Cụ mợ nào đang có nhu cầu đầu tư căn hộ tại Hạ Long vào bóng bàn với em nhé !!!

ndc_thailand

Xe tải
Hạ Long em thấy khách nước ngoài ( tây trắng) chủ yếu thuê tàu đi vịnh rồi ngủ luôn. Rất ít khách ngủ trên bờ, khách sạn chủ yếu người Việt và khách China thuê. Chính vì vậy đầu tư Condotel hoặc Villa là không hợp lý. Mà ngoài bắc thì lại chỉ kinh doanh được vài tháng.
chắc cho thuê đc 1 ít để bù vào tiền xuống chơi thôi bác. nhưng sau có cao tốc chắc cũng cố bán đc tuần 2 ngày (T6+T7)

aristino

Xe máy
Quảng Ninh đang cấm không cho du khách được ngủ lại qua đêm trên tàu ngoài Vịnh rồi đợt tới nhu cầu thuê phòng nghỉ sẽ tăng cộng với cao tốc Hà Nội Hạ Long đi vào hoạt động( dự kiến trong tháng 8) lượng khách Hà Nội xuống nghỉ là sẽ tăng đầu tư vào đây là 1 lợi thế

Cụ Mợ nào quan tâm inbox e tư vấn thêm ạ

Đờ Rem

Xe đạp
Em cũng đang tâm trạng như cụ, muốn mua 1 căn loanh quanh 6-700tr/35m2 để chơi (xác nhận lỗ vì là hao sản), nhưng được cái là có chỗ chơi để cả gia đình đi lại và tự kinh doanh (gọi là vui giải trí)

Cụ cũ xác định để chơi thôi nhé, chứ biển với vịnh ko ra gì cả đâu
Thấy bảo có cái gì của BIM có loại Studio khoảng 700 đấy cụ. Hôm trước có con bé nó gọi mời em. Hình như em vẫn còn số. Cụ cần thì em cho cụ số

MR.FunRiding

Xe đạp
Hai hôm cuối tuần vừa rồi em xuống xem qua rồi các cụ ạ. Thị trường dưới đây có vẻ khá ổn đấy
Ổn quá chứ lị =))) cuối tuần vừa rồi cụ xuống là còn dính 2 ngày mưa liên tục. Nhưng khách thì đổ về vẫn đông là đủ biết Hạ Long đang dần lấy lại hình ảnh đẹp trong mắt du khách rồi!

Trong Michael

Xe tải
các cụ thủ đô có điều kiện nên mua 1 căn thỉnh thoảng xuống nghỉ dưỡng, giao thông thuận tiện, hải sản ngon, bình thường không ở có thể cho thuê. Em có đứa em muốn bán căn chung cư ledeco( chính chủ luôn không qua cò) giá đảm bảo rẻ hơn thị trường, chắc tầm hơn 1 tỏi.

Hiện tại em đang có nhu cầu tìm hiểu đầu tư một căn hộ tại Hạ Long. Cơ bản ngoài mục đích đầu tư sinh lời thì cũng muốn có cái chỗ để hàng năm cả gia đình đi nghỉ ngơi thì có chỗ ở. Chứ cứ cái tình trạng cả năm gia đình đi mới đi du lịch được lần mà đặt phòng khách sạn vất quá.
Quan điểm của Em thì thích Đà Nẵng với Nha Trang. Nhưng nhà thì còn già còn trẻ nên đi xa cũng khó, rồi chi phí cũng tốn kém nữa, nên thôi thì mua cái cho nó gần chút, đi hai ngày cuối tuần nó cũng thoải mái.
Ở cơ quan em thì mọi người bảo: "mua ở Hạ Long ấy, Hạ Long bây giờ phát triển lắm. Được đầu tư nhiều rồi, đường xá ngon vì thông cao tốc nên đi cũng nhanh chỉ khoảng 2 tiếng, vui chơi thì cũng chả thiếu gì". Em nghe thì cũng có vẻ ưng. Nhưng dưới đấy thì thực sự em không rành cho lắm. Lên google search thì toàn thấy FLC Hạ Long. Kể ra thì em cũng thích con FLC vì mấy lần đi nghỉ phòng của FLC Sầm Sơn cũng thấy ok. Cơ mà hỏi thì đợt này thấy giá cao quá. Toàn gần 3 tỷ một căn. Mà tài chính thì có hạn. Tự dưng cũng thấy nản như đặt phòng nghỉ vậy :( :(
Nhà mình có cụ mợ nào đã tìm hiểu về căn hộ dưới này thì tư vấn em với nhé.
Ps: Có cái nào khoảng tầm tỏi tỏi rưỡi đổ lại thôi thì ngon quá. Nếu gần được khu du lịch thì càng tốt.
Cảm ơn các cụ các mợ rất nhiều !!!
cụ check ib em gửi nhé, bên em có dòng biệt thự nghỉ dưỡng trên cao. đảm bảo cụ chỉ cần đầu từ 800 củ thôi là ngủ sung sướng trọn đời cụ 30 ngày/năm rồi :bz:bz:bz

ndc_thailand

Xe tải
Quảng Ninh đang cấm không cho du khách được ngủ lại qua đêm trên tàu ngoài Vịnh rồi đợt tới nhu cầu thuê phòng nghỉ sẽ tăng cộng với cao tốc Hà Nội Hạ Long đi vào hoạt động( dự kiến trong tháng 8) lượng khách Hà Nội xuống nghỉ là sẽ tăng đầu tư vào đây là 1 lợi thế

Cụ Mợ nào quan tâm inbox e tư vấn thêm ạ
Cụ có thông tin ở đâu đó, ko nên vì muốn bán SP mà đưa tin sai lệch nhé.

ndc_thailand

Xe tải
Thấy bảo có cái gì của BIM có loại Studio khoảng 700 đấy cụ. Hôm trước có con bé nó gọi mời em. Hình như em vẫn còn số. Cụ cần thì em cho cụ số
em đang thắc mắc là 35m2 của Bim Group có đc coi là chung cư (pháp lý sổ đỏ) ko nhỉ hay codotel?

ndc_thailand

Xe tải
"Sẽ không còn dịch vụ ngủ đêm trên vịnh Hạ Long?"

Đơn giản chỉ là 1 bài báo và dấu chấm hỏi to đùng dưới tiêu đề. Cụ lấy cái đó để câu khách ư?

Đặc sản ở Hạ Long cho khách Tây cao cấp là ngủ vịnh nhé (hớt được nhiều mỡ váng hơn từ dịch vụ cho đến vé), còn lại rẻ tiền khách nội, tây ba lô, tàu khựa mới đi vịnh 4 tiếng thôi.

đến giờ Ks 3* ở Hạ Long cũng chỉ cầm cự. nếu làm ăn tốt khu cái dăm Ks lên như nấm rồi.

Nhưng dù sao là Hạ Long vẫn là 1 địa chỉ hút khách nội (năm nào Sam Sung cũng đưa công nhân xuống đây ăn uống ngủ 1 đêm rồi về)