[Funland] Cụ kouongruou ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trạng thái
Thớt đang đóng

cdcn

Xe điện
Các cụ cứ bình tĩnh! Chờ thêm một thời gian nữa xem cụ ấy trả lời ntn, có thể cụ ấy cũng đang vướng gì đó. Đến khi đó, các cụ nhà mình tập trung lại, đưa phương án xử lý cũng chưa muộn mà!

Kitcat

Xe container
Vậy mai chủ nhật cứ xuống khu Nguyễn Xiển xem chỗ nào bán dưa nhiều thì xông vào vừa mua vừa hỏi xem.
Mai chủ nhật ạ. Nếu em mà đi giao như thế em cũng phát ốm. Ng thì đưa đc cơ quan, ng địa chỉ nhà, ng gọi k nghe máy.. ship free tới tận nhà với giá 50k. Thuê thì sợ bị mất cắp. Cho địa chỉ thì sợ dân buôn lợi dụng...phải tự ship tới 11j30. Em thật nếu em là cụ ý sẽ dừng đưa khẩu trang trả tiền lại hoặc chỉ giao những hộp đã có ng đặt. Chỗ còn lại chờ những điểm gần tâm dịch kêu cứu, cq đề nghị giúp thì liên lạc với cq địa phương đề nghị bán đúng giá để cq phát tới từng hộ, giảm khả năng lây nhiễm trong vùng dịch, và cũng tránh cảnh xếp hàng lấy khẩu trang lại tăng nguy cơ lây bệnh chéo.
Vợ em thì bảo chắc chắn em bị bom từ hôm em đặt mua, nhưng em vẫn có niêm tin mãnh liệt vào tinh thần OF ạ!

dangkhoi72

Xe tải
Mai chủ nhật ạ. Nếu em mà đi giao như thế em cũng phát ốm. Ng thì đưa đc cơ quan, ng địa chỉ nhà, ng gọi k nghe máy.. ship free tới tận nhà với giá 50k. Thuê thì sợ bị mất cắp. Cho địa chỉ thì sợ dân buôn lợi dụng...phải tự ship tới 11j30. Em thật nếu em là cụ ý sẽ dừng đưa khẩu trang trả tiền lại hoặc chỉ giao những hộp đã có ng đặt. Chỗ còn lại chờ những điểm gần tâm dịch như mấy xã điểm nóng kia, liên lạc với cq địa phương đề nghị bán đúng giá để cq phát tới từng hộ, giảm khả năng lây nhiễm trong vùng dịch, và cũng tránh cảnh xếp hàng lấy khẩu trang lại tăng nguy cơ lây bệnh chéo.
Nếu cụ ấy chuẩn chỉ thì phải lượng sức mình mà nhận đơn chứ!

vitomxau

Xe container
Cụ kouongruou lừa hẹn giao cho em hết lần này đến lần khác (từ thứ 2 đến giờ là 6 lần rồi, em đã chuyển khoản trước), hôm nay cũng thế hẹn em ra chỗ bán dưa 2 lần rồi cũng chẳng thấy mặt mũi đâu, gọi điện, nhắn tin đều không nghe, không trả lời, mặc dù thỉnh thoảng máy vẫn báo bận. Coi như em bố thí cho cụ ấy, đừng lên OF ra vẻ để lấy tiếng và lừa đảo. Bị lừa rồi, các cụ đừng chờ nữa làm gì cho bực. Cụ vitomxau đã được giao hàng, hết lời khen tấm lòng như bồ tát có ảnh đồng chí giao cho cụ cho bọn em xin kiểu nhé :)
Em không chụp ảnh cụ ơi. Hôm đấy em ra nhận hàng và cà phê tý chút rồi về, em cũng không có thói quen chụp ảnh người khác. Trên này cũng có nhiều cụ/mợ nhận được hàng như em mà :) Cụ chuyển khoản tiền trước có nhiều không ?

duongph

Xe tăng
Website
www.quatangnamviet.com.vn
Em có nhận được email bảo chuyển khoản trước, mà hơi nghi nghi... Nhưng mà vẫn thấy nhiều cụ nhận được hàng (chắc tại em đã nghĩ quá mấy vụ lừa) nên chỉ muốn qua kho xem hàng, nhận trả tiền cho ăn chắc. Vậy ra các cụ nhận được hàng trước là mồi hay sao? Mong cụ ấy cc hàng đủ cho các cụ mợ nhà mình, đỡ mang tiếng vì dù sao hàng cũng rất hiếm

