Cụ mợ nào đang có nhu cầu đầu tư căn hộ tại Hạ Long vào bóng bàn với em nhé !!!

motiva

Xe tải
Chui cái gì mà chui hả cụ? Em sống ngoài vịnh đây, trưa nào cũng thấy hàng trăm tàu lớn phi ra vịnh ngủ đêm tới 9h sáng hôm sau về, chui mà như vậy hả cụ?
Nói thật em cũng mong cấm lắm để em làm vài cái homestay, nhưng bây giờ thì chắc chắn là không cấm cụ nhé.

gacan

Xe buýt
Cụ ơi đất Hạ Long giờ dưới 30tr 1m ko có chỗ đẹp để xây nhà nghỉ với khách sạn đâu ạ
Ối sao đắt thế, e có miếng 315m2 khu đảo Vạn Hoa ngay đầu cổng vào Tuần Châu rất hợp xây ks. Giá 15tr/m2. Cụ nào kết inbox e nhé. E để cũng phí.

ndc_thailand

Xe tải
Cụ có biết dưới Tuần Châu có bao nhiêu tàu thuyền ko cụ :D, mà hình như cụ cũng là sale bán dưới này đúng ko ạ
mình chỉ biết tổng có vài trăm cái thôi. mỗi cái ra khơi phải có danh sách khách, lệnh, vào hang còn phải kiểm tra, tối công an biển đi kiểm tra. trốn 1 khách thôi đã mệt rồi chứ đừng nói là trốn cả 1 con tàu. Mà khách toàn là yếu tố nước ngoài nó ko cho làm chui đâu.

Hạ Long làm chặt nên các đội tàu có nhiều tàu còn phải tách ra làm vài công ty con (vì nếu chẳng may bị phạt là đình chỉ cả đội tàu thì thiệt hại nặng)

cụ đưa dẫn chứng lệnh cấm đi chứ đừng nói ko? Cho mình xin bài viết mình sale sản phẩm của mình với.

motiva

Xe tải
Cụ có biết dưới Tuần Châu có bao nhiêu tàu thuyền ko cụ :D, mà hình như cụ cũng là sale bán dưới này đúng ko ạ
Cụ là sale cũng nên có tâm 1 tí đi, đưa thông tin không chuẩn lại còn cố cãi.

AlexHEO

Xe tăng
Đã thực hiện từ năm 2016 giờ ngủ lại ngoài vịnh trên tàu là chui thôi cụ ơi
Xin phép các cụ cho em chửi bậy phát.
Bố tộ sư cái thằng sale dở người này. Mày bán hàng kiểu này khách họ chạy mất dép. Mạng là ảo thật nhưng cẩn thận kẻo vạ vào thân đấy.

AlexHEO

Xe tăng
Chui cái gì mà chui hả cụ? Em sống ngoài vịnh đây, trưa nào cũng thấy hàng trăm tàu lớn phi ra vịnh ngủ đêm tới 9h sáng hôm sau về, chui mà như vậy hả cụ?
Nói thật em cũng mong cấm lắm để em làm vài cái homestay, nhưng bây giờ thì chắc chắn là không cấm cụ nhé.
Tàu nghỉ đêm vẫn tiếp tục tìm cách lách luật để đóng mới cụ ạ. Ngày nào em cũng ở bên cảng Tuần Châu từ 9-13h đây. Bên cảng tàu tiếng không tấp nập như bên tàu nghỉ đêm đâu.

Đờ Rem

Xe đạp
Có cụ mợ nào nghe thông tin, đường bao biển bên Bãi Cháy sau này cấm xe ô tô từ 16 chỗ. Chỉ có xe điện và xe con được đi. Đường treen chỗ Vườn Đào thì mở rộng. Rồi có một đường hầm qua biển từ Bãi Cháy sang Hòn Gai.
Em mới nghe được một vài tin vậy. Cụ nào biết rõ xác nhận giúp em với