ngaynha

Xe tăng
Dạ vâng. Cảm ơn cụ. Theo lịch em vẫn đến xin gặp cụ nhé.
Dù sao thì E cũng như mọi ng thấy cái lưỡng lự của cụ, nên tùy cụ cân đối cho hợp lý với cụ thôi còn mọi ng muốn thế nào cũng nói rõ cả rồi.
Cụ làm thì làm mà dừng thì dừng để mọi ng đỡ hóng và đỡ mất công với những ng như cụ Havu.
Cụ gặp cụ Havu đi, rồi sẽ "yêu" ngay. Ng như thế không "yêu" đc nữa chứng tỏ cụ k có lòng!!!

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Bố láo quá, không có bắn tốc độ mà nó bắt cụ quay lại tìm, không thể chấp nhận nổi, cụ làm vài cái đơn chết cụ nó đi.

linhkt9

Xe hơi
Khéo vụ này lại lên mương 14 các cụ nhỉ :))

quatmay

Xe hơi
Dù sao thì E cũng như mọi ng thấy cái lưỡng lự của cụ, nên tùy cụ cân đối cho hợp lý với cụ thôi còn mọi ng muốn thế nào cũng nói rõ cả rồi.
Cụ làm thì làm mà dừng thì dừng để mọi ng đỡ hóng và đỡ mất công với những ng như cụ Havu.
Cụ gặp cụ Havu đi, rồi sẽ "yêu" ngay. Ng như thế không "yêu" đc nữa chứng tỏ cụ k có lòng!!!
Em hiểu ạ.
Tối mai tầm 7h tối, em sẽ quyết định để cho các cụ đỡ mất công hóng ạ.
1. Là tùy tình hình(có thể là chiến hay giảng hòa thì chờ gặp xong cụ Havu em mới biết em có khả năng chiến hay không)
2. Là đưa nốt cái video lên đây cho các cụ xả stress ạ.
Em cũng xin phép các cụ là từ bây giờ đến 7h tối ngày mai em không trả lời các cụ nữa, kẻo lại lan man, mất việc của các cụ.
Em tạm dừng ở đây ạ.

cuccucukd

Xe tăng
Xem ra cụ chủ nản rồi. Nó thách mình acay như thế, bực bội như thế. Mới qua vài ngày đã nản rồi. Em vẫn lướt dantri 24h vietnamnet vnexpresss nhưng chưa thấy thông tin gì cả

cwise

Xe container
Nhận được mật lệnh của một lánh đạo tối cao trên này (k phải min, mod ạ), em lao vào đọc từ đầu đến cuối, (do mấy hôm bận nên em chỉ đọc được page 1!). Tóm lại, cụ chủ toàn quyền quyết đinh cách thức làm và chỉ có hai cách sau cho ngắn gọn và đỡ phức tạp:
1.Đưa lên báo mạng, youtube, phết phẩy, kcm cho dư luận nó thổi bùng lên, mùi thơm nồng nặc, đến tai lãnh đạo xxx HD. tự khắc lãnh đạo có cách giải quyết giả nhời cơ quan thông tấn báo chí. :)) khả năng xxx1 k đến xin lỗi. Mà cần éo gì phải xin lỗi, xin lỗi là phải ngay lúc đó. XXX trẻ bao giờ cũng thế, hung hăng, thiếu từ tốn và đặc biệt kbj biết xin lỗi. Sau này già k biết có cải thiện hay không, hehe.
2.Làm đơn như cụ đã trình bày, đơn này hoàn toàn ổn và không cần thiết phải chuẩn chỉ theo luật lắm, cứ bám vào chuyện vi phạm đạo đức, lừa dối nhân dân là ok. Theo em đơn này cụ sửa là đơn Tố Cáo cho mạnh mẽ. :)). Nọi dung đơn đã ổn, em nghĩ cụ cần thiết qua chỗ cụ Havu để chuẩn hơn, sau đó đóng thư express nội trong ngày là đến các cơ quan của Bộ và HD. Trong đơn cụ nêu rõ địa chỉ hoặc số đt để cơ quan chức năng phúc đáp giải trình, trong lúc này cụ nên kết hợp cách 1. Cụ ngồi chờ xem thế nào. Khả năng xxx1 đến xin lỗi cụ

Bom76

Xe buýt
Quyết định làm thì không bàn lùi cụ nhá. Cụ có phải người yêu em quái đâu mà em hơi đâu giận cụ. Em không thích cách làm nửa vời và không rõ ràng ạ. Em pm cụ lấy số điện thoại thì cụ không đưa (cụ sợ em à?). Em xử lý theo đơn của cụ thì cụ lại bảo là cho cụ thời gian để cụ nghĩ. Ối xời, em chả biết đường nào mà lần.
Em trẻ người non dạ xin được vodka cụ cái ạ.Khi nào có cái cục tức như cụ chủ em sẽ nhờ đến cụ 8->

azzA

Xe tải
xxx1 quá láo với dân, dám chơi cả cụ chủ khi bắt cụ một mình quay lại xem hình ảnh. Theo quy định là xxx phải đưa bằng chứng ra chứng minh phạm lỗi chứ không được bắt người dân một mình tự đi tìm bằng chứng như vậy.
xxx rất khôn khéo với chiêu là cho 1 xxx thật cứng rắn để đè bẹp người dân ngay từ đầu, nếu đè bẹp được thì họ hoan hỉ và nhận xèng, còn không thì sau đó họ sẽ cử 1 xxx khác ra xoa dịu coi như hòa.
Nếu cụ chủ không làm tới nơi tới chốn thì xxx này vẫn lại lặp lại chiêu này với những người dân khác

