Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

Xe chở rác

Xe tải
Con mazda premacy của e bị gãy antena , bây giờ nghe FM/AM rè quá. Cụ nào biết chỗ nào mua thay antena ko?
Xe em cũng giống như của cụ nhưng chưa mua dc , hàng hãng thấy cụ chuongvit hỏi hộ tận 1tr7 /bộ. Đắt quá nên đang tìm loại khác :))

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Hôm trước bác nào bảo mua cái lens bi (cái quả cầu) Tàu để lắp xenon loại rẻ rẻ ở đâu ý, em tìm lại chả tìm được. Bác nào biết chỉ hộ em mấy! :))

hat65

Xe điện
Hôm trước bác nào bảo mua cái lens bi (cái quả cầu) Tàu để lắp xenon loại rẻ rẻ ở đâu ý, em tìm lại chả tìm được. Bác nào biết chỉ hộ em mấy! :))
Cụ có chơi cả bộ bi, bóng,balast, angeleye thì alo cho ông bện cháu. Nó tháo xe ra nên thừa. Thắng O983983968

hmountain

Xe tải
Hehe. Cụ tìm đc cái nào thay ngon cho e xin kinh nghiệm với nhé
Vụ ăng tem các cụ cắm cái của radio vào là ngon và đẹp. Trc em đã làm rồi. Chỉ khi rửa xe nếu k nhắc thì dễ bị gẫy lại vì ăng ten radio bằng ống đồng rất mỏng.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Cụ có chơi cả bộ bi, bóng,balast, angeleye thì alo cho ông bện cháu. Nó tháo xe ra nên thừa. Thắng O983983968
Thực ra em có cả bộ xenon rồi, chỉ ngó mỗi cái quả cầu lens thôi! Cơ mà cũng được, để em hỏi ông bạn bác xem như thế nào! Thanks! :))

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Xe em cũng giống như của cụ nhưng chưa mua dc , hàng hãng thấy cụ chuongvit hỏi hộ tận 1tr7 /bộ. Đắt quá nên đang tìm loại khác :))
Hôm trước em lượn chợ zời, mua 50k 1 cái anten mới, cắt cái đầu ra cắm vào chỗ gãy, lại nghe :))

Benly77

Xe hơi
Nhà Pre weocam cụ nhưng cụ vui tính quá ko để lại địa chỉ danh tính biết gọi cụ băng gì?
E chào các cụ!
Sau nửa năm bén duyên, tìm hiểu, yêu đương, giận rỗi và làm lành, hôm qua em đã cưới được vợ 2 là MP. Nàng mang nước da nâu, vợ cũ của một cụ trong hội MP nhà mình.
Với sự yêu thích MP, e đã vào nhà MP đọc, xem và nuốt nước bọt khô cổ trước các em MP của các cụ.
Nay đã chính thức có vợ, mong các cụ cho phép tham gia hội. Lúc nào các cụ ọp ẹp thì nhớ hú e một tiếng, nếu kg bận gì quá đột xuất và quan trọng e sẽ tham dự làm quen với tinh thần giao lưu, học hỏi, nhờ giúp đỡ, tư vấn cách chăm sóc và dạy dỗ vợ hai...
Lý lịch trích ngang của em:
Nick và hồ sơ OF: Như trên
Nơi ở cùng vợ cả, vợ hai: Áo lụa Hà Đông
Nghề nghiệp: Ngày nào giờ nào cũng online, trừ lúc ngủ và tắm
Số trong túi quần luôn mang theo: 0913542708
Ảnh vợ: Hẹn dịp khác vì tết e bận quá chưa chụp

Cám ơn các cụ, rất mong có dịp diện kiến!

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Cái loa cánh nó như thế nào ý các bác ui? Em đi tìm kích thước mà không thấy, nó to bé dư lào ý nhỉ?

chuongvit

Xe tăng
E chào các cụ!
Sau nửa năm bén duyên, tìm hiểu, yêu đương, giận rỗi và làm lành, hôm qua em đã cưới được vợ 2 là MP. Nàng mang nước da nâu, vợ cũ của một cụ trong hội MP nhà mình.
Với sự yêu thích MP, e đã vào nhà MP đọc, xem và nuốt nước bọt khô cổ trước các em MP của các cụ.
Nay đã chính thức có vợ, mong các cụ cho phép tham gia hội. Lúc nào các cụ ọp ẹp thì nhớ hú e một tiếng, nếu kg bận gì quá đột xuất và quan trọng e sẽ tham dự làm quen với tinh thần giao lưu, học hỏi, nhờ giúp đỡ, tư vấn cách chăm sóc và dạy dỗ vợ hai...
Lý lịch trích ngang của em:
Nick và hồ sơ OF: Như trên
Nơi ở cùng vợ cả, vợ hai: Áo lụa Hà Đông
Nghề nghiệp: Ngày nào giờ nào cũng online, trừ lúc ngủ và tắm
Số trong túi quần luôn mang theo: 0913542708
Ảnh vợ: Hẹn dịp khác vì tết e bận quá chưa chụp

