[Funland] Cụ mợ nào có kinh nghiệm đã mua thẻ tập gym tại hệ thống Califonia cho em xin tham khảo ạ

hanoi beer

Xe điện
Em xin chào cả nhà .
Tình hình là em muốn chuyển sang cái phòng tập gym Cali gần nhà em cho tiện tại Royal city
Em cũng chỉ cần tập các bộ môn gym và các dịch vụ cơ bản nên chỉ cần làm cái thẻ cơ bản nhất ( thẻ Gold ). Nhưng nghe các bạn sale họ hò hét chóng mặt quá nên chưa tiện chốt deal. Em mạn phép lên đây hỏi xem các cụ mợ nào đã chốt được giá tốt nhất với họ trong thời gian này thì cho em xin tham khảo để em chốt với họ ạ.
Em xin cảm ơn cả nhà !

Chỉnh sửa cuối:

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Em xin chào cả nhà .
Tình hình là em muốn chuyển sang cái phòng tập gym Cali gần nhà em cho tiện tại Royal city
Em cũng chỉ cần tập các bộ môn gym và các dịch vụ cơ bản nên chỉ cần làm cái thẻ cơ bản nhất ( thẻ Gold ). Nhưng nghe các bạn sale nó hò hét chóng mặt quá nên chưa tiện chốt deal. Em mạn phép lên đây hỏi xem các cụ mợ nào đã chốt được giá tốt nhất với họ trong thời gian này thì cho em xin tham khảo để em chốt với họ ạ.
Em xin cảm ơn cả nhà !
Em hôm nay được 1 em chốt giá 19 triệu 500 cho 18 tháng ... Rồi à ơi em nó xuống 13 triệu 500 cho 18.. Bọn cali là bọn chúa nói láo... Cụ cứ đưa ra định luật giá khá cao... Chỉ muốn tập 1 năm thôi... Không tập các môn khác chỉ gym Thể nào giá nó cũng xuống cho cụ tầm 8-9_triệu.
Tập ở đây mặc cả như mua rau ngoài chợ đó. Cứng thì chốt được giá 8-9 triệu. Còn không cứ gần 20 chai mà đóng...
Cụ cứ bảo tuần sau quay lại thể nào bọn nó cũng cho giá mềm nhất... Bài này em áp dụng ở elite hay cali Lúc nào giá cũng xuống 6 triệu

Chỉnh sửa cuối:

lacetti1977

Xe tải
Em xin chào cả nhà .
Em cũng chỉ cần tập các bộ môn gym và các dịch vụ cơ bản nên chỉ cần làm cái thẻ cơ bản nhất ( thẻ Gold ). Nhưng nghe các bạn sale họ hò hét chóng mặt quá nên chưa tiện chốt deal. Em mạn phép lên đây hỏi xem các cụ mợ nào đã chốt được giá tốt nhất với họ trong thời gian này thì cho em xin tham khảo để em chốt với họ ạ.
Em xin cảm ơn cả nhà !
deal giảm 50%

hanoi beer

Xe điện
Em hôm nay được 1 em chốt giá 19 triệu 500 cho 18 tháng ... Rồi à ơi em nó xuống 13 triệu 500 cho 18.. Bọn cali là bọn chúa nói láo... Cụ cứ đưa ra định luật giá khá cao... Chỉ muốn tập 1 năm thôi... Không tập các môn khác chỉ gym Thể nào giá nó cũng xuống cho cụ tầm 8-9_triệu.
Tập ở đây mặc cả như mua rau ngoài chợ đó. Cứng thì chốt được giá 8-9 triệu. Còn không cứ gần 20 chai mà đóng...
Cụ cứ bảo tuần sau quay lại thể nào bọn nó cũng cho giá mềm nhất... Bài này em áp dụng ở elite hay cali Lúc nào giá cũng xuống 6 triệu
Vậy à. Cảm ơn cụ nhé . Xin rót rịu ạ . Chắc em định chốt 9 hoặc10tr cho 18 tháng được nhỉ ?

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Vậy à. Cảm ơn cụ nhé . Xin rót rịu ạ . Chắc em định chốt 9 hoặc10tr cho 18 tháng được nhỉ ?
Gợi ý thêm cho cụ là bảo chỉ muốn tập duy nhất 1 clb, 1 khung giờ cố định giá còn giảm nhiều hơn.
Nhớ chốt deal ở đây phải cứng. Mặt phải tỏ ra 20 triệu tao trả được, nhưng tao thấy clb không xứng đáng số tiền đó, bảo nó cho thời gian 1 tuần suy nghĩ... Bảo đảm hôm sau nó gọi lại deal thơm ngay...

