Cụ nào muốn xe mình chạy 10 năm mà không cần đại tu máy ko?

Matizcoi

Xe cút kít
Cái này mới quá ko rõ dư lào nên em cũng chấm phát :D

BluechemVietnam

Xe máy

BluechemVietnam

Xe máy

BluechemVietnam

Xe máy
Đây là clip demo sản phẩm Nano thực tế, rất trực quan nhé các cụ các mợ

LamborLP460

Xe hơi
Ôi trước em cũng đc quảng cáo như này 1 lần.
Hãng dầu nhớt " Môi trường xanh" , công nghệ nano của mỹ ứng dụng cho nasa . 180 -200k/1 lít chạy khoảng 1 vạn mới phải thay dầu .
Quảng cáo cũng dùng mô hình y hệt như cái clip này nhưng được thực hiện ở việt nam . Em mới hỏi anh bán dầu là công nghệ nano hay nasa gì đó thì so với công nghệ của Motul , Castrol , Shell , Total như thế nào ? sao các hãng lớn tầm cỡ thế giới nó ko phát minh và ứng dụng à ?
Anh sale bảo chỉ duy nhất công nghệ này hãng của anh í mới có . Sau đó còn quảng cáo 1 video là xe máy đổ dầu nhớt " Môi trường xanh " này vào chạy garangti tầm 5 phút , sau đó thì đổ hết dầu máy ra và chạy xe ko có dầu máy (???) đi được từ Hà nội vào Vinh mà không bị bó máy . Nghe xong câu chuyện em ậm ừ cho qua rồi từ chối khéo .

Em nói điêu nửa câu hay thêm mắm muối em không bằng con milu ^^!

Ý em là gì chắc các cụ hiểu chứ ạ :)) Toàn thịt lừa nhau hết , các hãng lớn với bộ phận R&D cả tỉ đôla còn không nghĩ ra mà mấy ông lởm khởm này nghĩ ra được chắc !

BluechemVietnam

Xe máy
Ôi trước em cũng đc quảng cáo như này 1 lần.
Hãng dầu nhớt " Môi trường xanh" , công nghệ nano của mỹ ứng dụng cho nasa . 180 -200k/1 lít chạy khoảng 1 vạn mới phải thay dầu .
Quảng cáo cũng dùng mô hình y hệt như cái clip này nhưng được thực hiện ở việt nam . Em mới hỏi anh bán dầu là công nghệ nano hay nasa gì đó thì so với công nghệ của Motul , Castrol , Shell , Total như thế nào ? sao các hãng lớn tầm cỡ thế giới nó ko phát minh và ứng dụng à ?
Anh sale bảo chỉ duy nhất công nghệ này hãng của anh í mới có . Sau đó còn quảng cáo 1 video là xe máy đổ dầu nhớt " Môi trường xanh " này vào chạy garangti tầm 5 phút , sau đó thì đổ hết dầu máy ra và chạy xe ko có dầu máy (???) đi được từ Hà nội vào Vinh mà không bị bó máy . Nghe xong câu chuyện em ậm ừ cho qua rồi từ chối khéo .

Em nói điêu nửa câu hay thêm mắm muối em không bằng con milu ^^!

Ý em là gì chắc các cụ hiểu chứ ạ :)) Toàn thịt lừa nhau hết , các hãng lớn với bộ phận R&D cả tỉ đôla còn không nghĩ ra mà mấy ông lởm khởm này nghĩ ra được chắc !
Cảm ơn cụ đã phản hồi em, Nếu cụ chịu khó tìm hiểu về Bluechem trên thế giới về hình thành và phát triển, các hãng xe đã approved... cụ sẽ không vội nói là lừa nhau. Thời đại công nghệ thông tin này muốn tìm hiểu điều gì cũng dễ mà cụ, chào cụ

BluechemVietnam

Xe máy
Dẫn chứng 1 bằng chứng cụ thể là Hyundai Malaysia đã thử nghiệm và đưa bộ sản phẩm Bluechem vào dịch vụ bảo dưỡng định kỳ từ năm 2009

Link đây ạ : https://www.hyundai.com.my/ServiceProduct.aspx