Cám ơn các cụ, rất mong có dịp diện kiến!
Nhà cụ gần nhà em rồi hôm nào cụ rảnh thì giao lưu

Benly77

Xe hơi
Nhà cụ gần nhà em rồi hôm nào cụ rảnh thì giao lưu
OK cụ chủ tịch, hôm nào qua Tết cụ nhé. Cà phê cà pháo rồi nhò cụ tư vấn chút. HÌnh như Hà Đông cũng có vài cụ trong MP hay sao ý

chuongvit

Xe tăng
OK cụ chủ tịch, hôm nào qua Tết cụ nhé. Cà phê cà pháo rồi nhò cụ tư vấn chút. HÌnh như Hà Đông cũng có vài cụ trong MP hay sao ý
E ko phải chủ tịt gì đâu, hà đông có hơn 10con nhưng ko kết nối với nhau đc

thuong_dentis

Xe tăng
*** đen. Hôm nay 27 tết rồi mà vẫn còn phải đi sửa xe các cụ ạ. Hôm qua e cho mượn xe lùi buổi tối ông bạn đâm thế nào vỡ tan đèn hậu bên lái, vỡ ba đờ sốc. Gọi điện ra Hùng cường báo 1.2tr cái đèn hậu + 100k tiền ship đi sơn cái ba đờ sốc và cái góc bên lái hết 1củ 2 nữa thế là đi 2 củ rưỡi em mất nửa tháng lương rồi đấy các cụ ạ. Tết nhất đang lắm việc.hị hị

haomt

Xe hơi
*** đen. Hôm nay 27 tết rồi mà vẫn còn phải đi sửa xe các cụ ạ. Hôm qua e cho mượn xe lùi buổi tối ông bạn đâm thế nào vỡ tan đèn hậu bên lái, vỡ ba đờ sốc. Gọi điện ra Hùng cường báo 1.2tr cái đèn hậu + 100k tiền ship đi sơn cái ba đờ sốc và cái góc bên lái hết 1củ 2 nữa thế là đi 2 củ rưỡi em mất nửa tháng lương rồi đấy các cụ ạ. Tết nhất đang lắm việc.hị hị
Sao rẻ thế nhỉ ko bit họ báo nhầm ko, e mua 8tr8 cả đôi

thuong_dentis

Xe tăng
Sao rẻ thế nhỉ ko bit họ báo nhầm ko, e mua 8tr8 cả đôi
Cụ mua ở đâu mà đắt thế ? Em hỏi toancau thì bảo hàng hãng giờ lấy khó lắm bên đó cũng ki lấy đc. Hàng thay thế loại tốt của đài loan 1.4, e hỏi hungcuong báo 1250k. E thấy như nhau mà, cầm thì nhẹ hơn, độ trong của kính e thấy như nhau, hình thức như nhau. Mà vụ độ pi thế nào rồi ?

chuongvit

Xe tăng
E thấy như nhau mà, cầm thì nhẹ hơn, độ trong của kính e thấy như nhau, hình thức như nhau. Mà vụ độ pi thế nào rồi ?[/QUOTE]
cụ xem lại đi hàng xịn có chữ koito còn hàng tàu ko có đâu, chất lượng khác nhau nước mạ trong choá ko bóngdđẹp, màu đỏ nhạt ko đỏ tươi như hàng xịn, hàng mazda ngọc hồi báo 3.9tr nhé, em vừa mua cái bên lái hàng xịn nhưng gía tốt 2.5tr

Chỉnh sửa cuối:

thuong_dentis

Xe tăng
E thấy như nhau mà, cầm thì nhẹ hơn, độ trong của kính e thấy như nhau, hình thức như nhau. Mà vụ độ pi thế nào rồi ?
cụ xem lại đi hàng xịn có chữ koito còn hàng tàu ko có đâu, chất lượng khác nhau nước mạ trong choá ko bóngdđẹp, màu đỏ nhạt ko đỏ tươi như hàng xịn, hàng mazda ngọc hồi báo 3.9tr nhé, em vừa mua cái bên lái hàng xịn nhưng gía tốt 2.5tr

[/QUOTE]
E thấy thế này. Cái nhựa đế hàng hịn thì màu đỏ còn hàng nhái màu đen, cầm thì hàng hịn nặng tay hơn, hàng nhái có mấy chữ tàu. Còn độ trong của kính em chả phân biệt đc.

LeHuuHuy

Xe buýt
Chúc các Cụ, các Mợ nhà Premacy đón năm mới tràn ngập niềm vui, hạnh phúc. Chúc hội Prem thành viên phát triển ngày càng bền vững.