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Nay e vừa chửi bọn này một trận, đang ngủ trưa ngon giấc nó gọi hỏi a có mua thẻ ko, bố tổ sư, số gọi e đây 02473095999

hanoi beer

Xe điện
Nay e vừa chửi bọn này một trận, đang ngủ trưa ngon giấc nó gọi hỏi a có mua thẻ ko, bố tổ sư, số gọi e đây 02473095999
Vâng . Kinh nghiệm bấy lâu của em là ngủ trưa em tắt chuông để tránh đủ các loại thổ tả ...

VuNgoanMuc

Xe điện
Có log in nhầm nick ko thế cụ .. 1 nick luôn post bài về hoàn cảnh khổ cực của mình từ trước đến giờ mà đi tập hết Cali đến Elite thế à :D

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Có log in nhầm nick ko thế cụ .. 1 nick luôn post bài về hoàn cảnh khổ cực của mình từ trước đến giờ mà đi tập hết Cali đến Elite thế à :D
Chẳng bao giờ nhầm ních... Không có định luật nào là không được đăng ký cho sang mồm cả, và cũng chẳng có định luật nào là không được mặc cả khi mình không tập cả...
Trong thời điểm này đâu tư 7 triệu em dư sức

Sơn thật thà

Xe buýt
Dạo trước nghe vài cụ mợ kêu bán cho bằng được mọi giá nên đến đó người tập xếp hàng chờ đến lượt, không biết dạo này thực tế thế nào. 9tr/18 tháng thì tính ra cũng rẻ quá cccm nhỉ?

jazzzzz

Xe lăn
Như các cụ trên, nếu vẫn chưa đc chờ cuối tháng, nhất là tháng này vừa phải hoàn thành chỉ tiêu tháng/quí/năm nên áp lực lớn, kiểu gì cũng chốt.
Chưa kể có quà tặng Noel.

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ sang bên kia đường: smartfit ở tầng 27 toà mipec nhé, tầm 5tr/ năm full dịch vụ có cả bể bơi nước mặn , ko đông lộm nhộm như cali , đặc biệt có mấy em sale cực dễ dãi, bắt sóng đc là vào việc

Wakeup

Xe điện
Đợt tháng 9 phải chạy doanh số nên sale bán cho em tụt quần, thẻ 15tr600k cho 36 tháng cộng thêm 8 tháng khuyến mại.

Moriarty

Xe container
Em xin chào cả nhà .
Em xin cảm ơn cả nhà !
Lên ngắm gái thì giá đấy quá chát, còn nếu thực sự cụ muốn tập luyện nghiêm túc thì cụ tìm những phòng tập kiểu có HLV 1 kèm 1

toyennha

Xe lăn
Khó thật. Ở Hà Nội em ko biết sao chứ Hồ Chí Minh em gym. Chắc ra công viên có máy tập phi cơ bảm và đi bộ thoải mái và ít ngườu ko khí trong lành. Nhà em 3 đời nói ko với thể dục(em là đời thứ 3) nên em ko ý kiến về giá. Chạy xe ôm truyền thống tiền đâu mà triệu , triệu gym với băng

Caychuoihot

Xe tải
Em tập mấy tháng, em mua thẻ tụi khác Time Plus nó mở csm ở Cầu Giấy, mua 5 năm gần 20 củ fulloption giờ từ sáng đến trước 17h. Dến lúc tập gần năm, nhân viên bán cho mình nó nghỉ, bọn mới nó bảo part time tức là 8h-17h thôi...đểu phết, ít nữa nó lại nghỉ cả trưa nữa thì...em vẫn để đấy coi như mất...Giò em mua máy chạy, tạ...massage tập ở nhà.

New car 2023

Xe điện
Em tập mấy tháng, em mua thẻ tụi khác Time Plus nó mở csm ở Cầu Giấy, mua 5 năm gần 20 củ fulloption giờ từ sáng đến trước 17h. Dến lúc tập gần năm, nhân viên bán cho mình nó nghỉ, bọn mới nó bảo part time tức là 8h-17h thôi...đểu phết, ít nữa nó lại nghỉ cả trưa nữa thì...em vẫn để đấy coi như mất...Giò em mua máy chạy, tạ...massage tập ở nhà.
Các bác sang quá.
Êm mua có 1.5 triệu (1.500.000 đồng) cho 12 tháng.
Tập đủ dụng cụ. Có phòng tắm (hơi khai 1 tý). Có điều hòa.
Có chị em, rất nhiều chị em, mông to dzú nở, đặc biệt là các chị sồn sồn.

Không có bể bơi, đằng nào thì êm cũng không biết bơi.
Thế là ngon dồi.

hanoi beer

Xe điện
Lên ngắm gái thì giá đấy quá chát, còn nếu thực sự cụ muốn tập luyện nghiêm túc thì cụ tìm những phòng tập kiểu có HLV 1 kèm 1
Khộ. Chỗ em tham quan rồi . toàn các U và thanh niên thôi. Được cái nó gần đi bộ đến tập ạ !