[Funland] Cụ nào có nhà Goldmark City (136 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội) vào điểm danh

conangdeptraihd24

Xe đạp
Cụ là sale, chủ đầu tư hay người mua nhà ở đấy ợ???
Cụ ơi, em không mua nhà Goldmark đâu vì sợ nợ nần đầm đìa lắm. Tiền đâu mà mua. Chỉ là khách quan nhìn nhận thôi, cụ có thấy đúng không? Tâm lý VN mình cứ nắm thằng có tóc chứ ko nắm kẻ trọc đầu nên nhiều lúc cứ lu loa lên, chưa có gì cũng cứ làm ầm lên rồi. Em ko thích nên nói thôi.

hoanglampham

Xe đạp
Cụ nào mua nhà mà hướng quay ra ngắm các cụ thì khiếp bỏ xừ, tối tối cứ thấy trắng trắng lập loè
Cụ này yếu bóng vía thế, nhà em cũng gần nghĩa trang đây, muốn ngắm mấy bóng trắng lập lòe mà có bao giờ thấy đâu. Ngoan, các cụ còn phù hộ cho ấy chứ, sợ gì cụ :)

Ngocminmin0212

Xe đạp
Cụ nào mua nhà mà hướng quay ra ngắm các cụ thì khiếp bỏ xừ, tối tối cứ thấy trắng trắng lập loè
Cụ đừng dọa em, em đang có căn ở đấy. Chẳng may thấy trắng trắng lập lòe chắc em bỏ của chạy lấy người mất... Mà liệu có ma thật không hả cụ? Em chưa nhìn thấy bao giờ, hay tại em nặng vía =))) người em cũng lắm lông nữa, mọi người bảo ai lắm lông thì nặng vía lắm ma nó không hiện ra đâu :'3

nguyenthimai2020

Xe đạp
Cụ đừng dọa em, em đang có căn ở đấy. Chẳng may thấy trắng trắng lập lòe chắc em bỏ của chạy lấy người mất... Mà liệu có ma thật không hả cụ? Em chưa nhìn thấy bao giờ, hay tại em nặng vía =))) người em cũng lắm lông nữa, mọi người bảo ai lắm lông thì nặng vía lắm ma nó không hiện ra đâu :'3
Ma có thật cụ nhé, bạn em nó có căn, dù chưa nhìn thấy nhưng mà lúc nào cũng nghe thấy người âm nói chuyện bên tai. Mỗi lần nghe nó kể mà dựng hết cả lông tơ trên người. Ngoài ma ra còn có vong nữa, vong nó ở lâu trong nhà thì thành tinh... Thôi em chả dám nói nữa không cụ lại chả dám ở, trời mưa to quá, như tận thế đến nơi kìa.

mdtmdtmdt

Xe hơi
chỗ này cảnh quan thì đẹp mỗi tội cạnh nghĩa trang :(.

nguyenanh8670

Xe đạp
Cụ này yếu bóng vía thế, nhà em cũng gần nghĩa trang đây, muốn ngắm mấy bóng trắng lập lòe mà có bao giờ thấy đâu. Ngoan, các cụ còn phù hộ cho ấy chứ, sợ gì cụ :)
Cụ ở đâu mà gần nghĩa trang, nói thật em cũng hơi ghê, nhưng mà nghe chủ đầu tư nói là ở đây là long mạch nên cả nước mới chọn làm nơi ngự cho các cụ nguyên thủ quốc gia thì thấy cũng có lý. Theo nguyên lý người sống mạnh, chết cũng là kẻ mạnh, mình nương nhờ các cụ chắc cũng chả sợ đâu nhỉ.

Phạm Hoàng Minh

Xe đạp
Cụ ở đâu mà gần nghĩa trang, nói thật em cũng hơi ghê, nhưng mà nghe chủ đầu tư nói là ở đây là long mạch nên cả nước mới chọn làm nơi ngự cho các cụ nguyên thủ quốc gia thì thấy cũng có lý. Theo nguyên lý người sống mạnh, chết cũng là kẻ mạnh, mình nương nhờ các cụ chắc cũng chả sợ đâu nhỉ.
Cụ này nói có lý phết nhở, em nhớ đợt trước nghe nhà ngoại cảm Bích Hằng nói sống mạnh, chết cũng thành ma mạnh đấy các cụ ạ. Nếu suy từ đây ra thì khu vực đấy vượng khí phải biết, toàn các cụ mạnh ngự cả.

BMW.de

Xe hơi
Cụ này nói có lý phết nhở, em nhớ đợt trước nghe nhà ngoại cảm Bích Hằng nói sống mạnh, chết cũng thành ma mạnh đấy các cụ ạ. Nếu suy từ đây ra thì khu vực đấy vượng khí phải biết, toàn các cụ mạnh ngự cả.
Hihi ma mạnh nên quật cụ nào chết cụ ấy :D. Các cụ đừng để các đại lão hòa thượng của đất nước phật ý đấy.
Nhà các cụ mà view thẳng ra khu an nghỉ của các đại lão hòa thượng thì chịu khó thắp hương vái vọng, trước khi đi ngủ vái 3 lần, sáng ngủ dậy vái 3 lần có khi chiều tối trúng Vietlot trăm tỉ. Em fun tí.