Chỉnh sửa cuối:

holland

Xe tăng
Không biết thế nào các bạn ạ. Mình đặt 4 hộp và chuyển khoản từ hôm 10.2, cũng rất khó nhắn tin gọi điện và hẹn lằng nhằng. Nhưng hôm thứ 5 13.2 mình đã nhận được khẩu trang dù phải chờ đợi ngoài đg mưa gió. Mình gửi chút tiền ship nhưng bạn ấy nhất quyết không nhận. Với mình bạn ấy thật tốt.

White Dragon

Xe tăng
Em cũng đợi từ đầu tuần nhưng chắc cụ ấy bận quá không giao được. Em báo là không mua nữa và cụ ấy đã chuyển khoản trả lại tiền.

vitomxau

Xe container
Dạ cảm ơn cụ, vì em thấy cụ ấy lại chụp ảnh các cụ đã được giao, chắc để tin tưởng hơn, hehe
Em thì ck ít thôi ạ, chả tiếc gì chỉ bực vì mất nhiều thời gian và đi lại thôi ạ :)
Vậy thì tiếc quá nhỉ. Em thì chưa đến hẹn giao hàng đợt sau nên đợi tiếp thôi. Các cụ muốn an tâm thì mua khẩu trang ngoài thị trường giờ ấy, tuy giá hơi cao nhưng không phải không có :D

Bò lốp

Xe lăn
Các cụ ơi, cụ ấy đang làm việc với Qltt về việc bán khẩu trang, cũng như việc bán dưa kiểu này phải đc phường ok thì mới ổn, trên này em thấy nhiều cụ mợ nhận đc rùi mà, mợ Số cũng nhận đc rồi,e cũng nhận đc 1 ít rồi đới ah, cụ ấy còn tặng thêm iat khẩi trang cho trẻ con, với em cụ ấy Ok. Chắc 1 lý do nào đó nên chưa ship đc hết và thời điểm này cũng khó giải thích. Hy vọng cccm sẽ nhận đc sớm

kouongruou

[Tịch thu bằng lái]
Em lên tiếng đâyko ai phải tìm cả. Em không lừa ai. Nếu ai mà ko tin mà đã ck thì gửi stk vào mail hoặc 0377720117. Em làm vì tâm. Còn em có lý do cấp cứu vào viện từ sáng 15 nên ko gặp mọi người dươc. Còn ảnh của em em xin công bố

kouongruou

[Tịch thu bằng lái]
Còn em xin công bố. Ai nói em lừa đảo em xin trả lại đúng số tiền. Còn ai muốn nc trực tiếp kb zalo nc video call

TuanBanhBao

Xe tăng
Còn em xin công bố. Ai nói em lừa đảo em xin trả lại đúng số tiền. Còn ai muốn nc trực tiếp kb zalo nc video call
Cụ bị vậy mọi người thông cảm. Thôi cụ cũng đừng ship nữa, còn đơn nào cụ cho địa chỉ mọi người đến lấy. Theo em là vậy.

S.P

Xe tăng
Các cụ đa nghi an tâm rồi nhé ! Cụ nào ko yên tâm thì nhắn số tk cụ ấy back lại. May đợt này em ko bị thiếu khẩu trang nên đỡ vất vả trong việc mua kt. Nước rửa tay thì hôm ra tết cái mua 2 chai 2 lít + 1 đống chai nhỏ ship từ Pháp về thoải mái dùng.

toilakhang

Xe tải
Em lên tiếng đâyko ai phải tìm cả. Em không lừa ai. Nếu ai mà ko tin mà đã ck thì gửi stk vào mail hoặc 0377720117. Em làm vì tâm. Còn em có lý do cấp cứu vào viện từ sáng 15 nên ko gặp mọi người dươc. Còn ảnh của em em xin công bố
Em vẫn đang ngóng cụ ship cho em đây :(( Thế này kế hoạch dưa hấu còn triển khải ko cụ ?

Patriots

Xe lăn
Vì ý thức cộng đồng nên khi vào viện cụ ấy tránh tiếp xúc với nhiều người

Trạng thái
Thớt đang đóng