[Funland] Cụ nào làm ở cty Truyền thông Trực tuyến (VTC Online) , trụ sở 18 tam trinh không ?

Tungcf

Xe buýt
Như tiêu đề cụ nào làm việc ở đây không ? ( Địa chỉ: Tòa nhà 18 Tam Trinh - Hai Bà Trưng - Hà Nội ) ib em nhờ chút việc dc không ạ !
- vâng trên of thôi em nói thằng việc cũng chả có gì mờ ám hay phạm pháp ở đây cả . chả là :em đang chơi 1game do vtc quản lý , đầu tư rất nhiều rồi , vừa rồi do chơi ở ngoài bị nhìn mật khẩu , kẻ đó gian lận cố tình phá nên tài khoản của em bị khóa , em định lên trụ sở 1 chuyến để xin dc hỗ trợ , vì tài khoản đó rất có giá trị với em về cả vật chất cũng như tinh thần . nói sợ các cụ cười vì dại nạp vao game chứ tài khoản đấy e nạp hơn 100tr rồi .... 2 đêm nay em mất ngủ rồi các cụ ak , buồn bã quá các cụ ak.em k nói rõ vì ngại vì sợ các cụ bảo lớn đầu rồi con chơi game , nhiều cụ đam mê cây cối , sư tầm , xe cô ... này kia nhưng em chỉ có niềm vui là cái game này thôi ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

Tungcf

Xe buýt
có cụ nào k ạ

ubisapro

Xe trâu
Cụ nhờ gì thì nói thẳng ra đây. Còn hỏi tế nhị thì e nghĩ chẳng cụ nào dám trả lời tôi làm ở đó để mua phiền phức vào người đâu? :D

lookyoung

Xe tăng
Cụ nhờ gì thì nói thẳng ra đây. Còn hỏi tế nhị thì e nghĩ chẳng cụ nào dám trả lời tôi làm ở đó để mua phiền phức vào người đâu? :D
Hỏi kiểu này đúng là nếu có làm ở đấy thì bố bảo cũng không dám trả lời thật.

phuongmit

Xe cút kít
Đánh ghen hay hạ thủ thằng nào à cụ :))

Tungcf

Xe buýt
vâng , em đang chơi 1game do vtc quản lý , đầu tư rất nhiều rồi , vừa rồi do chơi ở ngoài bị nhìn mật khẩu , kẻ đó gian lận cố tình phá nên tài khoản của em bị khóa , em định lên trụ sở 1 chuyến để xin dc hỗ trợ , vì tài khoản đó rất có giá trị với em về cả vật chất cũng như tinh thần . nói sợ các cụ cười vì dại nạp vao game chứ tài khoản đấy e nạp hơn 100tr rồi .... 2 đêm nay em mất ngủ rồi các cụ ak , buồn bã quá các cụ ak.em k nói rõ vì ngại vì sợ các cụ bảo lớn đầu rồi con chơi game , nhiều cụ đam mê cây cối , sư tầm , xe cô ... này kia nhưng em chỉ có niềm vui là cái game này thôi ạ

Tungcf

Xe buýt
đành rằng do em phạm quy định bị thì e k dám kêu nhưng thực sự do sơ ý bị người ta nhìn mật khẩu nên tài khoản bị thế . Mong có cụ nào làm trong linh vực này đi qua đọc dc thương tình giúp em . e ở tỉnh chả quen ai ở hà nội. nên k biết kêu ai giúp , chỉ biết mỗi hội này đăng lên với hy vong nhỏ có người có thể giúp dc ạ

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
vâng , em đang chơi 1game do vtc quản lý , đầu tư rất nhiều rồi , vừa rồi do chơi ở ngoài bị nhìn mật khẩu , kẻ đó gian lận cố tình phá nên tài khoản của em bị khóa , em định lên trụ sở 1 chuyến để xin dc hỗ trợ , vì tài khoản đó rất có giá trị với em về cả vật chất cũng như tinh thần . nói sợ các cụ cười vì dại nạp vao game chứ tài khoản đấy e nạp hơn 100tr rồi .... 2 đêm nay em mất ngủ rồi các cụ ak , buồn bã quá các cụ ak.em k nói rõ vì ngại vì sợ các cụ bảo lớn đầu rồi con chơi game , nhiều cụ đam mê cây cối , sư tầm , xe cô ... này kia nhưng em chỉ có niềm vui là cái game này thôi ạ
Cụ có gì chứng minh đc là tk của cụ ko? Nếu có cụ qua đường hỗ trợ của bên đó đc mà, e có quen các cốp to của cty đó nhưng những việc này họ cũng đẩy xuống ng dưới thôi

Tungcf

Xe buýt
Cụ có gì chứng minh đc là tk của cụ ko? Nếu có cụ qua đường hỗ trợ của bên đó đc mà, e có quen các cốp to của cty đó nhưng những việc này họ cũng đẩy xuống ng dưới thôi
tài khoản này vẫn thuộc quyền sở hữu của em . nhưng bị kẻ gian phá .cố tình làm sai trong game nên bị nhà phát hành khóa không cho vào game cụ ak . chứ k phải bị mất . Buồn và chán quá cụ ak . tư nọ nay e như người mất hồn . trình bày qua kênh hỗ trợ ở web thì họ k nghe bảo quy định là quy đinh. Sang tuần e đinh bỏ công việc lên trụ sở nói chuyện trực tiếp k biết có dc không .kể có cụ nào làm ở đấy hoặc quen biết ở đấy đi cùng em thì tốt quá .

vieteuro

Xe container
Thiết lập bảo mật như nào cụ

maximax903

Xe điện
Cụ đi thăm anh Nàm Sao hỏi anh ấy có giúp được gì ko?

thinhtd

Xe container
2 hôm nay cộng đồng silkroad cũng đang lo sốt vó. Nhà cung cấp âm thầm chuyển văn phòng trong đêm. Mọi cách liên lạc với nhà phát hành đều không được: hotline không nghe, trang chủ sập, server game không hoạt động, fanpage không một tin tức thông báo. =))

Tungcf

Xe buýt
2 hôm nay cộng đồng silkroad cũng đang lo sốt vó. Nhà cung cấp âm thầm chuyển văn phòng trong đêm. Mọi cách liên lạc với nhà phát hành đều không được: hotline không nghe, trang chủ sập, server game không hoạt động, fanpage không một tin tức thông báo. =))
game em nói là đột kích cụ ạ

HnKhangKhangHn

Xe tăng
Trước E chơi VLTK cũng đầu tư kha khá , xong bị hack . Nên Vng lấy lại đc Acc nhưng chẳng còn đồ gì trên người , chán !

Tungcf

Xe buýt
Trước E chơi VLTK cũng đầu tư kha khá , xong bị hack . Nên Vng lấy lại đc Acc nhưng chẳng còn đồ gì trên người , chán !
của em thì bị nhà phát hành khóa , em bị soi pas bị kẻ gian phá tài khoản , buồn quá cụ ak . 2 hnay e nghĩ ngợi mất ăn mất ngủ :(

bonbon137265

Xe hơi
Khó phết đấy cụ, một số game VTC cũng là trung gian thôi, quản lý data lại là bên sản xuất

vneseman

Xe lăn
Hay nhân dip này cụ chủ bỏ quách game đi, biết đâu lại ''Tái ông mất ngựa''.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Giống y hệt 1 thằng em quen. Cứ gọi điện là hỏi có bận không? Không bao h nói ra mục đích cuộc gọi. Em cứ cẩn thận trả lời rất bận là xong:))