[Funland] Cụ nào đã đang và sẽ mua chung cư Ngoại giao đoàn vào bóng bàn ợ

Shin93

Xe máy
Mỹ Đình e cũng ở gần 5 năm rồi. Giờ e thấy ở khu này tiện hơn, đi làm, đi vào phố ăn chơi, đi sân bay đều tiện. Nó đang nằm trên vành đai 2,5 lại còn giữa VĐ2 và 3
Sao Mỹ Đình lại nằm trên vành đai 2,5 được cụ? Khu Mỹ Đình nằm ngoài vành đai 3 mà?

cargoman

Xe điện
Giá rổ khu này giờ thế nào các cụ mợ nhỉ?

k66473

Xe tăng
Loanh quanh 3 tỉ thì có mua được 3PN ở NGĐ không các cụ ơi?

Thanhdung1128

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
Em đang ở nhà ngõ trong khu Xuân Đỉnh giờ muốn chuyển lên cc NGĐ mà cũng khoai phết, đang còn vài điểm lăn tăn.
- NGĐ đang ko có tiện ích gì, ko siêu thị, xa chợ, xa trường.
- Giá e thấy khá chát, S lại to nên tổng tiền cũng to to(giá trên m2 đang gần bằng giá nhà đất ngõ khu Xuân Đỉnh)
- Đa số chưa có sổ, quy hoạch chưa ổn định, số tòa chưa xây + đang xây còn nhiều => bụi bặm + nguy cơ lại giống Linh Đàm bây giờ.

Em đang đau đầu quá, các cụ có lời khuyên gì ko? vì gấu giao nhiệm vụ từ giờ đến cuối năm phải chuyển đổi xong.
Cụ có tham khảo cái Dorado ở ngã tư Võ Chí Công Nguyễn Hoàng Tôn đi cụ? tòa này chuẩn bị bàn giao rồi vị trí thoáng không đông đúc ồn ào quá.

lishn_2001

Xe tải
Tin hot cho các bác đã, đang và sẽ ở khu Đoàn ngoại giao.
Bệnh viện U Việt Nhật sẽ được điều chỉnh thành bệnh viện Đa khoa, chăm sóc cho sức khỏe nhân dân trong khu vực, tiện lợi thế còn gì bằng. Các bác khẩn trương chốt nhanh còn kịp
bv u.jpg

Mittree

Xe đạp
Cứ thành bệnh viện là không thik rồi. Giờ khu em chỉ khát trường học.

anh kao

Xe tăng
Bệnh viện U Việt Nhật sẽ được điều chỉnh thành bệnh viện Đa khoa, chăm sóc cho sức khỏe nhân dân trong khu vực, tiện lợi thế còn gì bằng. Các bác khẩn trương chốt nhanh còn kịp
bv u.jpg

=))=))=)) Ui jời, lại là trò mèo thay bình mới rượu cũ.

Nó thay đổi tên cho dân khỏi biểu tình phản đối lạ j cái này nữa nó vẫn bản chất là bệnh viện Ung bướu mà thôi

Nhachuacoxe

Xe buýt
Chào các cụ, hiện tại em đang phân phối dự án Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu, điện đường, trường trạm có đủ. Căn 3pn 121m2, giá chỉ từ 27trđ/m2. Cụ nào quan tâm ib em ạ
Tầng bao nhiêu và ban công hướng nào vậy cụ?!

HuongCrv

Xe điện
Cụ sale nào đi ngang qua cho em hhỏi đã có giá 2 toà flagship N01T6-T7 đang xây chưa nhỉ ?
Tòa này đang làm phần hầm, chưa lên cos 00 nên chưa mở bán và chưa có giá, Chủ đầu tư là Tổng công ty xây dựng HN - CTCP, Lanmak và Công ty cổ phần thi công cơ giới và xây lắp (MCF) là 2 nhà thầu chính thực hiện tương ứng khoảng 40 và 60% khối lượng dự án.
Cụ cần thêm thông tin gì nữa không ạ?

newmtc

Xe tăng
các con đường đạp xe thơ mộng và các bãi cỏ lau đẹp sau sẽ được thay thế bằng các toà chung cư và hàng dài xe ô tô đỗ san sát! Khu này hiện tại ở thích còn tương lai ko chắc. Với cụ nào thích sôi động thì cũng chán luôn vì chả có hàng ăn uống cafe mấy, các cụ già về hưu thì đi chợ truyền thống hơi mỏi chân chút!

Cokhongtien

Xe hơi
các con đường đạp xe thơ mộng và các bãi cỏ lau đẹp sau sẽ được thay thế bằng các toà chung cư và hàng dài xe ô tô đỗ san sát! Khu này hiện tại ở thích còn tương lai ko chắc. Với cụ nào thích sôi động thì cũng chán luôn vì chả có hàng ăn uống cafe mấy, các cụ già về hưu thì đi chợ truyền thống hơi mỏi chân chút!
Công nhận tuần trước em có việc đến khu này sớm thấy dịch vụ ăn uống ít quá, tìm quán ăn sáng khoai thật có nhõn hai quán phở sáng thì một quán hết hàng ko bán nữa. Hỏi dân ở đấy thấy bảo giá thuê mặt bằng cao quá nên họ không làm.

newmtc

Xe tăng
Công nhận tuần trước em có việc đến khu này sớm thấy dịch vụ ăn uống ít quá, tìm quán ăn sáng khoai thật có nhõn hai quán phở sáng thì một quán hết hàng ko bán nữa. Hỏi dân ở đấy thấy bảo giá thuê mặt bằng cao quá nên họ không làm.
hiện tại nhìn thì thoáng và cho đỗ xe thoải mái nhưng tương lai sẽ có nhiều biển cấm đỗ và dồn vào các bãi đỗ xe tập trung. Sau đường thông sang Xuân La thì đường trước cửa công viên sẽ cực đông vì hiện tại chỉ có xe máy đi ngõ nhỏ sang Xuân La được!

CK9606

Xe hơi
bv u.jpg
Thấy cái bv này im lìm cả năm rồi, ko xây cũng chẳng phá

vostok

Xe tải
Kệ nó, cứ hưởng thụ đi, đến đâu thì đến.

quynhcuoi

Xe tải
Tòa này đang làm phần hầm, chưa lên cos 00 nên chưa mở bán và chưa có giá, Chủ đầu tư là Tổng công ty xây dựng HN - CTCP, Lanmak và Công ty cổ phần thi công cơ giới và xây lắp (MCF) là 2 nhà thầu chính thực hiện tương ứng khoảng 40 và 60% khối lượng dự án.
Cụ cần thêm thông tin gì nữa không ạ?
Lúc nào có giá báo em nhé