[Funland] Cụ nào ở CT12A Kim Văn Kim Lũ cho em xin rì viu với ạ! Em đang có ý định dọn sang đó ở

NDDY

Xe tải
Nếu làm khu Hai Bà Trưng và tầm giá 1,2 tỷ thì cụ thử tìm chung cư 79 Thanh Đàm xem có ai bán không? Nhưng khâu làm sổ có vẻ hơi gian nan.

humer

Xe điện
Nên tìm dự án nhà xây cho cán bộ mà mua, giá ổn mà chất lượng. Cụ có thể tham khảo dự án 43 Phạm Văn Đồng

tuonganh2015

Xe tải
Em cũng ở KVKL đây ạ.em thấy ở đây nhược điểm là hầm để xe chật nhưng có 1 số người đã sang khu D của vinaconect gửi xe.thang máy Thì giờ cao điểm đông còn lại ko phải giờ cao điểm thì cũng ít mà nhanh (mà em thấy nhìn chung giờ cao điểm thang ở đâu cũng đông).ưu điểm nhiều hơn: điện nước đầy đủ nước sạch (vì đã có kiểm tra của cư dân) rất hiếm khi mất điện hay mất nước chỉ vài dịp dọn bể hay bảo trì dây của quận và đều có thông báo trước để dân cư chủ động dự phòng và thường chỉ kéo dài trong giờ hành chính 1 ngày.chợ và kiot ở dưới ăn rau tươi đồ tươi đều có ngay dưới nhà.siêu thị cũng nhiều. Tiện đường đi lại vào trung tâm cũng nhanh.trường học thì từ bình dân đến song ngữ hay Mon đều có ngay dưới khu biệt thự. Công viên đối diện sắp xây xog.bể bơi sân bóng bộ công an ngay đối diện.trung tâm tiêm chủng vacxin quốc gia và viện y học cổ truyền quân đội ngay bên cạnh. Em thấy vợ chồng trẻ ít vốn muốn an cư lạc nghiệp thì ở đây khá ổn. Trong khi 1 căn 2 ngủ đã có nội thất cungz chỉ tầm 950tr là mức giá rất tốt so với các khu khác với những ưu điểm như trên. Cccm đừng quá có thành kiến với chung cư bác Thản. Vô số người phải cảm ơn ông ý đấy ạ. Tiền nhiều thì nhiều lựa chọn. Tầm tiền đó chọn ở đây là hợp rồi. Tích cóp thêm rồi sau tính chứ cứ mà cố chỗ cao hơn rồi lại lo trả nợ thì mệt lắm

7rainbow

Đi bộ
Bác nào đang ở toà này, giờ có ban quản trị rồi đã đỡ chưa ạ. Em đang ngắm thấy review các năm trước mà hốt