[Funland] Cụ nào giải mã hộ cơn sốt xe SH Việt Nam chiều nay lên 135 tr/ xe với ự

inovavgj

Xe container

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Đừng nên mở những thớt kiểu này, rất phản cảm! Ở đây khách hàng không bị bắt buộc phải mua, quyền lựa chọn hoàn toàn ở người mua. Và nhà sản xuất đã và đang làm được một việc mà bất kỳ nhà sản xuất nào cũng mong muốn là cầu vượt cung, đến nỗi chấp nhận chả tiền chênh để mua. Họ rất giỏi. Nếu thích mở thớt về SH, hãy mở theo hướng tôi vừa nêu đi, cho nó có tý trí tuệ.
Còn cụ cũng đừng lo, khách họ mua theo.nhu cầu và khả năng chi trả, không cần lo cho họ.
Nhé!
Đấy, viết là phải được như thế chứ

Bò lốp

Xe lăn
Nhà đối diện em cho thuê, người mới đến đan ông khoản 1,6m ốm như Ma Cây, vậy cỡi con Sh đen xì, nói thật nhìn như con cóc ngồi trên cái xe. Hôm e mua xe bà chị bảo Sh nữ mà mua, em có dắt về chiếc vision hihi... Sh hay vision toàn 2 bánh, mưa thì ướt. Đi xa ngồi 4 bánh. Chạy vòng phố 2 bánh nhỏ nhẹ là khỏe.
Mua xe đạp điện mà đi cụ ạ, tiết kiệm. Hoặc mua xe đạp mà đi, vừa nhẹ nhàng, tiết kiệm, bảo vệ môi trường và có lợi cho sức khoẻ- cũng là 2 bánh cả

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Giờ với em xe máy éo nào cũng như nhau, khác nhau ở cái đẳng cấp 4 bánh....cũng như ông đi xe máy bàn về chuyện mua xe đạp thống nhất hay phượng hoàng. Trung quy lại quan trọng là túi dày hay mỏng chứ sh hay lead khác nhau cái gì? Đều hai bánh và hít bụi dính mưa.
Cụ này ý như em. Đi cho tiện cá nhân chứ vác cái của nợ kia đi cồng kềnh phát khó chịu. Chỉ tổ đê va quệt chứ làm lồng gì.

funfunfun

Xe buýt
em đi lux 2.0 + xe điện vin phát
Đứa nào chê em mách anh em là nó vỡ mồm ngay ạ
SH đã là gì

ngu ngơ

Xe điện
Tiền của họ, họ thích thì họ mua.

otzi

Xe tăng
em cạch mặt honda lâu rồi các cụ ạ. Giờ chỉ thích yamaha, xe vừa khoẻ vừa bền, lại trông rất thể thao. Sau già già tí thì em chuyển sang Suzuki chứ không còn tí cảm tình nào với Honda.

QuangSunlight

Xe điện
Em vừa đọc 1 bài viết về bút bên tinh tế , thấy có đoạn này có lẽ lý giải được 1 phần nên mang về đây :

Những quy ước ngầm của thế giới xa xỉ

Thực ra, không tồn tại bất kỳ một quy định cụ thể nào trong thế giới xa xỉ để xác định “tôi thuộc nhóm này còn anh thuộc nhóm kia.” Tuy nhiên, vẫn có một vài tiêu chuẩn mà các nhãn hiệu hay dân sành chơi quy ước ngầm với nhau. Các quy ước này gồm có về giá cả, độ quý, hiếm của chất liệu, giá trị di sản, tính thủ công, tính độc đáo, tính nghệ thuật, giới hạn chế tác thủ công, chất lượng tổng thể. Và đương nhiên, sản phẩm nào vượt qua hết các tiêu chuẩn trên, chắc chắn, đó không phải là một sản phẩm bình thường, mà là một tuyệt tác về nghệ thuật.

Ảnh minh họa

ngocquybk

Xe điện
Công nhận bọn HD coi khách hàng như con gà nó thích vặt gì thì vặt