Chi hội Cụ nào cần bộ đèn hậu (phải) của i30-CW 2009 bị nứt-vỡ ko?

phutrong_nguyen

Xe tăng
Tình hình là 4 năm trước nhập nhèm e lùi mà ko ke đc qua thân cây bị nghiêng sau cơn bão!!!
EM thanh lý cho tình yêu i30 một thời nhà em. Cụ nào xe mua bảo hiểm thì ôm về lắp vào mà kiếm tý, còn cụ nào có nhu cầu mua về sửa thì e thấy có địa chỉ sửa vụ vỡ-nứt này ở Nguyễn Công Trứ thì phải. Giá mới ngày em thay ở hãng cả cụm đâu là 2,5tr; còn cụ nào có nhu cầu thì trả em được bao nhiêu thì cứ quăng cho e bao nhiêu thì quăng. Bộ này của em nguyên tất tật đèn đóm.
Dây thép dưới chữ ký của em ợ! Nhà e ở Ngã Tư Sở các cụ nhé. Em 36 xuân xanh cho các cụ tiện xưng hô.

i30cw9912

Xe tăng
Em còn cái bên trái bị tay phanh đâm thủng đấy, cụ nào mua bảo hiểm lấy thêm cả của em nữa có khi được mớ to. Mà cụ chủ thớt mua ở đâu rẻ thế, em lên Hyndai Lê Văn Lương nó dã hơn 4 triệu.
Mang tiếng là đèn hãng lởm chưa từng thấy, chạy được hơn 2 tháng thì thấy bị hơi nước, gọi lên đường dây nóng nó trả lời do đèn mới, chạy thêm 1 - 2 tháng nữa nếu không hết thì lên đổi. Em ngu vật, chạy thêm như nó nói chẳng thấy thay đổi gì, đánh xe lên hãng nó bảo là hết hạn bảo hành. Từ nay em cạch Hyndai Lê Văn Lương

phutrong_nguyen

Xe tăng
Em còn cái bên trái bị tay phanh đâm thủng đấy, cụ nào mua bảo hiểm lấy thêm cả của em nữa có khi được mớ to. Mà cụ chủ thớt mua ở đâu rẻ thế, em lên Hyndai Lê Văn Lương nó dã hơn 4 triệu.
Mang tiếng là đèn hãng lởm chưa từng thấy, chạy được hơn 2 tháng thì thấy bị hơi nước, gọi lên đường dây nóng nó trả lời do đèn mới, chạy thêm 1 - 2 tháng nữa nếu không hết thì lên đổi. Em ngu vật, chạy thêm như nó nói chẳng thấy thay đổi gì, đánh xe lên hãng nó bảo là hết hạn bảo hành. Từ nay em cạch Hyndai Lê Văn Lương
Em mua của Auto thanhbinh. Hoặc các cj nào có nhu cầu thì ae ngoài chuyên nhập đồ HQ là ổn

phutrong_nguyen

Xe tăng
Hình như cụ ở Nguyễn Trãi không, hôm trước em mua CD theo xe của cụ thì phải :)
Chuẩn rồi cụ. Xe thì e bán từ trước Tết 3 tháng cơ. Nhưng mà vụ đèn hậu của e chuẩn lắm, có khi cụ bị mấy ông hãng thay đèn bảo hiểm của khách nào đó cũng nên. Đèn e mua tự tay bóc tem cơ :))

i30cw9912

Xe tăng
Chuẩn rồi cụ. Xe thì e bán từ trước Tết 3 tháng cơ. Nhưng mà vụ đèn hậu của e chuẩn lắm, có khi cụ bị mấy ông hãng thay đèn bảo hiểm của khách nào đó cũng nên. Đèn e mua tự tay bóc tem cơ :))
Vâng, mấy thằng đấy em không thèm chấp, tự xử sau vậy. Quả CD của cụ khiến cho xe em được nâng cấp lên phần âm thanh. Em đang tìm tiếp cặp loa tháo xe nữa nghe cho đồng bộ.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Vâng, mấy thằng đấy em không thèm chấp, tự xử sau vậy. Quả CD của cụ khiến cho xe em được nâng cấp lên phần âm thanh. Em đang tìm tiếp cặp loa tháo xe nữa nghe cho đồng bộ.
Cụ chịu khó độ đẹo nhể. E là gần như xe có sao thì dùng thế (trừ phi đồ nâng cấp là đồ KM)

luxery_HNT

Xe buýt
Các cụ toàn khôn vặt thôi :), kiếm đc tý nhưng lương tâm bị cắn dứt
Cụ đập nát đi có khổ nguời khác :)

phutrong_nguyen

Xe tăng
Các cụ toàn khôn vặt thôi :), kiếm đc tý nhưng lương tâm bị cắn dứt
Cụ đập nát đi có khổ nguời khác :)
Hề hề....đa số các cụ mua bảo hiểm thân vỏ đều có cảm giác bị lừa cả cụ ah, nên cứ cân bằng đc lương tâm thì cứ cố cân thôi ợ :D