Cụ nào chơi coin rác nhào vô đây họp nào

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
con này có trên nào nào chưa. em mua luôn vứt dấy xem sao?
Sàn Tradeorge, cryptopia, stock.exchange.

Cụ nghiên cứu đi, nếu thấy ổn thì hãy theo. Tiền của mình thì ko nên để người khác quyết hộ.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ nào gặt quả ngọt chưa? Em đi relax chút đây.

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Hôm nay rảnh rỗi em chém tẹo về coin rác em đang đào và hold/trade.
Em thì ko rành văn chương lắm nên định nói ngắn gọn chút xíu về coin rác mà em đang theo/chọn/chơi cùng các kinh nghiệm tẹo teo của em về mảng này.

Em sẽ chọn 1 coi rác em cho là rất tiềm năng sau 1 năm nữa. Hiện tại rất rẻ nhưng tiềm năng thì rất lớn. Cụ nào hứng thú thì nghiên cứu và đào hoặc mua nhé, em chỉ cung cấp và trao đổi các thông tin thôi chứ ko mua bán gì với các cụ nhé.

Coin em chọn là GRAFT, thông tin sơ khởi ở đây:
https://bitcointalk.org/index.php?topic=2115188.0

----
Từ từ em sẽ dần dần cập nhật tiếp sau.
BTC hiện giá đang 86 triệu/1 coin, không biết đến cuối năm nay coin có biến động gì không cụ chủ thớt ơi, người nhà em cũng có 1 ít để làm tiết kiệm để chờ nó "go to the moon" :-D
Tiện đây giới thiệu các cụ trong thớt thẻ HSBC rất phù hợp với các cụ có phong cách classical, kèm theo thẻ là máy lấy token riêng có tính bảo mật cao, trộm vía em dùng thẻ được gần 3 năm mà chưa xảy ra hiện tượng gì không may cả. cụ mợ nào có nhu cầu làm thẻ tín dụng HSBC phone hoặc zalo em nhé, em có cô em gái xinh xắn chuyên làm thẻ phục vụ các cụ đến tận chân bàn :-D. (SĐT e để dưới ảnh)

Mazda082015

Xe tải
Theo em nên hold con : CMT, QKC, OCN, XRP :D