Doang

Xe tải
Không thể để cho xxx có thái độ côn đồ, cướp giật như vậy được. Giả sử cụ chủ chỉ ghi âm 1 máy trong tình huống này thì sao nhỉ? Cụ chủ nên chấn chỉnh đầy tớ để lần sau không còn hống hách với dân như vậy nữa. Không mấy khi có cơ hội như này, nếu cụ chủ bỏ qua chắc chắn sẽ còn nhiều dân đen phải chịu ấm ức với tên đầy tớ này

gafquef

Xe tăng
Nhận được mật lệnh của một lánh đạo tối cao trên này (k phải min, mod ạ), em lao vào đọc từ đầu đến cuối, (do mấy hôm bận nên em chỉ đọc được page 1!). Tóm lại, cụ chủ toàn quyền quyết đinh cách thức làm và chỉ có hai cách sau cho ngắn gọn và đỡ phức tạp:
1.Đưa lên báo mạng, youtube, phết phẩy, kcm cho dư luận nó thổi bùng lên, mùi thơm nồng nặc, đến tai lãnh đạo xxx HD. tự khắc lãnh đạo có cách giải quyết giả nhời cơ quan thông tấn báo chí. :)) khả năng xxx1 k đến xin lỗi. Mà cần éo gì phải xin lỗi, xin lỗi là phải ngay lúc đó. XXX trẻ bao giờ cũng thế, hung hăng, thiếu từ tốn và đặc biệt kbj biết xin lỗi. Sau này già k biết có cải thiện hay không, hehe.
2.Làm đơn như cụ đã trình bày, đơn này hoàn toàn ổn và không cần thiết phải chuẩn chỉ theo luật lắm, cứ bám vào chuyện vi phạm đạo đức, lừa dối nhân dân là ok. Theo em đơn này cụ sửa là đơn Tố Cáo cho mạnh mẽ. :)). Nọi dung đơn đã ổn, em nghĩ cụ cần thiết qua chỗ cụ Havu để chuẩn hơn, sau đó đóng thư express nội trong ngày là đến các cơ quan của Bộ và HD. Trong đơn cụ nêu rõ địa chỉ hoặc số đt để cơ quan chức năng phúc đáp giải trình, trong lúc này cụ nên kết hợp cách 1. Cụ ngồi chờ xem thế nào. Khả năng xxx1 đến xin lỗi cụ
Cụ nói quá chuẩn, tốt nhất là theo phương án 1 của cụ rôig KCMN cụ nhỉ.

Lexus430sc

Xe điện
Sorry các cụ, từ hôm đến giờ mới liên lạc được với đội xử lý, đang thẩm âm.
Có gì em cập nhật.

cwise

Xe container
Cụ nói quá chuẩn, tốt nhất là theo phương án 1 của cụ rôig KCMN cụ nhỉ.
Tkss cụ, người VN ta vốn sống bằng tình cảm, chỉ cần một lời xin lỗi, việc to nhỏ lớn bé xong tuốt, nhưng cậu Dũng kia quả là không biết điều, không có hình ảnh, bắt láo, bắt người dân quay đi quay lại, hoàn toàn xứng đáng bị đuổi khỏi ngành. Nếu em là cậu Dũng này thì không bao giờ hùng hổ, vì mình có hình ảnh bắn éo đâu, ngu bỏ mẹ, hay một lời xin lỗi ngay tấp lự thì chết ai, cả đời CSGT mình ăn đủ, làm đủ. Đây là điều mà lực lượng CSGT cần chấn chỉnh, nhất là các anh em trẻ, xử lý có tình có lý, chẳng sợ thiếu tiền.

haigiangpm

Xe hơi
Cụ chủ bị nó hành như thế mà vẫn chỉ cần 1 lời xin lỗi thì tính cũng rất nhẹ nhàng, nếu là em thì cho lên youtube, báo chí ngay và luôn.

minhnc

Xe máy
Tóm lại là cũng không biết sự việc sẽ đi đến đâu, thấy mù mịt nhỉ
Phải em thì em tố cáo nó rồi, chẳng phải khiếu nại nữa
Vụ của em em cũng đã khiếu nại, đến sáng nay thì nhận được thông báo mời đối thoại
Em nghĩ vì mọi người chứ vì mỗi bản thân mình thì chẳng nói làm gì. Cộng đồng mới quan trọng

Trạng thái
Thớt đang đóng