Cụ nào dự định đi cung HCM nhánh Tây không?

Lá Mơ

Xe buýt
Em đọc mấy thớt về đường HCM nhánh Tây, cảm giác rất hồi hộp và hưng phấn. Cụ nào mới đi cung này về xin chia sẻ ít kinh nghiệm ạ, có gì vui các cụ post ra luôn để em và các cụ chuẩn bị đi hóng phát. Cung này giờ còn vắng nữa không các cụ nhỉ? Và ăn nghỉ ở đâu là hợp lý nhất?
E định tháng 7 này đi một chuyến ạ.

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Gầm cao chạy vô tư đi cụ. Chuẩn bị chút đồ ăn nhẹ, đường HCM nhánh tây không nhiều hàng quán ngon đâu ạ.
Đi để thấy đất nước mình đẹp, hùng vĩ ạ.
Lưu ý không cố chạy khi trời tối, khi buồn ngủ và để ý không để xe cạn xăng cụ nhé

homthurac

Xe tăng
Gầm cao chạy vô tư đi cụ. Chuẩn bị chút đồ ăn nhẹ, đường HCM nhánh tây không nhiều hàng quán ngon đâu ạ.
Đi để thấy đất nước mình đẹp, hùng vĩ ạ.
Lưu ý không cố chạy khi trời tối, khi buồn ngủ và để ý không để xe cạn xăng cụ nhé
Gầm thấp chạy càng bám đường cụ nhé! Mà làm gì có mấy hàng quán mà chọn lựa?

homthurac

Xe tăng
Em đọc mấy thớt về đường HCM nhánh Tây, cảm giác rất hồi hộp và hưng phấn. Cụ nào mới đi cung này về xin chia sẻ ít kinh nghiệm ạ, có gì vui các cụ post ra luôn để em và các cụ chuẩn bị đi hóng phát. Cung này giờ còn vắng nữa không các cụ nhỉ? Và ăn nghỉ ở đâu là hợp lý nhất?
E định tháng 7 này đi một chuyến ạ.
Cụ đi đi, vẫn còn đẹp đấy tuy không vắng lắm đâu ạ, đi mấy chục km cũng có thể gặp một vài người.

SPL

Xe container
Đi được, đoạn từ Khe Sanh đi khá ngon, đường nhỏ nhưng đẹp, đoạn giáp đất Huế thì xấu, đến A Lưới thì đẹp, thị trấn rất phát triển, từ đó trở đi đường đẹp