ViragoTBTQ

Xe đạp
Ma có thật cụ nhé, bạn em nó có căn, dù chưa nhìn thấy nhưng mà lúc nào cũng nghe thấy người âm nói chuyện bên tai.
Mỗi lần nghe nó kể mà dựng hết cả lông tơ trên người. Ngoài ma ra còn có vong nữa, vong nó ở lâu trong nhà thì thành tinh... Thôi em chả dám nói nữa không cụ lại chả dám ở, trời mưa to quá, như tận thế đến nơi kìa.
Cụ nói thế nào ấy chứ, dễ gì mà được gặp người âm. Ở GM mà đuợc vậy cũng phải có số má, cụ nào ở đây mà được vong quan tâm vớ vẩn sau lại có chân trong thuờng vụ, có khi lại đuợc bầu vào UV BCT, BT TW đảng cũng nên. Sinh dữ tử lành mà, lại thêm quả nhà tang lễ đắc địa nữa cang vui. Em nói thật đấy, em cũng mua 1 căn ở đây, view xuống NT MD luôn, nhìn thấy cả nhà tang lễ, thấy vẫn đẹp, từ trên cao nhìn ra tứ phía xa cả vài km, có ai bắt cứ phải nhìn mỗi cái nghĩa trang đâu. Nói chung cái đó ko đáng quan tâm bằng chất luợng căn hộ và dịch vụ sau này. Em ở chung cư 10 năm rồi, cũng làm tư vấn thiết kế, bản thân đổi nhà 3 lần, cộng thêm đi mua cùng anh chị trong nhà 3,4 cái nữa trong nội thành, thực chốt lại tiền nào của đấy, ko thể có 1 căn nhà hoàn hảo ngay, kể cả nhà đắt tiền, thế h quen thích nghi ở mức chấp nhận được thôi

trantuan1101

Xe tăng
em làm PK,bếp 1 căn 99m2 ở Goldmark

em làm

nguyenanh8670

Xe đạp
Hihi ma mạnh nên quật cụ nào chết cụ ấy :D. Các cụ đừng để các đại lão hòa thượng của đất nước phật ý đấy.
Nhà các cụ mà view thẳng ra khu an nghỉ của các đại lão hòa thượng thì chịu khó thắp hương vái vọng, trước khi đi ngủ vái 3 lần, sáng ngủ dậy vái 3 lần có khi chiều tối trúng Vietlot trăm tỉ. Em fun tí.
Cụ ây, nghe nói bọn Hàn Quốc thích các dự án gần nghĩa trang toàn các cụ mạnh thế này lắm, vì bọn nó tin là đây là chỗ vượng khí nhất cả nước, có thật không cụ nhể?

trantuan1101

Xe tăng

mạnh đoàn

Xe buýt
Cụ nào mua nhà ở đây ủng hộ em chậu rửa bát, sen vòi nhé. Em có lắp cho mấy cụ ở trong này, nhìn từ ngoài vào thấy bình thường, vào trong khuôn viên khá ổn, rộng rãi và thoáng

BMW.de

Xe hơi
Cụ ây, nghe nói bọn Hàn Quốc thích các dự án gần nghĩa trang toàn các cụ mạnh thế này lắm, vì bọn nó tin là đây là chỗ vượng khí nhất cả nước, có thật không cụ nhể?
Cháu cũng k biết vụ này. Chắc là các sellers nói vậy hả cụ :)

trantuan1101

Xe tăng
Cháu cũng k biết vụ này. Chắc là các sellers nói vậy hả cụ :)
HQ ở đây đúng là nhiều cụ à,vì nó gần cái trường quốc tế cho người Hàn. cách có vài trăm m

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn

Ngocminmin0212

Xe đạp
HQ ở đây đúng là nhiều cụ à,vì nó gần cái trường quốc tế cho người Hàn. cách có vài trăm m
Cụ ơi có thật không ạ? Để em đi cua vài ụp pa cho nó đổi gen =)))) Gì chứ suốt ngày xem phim Hàn Quốc, cũng học được kha khá tiếng hàn rồi hí hí

trantuan1101

Xe tăng
Cụ ơi có thật không ạ? Để em đi cua vài ụp pa cho nó đổi gen =)))) Gì chứ suốt ngày xem phim Hàn Quốc, cũng học được kha khá tiếng hàn rồi hí hí
hé hé,cụ cứ lên gg sớt trường quốc tế hàn quốc,nó ngay gần bộ CA ấy