[Thảo luận] Cụ nào hay qua cầu Vĩnh Tuy chú ý không mắc phải bẫy của xxx

qhhp

Xe điện
Hôm nay lại xuất hiện clip ngày 3/7 về cái taxi đỗ trên cầu Vĩnh Tuy, vẫn là cái taxi ấy, đúng biển số luôn.
http://docbao.vn/tin-tuc/19-07-2015/Ha-Noi-Xuat-hien-them-clip-taxi-do-tren-cau-Vinh-Tuy/29/308272/
Thêm clip này nữa thì em nghĩ báo đài nên vào cuộc làm vụ này. Nếu ông giám đốc hãng taxi đúng là đã phát ngôn 99% xe có xô thì nên tẩy chay hãng này thật. Có thể việc này chỉ riêng tài xế, ko liên quan gì đến hãng nhưng việc một ông lãnh đạo cố chày cối bao che cho nhân viên cộng với kiểu phát ngôn thiếu căn cứ (99% xe có xô) cũng đủ cho biết hãng xe đó như thế nào.

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa

vienboca

Xe tải
Tẩy chay taxi ABC , nó cũng được sinh ra từ dân mà nó lại kết hợp để hại dân!

daknongb2k11

Xe hơi
mẹ lũ cướp ngày chúng nó khốn nạn đến thế nữa sao

fanxian2005

Xe đạp
Lôi thằng lái Taxi xuống đấm cho một trận là chừa, hoặc lấy mảnh chai, đi xe qua cạo cho nó 1 vệt từ đuôi đến đầu

caotangnha

Xe tải
Thế việc lập chốt trên cầu như vậy có đảm bảo an toàn giao thông không? Xe máy đang đi đúng phải lách ra làn ô tô, cụ nào đang mát ga giật mình đánh tay lái tùm.lum thì...
Nhâu nhâu 1 đám thế kia thì lập thêm 1 chốt nữa bắt được cả đống đi sai phần đường, chuyển làn không xi nhan!

Vu Quang Ba

Xe tăng
Hàng ngày vẫn đi cung đường này em thấy xxx ngày càng chiêu trò nhiều hơn bao che từ trên xuống dưới,sự thật càng méo mó Buồn.

Thanhdx1980

Xe hơi
“Nửa năm nay đơn vị chúng tôi không tổ chức bắn tốc độ hay bất cứ gì trên cầu Vĩnh Tuy cả. Thời điểm đó xe nào dừng đỗ ở cầu Vĩnh Tuy thì chúng tôi không biết. Còn tôi khẳng định là không có và tôi phản bác hình ảnh trên là không có thật”, Trung tá Thành cho hay".
Chả hiểu dựa vào đâu mà kêu hình ảnh ko thật, ko biết đã giám định xem có photoshop hay ko chưa mà khẳng định thế.

tomtep251208

Xe tải
Mới có trên face này các cụ, em dự ABC sắp thành Ăn Bát C ứt rồi
"Rỗi hơi, gọi lên tổng đài hãng taxi ABC yêu cầu đến chở khách. Xe đến, bảo lái xe mở cốp để đưa đồ lên. Cốp mở, chả thấy cái xô nào cả liền nghiêm giọng: Anh là taxi dỏm à, taxi ABC nào mà chả có xô nước trong cốp xe, tôi ko đi đâu. Tài xế phân trần, làm gì có chuyện đó, anh khẳng định với em 99% xe ABC ko xe nào có mang theo xô nước. Bảo rằng chả tin, tiếng nói của giám đốc hãng anh phải trọng lượng hơn chứ, em ko tin anh vì giám đốc hãng anh nói 99% xe ABC đều mang theo xô nước để lúc rảnh rỗi tài xế lau chùi xe cho sạch mà, thôi em ko đi xe dỏm đâu, anh về đi. Dứt khoát ko đi dù tài xế ra sức thanh minh (vì có nhu cầu đâu mà, hehe), tài xế hậm hực chửi đổng: đm thằng 350 (số hiệu xe cấu kết với côn an giao thông bẫy dân), mày đập nồi cơm nhà bố à, bố cho mày biết tay...
Mọi người gọi lên hãng ABC đi, xe nào đến mà ko có xô nước thì hành xử như tớ, có xô nước thì đi khoảng 1 km rồi xuống (mất khoảng 10k Hồ tệ) xem thế nào. Phải cho chúng nó biết thế nào là sức mạnh của BÀN PHÍM chứ"

BlueStar

Xe máy
Bỏ qua chuyện đặt ô tô để bẫy, các cụ cho em hỏi là về luật có được phép lập chốt trên cầu như vậy ko?

Tony_Bui

Xe buýt
Bên Voz mở màn vụ này đầu tiên mà chắc bị các xxx kích động chửi nhau vào làm loãng cả chủ đề .. chả ai buồn comment nữa .. không biết sẽ đến đâu đây ???

lehuuvy

Xe tải
Mới có trên face này các cụ, em dự ABC sắp thành Ăn Bát C ứt rồi
"Rỗi hơi, gọi lên tổng đài hãng taxi ABC yêu cầu đến chở khách. Xe đến, bảo lái xe mở cốp để đưa đồ lên. Cốp mở, chả thấy cái xô nào cả liền nghiêm giọng: Anh là taxi dỏm à, taxi ABC nào mà chả có xô nước trong cốp xe, tôi ko đi đâu. Tài xế phân trần, làm gì có chuyện đó, anh khẳng định với em 99% xe ABC ko xe nào có mang theo xô nước. Bảo rằng chả tin, tiếng nói của giám đốc hãng anh phải trọng lượng hơn chứ, em ko tin anh vì giám đốc hãng anh nói 99% xe ABC đều mang theo xô nước để lúc rảnh rỗi tài xế lau chùi xe cho sạch mà, thôi em ko đi xe dỏm đâu, anh về đi. Dứt khoát ko đi dù tài xế ra sức thanh minh (vì có nhu cầu đâu mà, hehe), tài xế hậm hực chửi đổng: đm thằng 350 (số hiệu xe cấu kết với côn an giao thông bẫy dân), mày đập nồi cơm nhà bố à, bố cho mày biết tay...
Mọi người gọi lên hãng ABC đi, xe nào đến mà ko có xô nước thì hành xử như tớ, có xô nước thì đi khoảng 1 km rồi xuống (mất khoảng 10k Hồ tệ) xem thế nào. Phải cho chúng nó biết thế nào là sức mạnh của BÀN PHÍM chứ"
bác hài quá nhưng bác nói chuẩn

flowerhn

Xe điện
Cái trò này mà mang ra ĐƯỜNG THĂNG LONG-NỘI BÀI diễn thì vợt ko xuể? Chắc sắp tới áp dụng cho HN-NB????

lehuuvy

Xe tải
ở đây nó làm rồi anh an nó toàn bắt ở gần ngac tư nội bài chước có một em xe 5 tạ làm lốp đậu suốt

Dan du an

Xe cút kít
Các cụ cứ chửi đi, mấy bữa nữa taxi không hỏng thì xe tải hỏng, rồi công ten nơ hỏng. Lần sau thấy xe hỏng các ông bà xe máy phải xuống dắt xe qua. Nhưng nếu nó hỏng ở đường ô tô thì đố ông nào đẩy xe ô tô qua được.

qhhp

Xe điện
Mấy cụ nhà báo toàn lo ngồi copy/paste mấy chuyện make love, ****ing, trong khi những việc này chẳng thấy báo chính thống nào làm phóng sự điều tra nhỉ? Hỡi các lều báo, làm việc gì đó có ích cho dân cho nước đi :D!