Cụ nào ở Thái Nguyên cho em hỏi về dự án Danko city trên thành phố Thái Nguyên với ạ?

Nguyenvanphu

Xe hơi
Chuẩn cụ ạ. hồi đầu khi tập đoàn bên em thông báo làm ở đây, em cũng nghĩ bụng : méo gì trên đó có gì đâu mà làm. e cứ nghĩ TN thì chè e vờ ri qoe cơ :)) . ai dè lên đến nơi bất ngờ. oto chạy đầy đường, dân giàu và nước ngầm khá mạnh :))
cụ bên cdt à?. phím e ít thông tin coi sao.

custas

Xe tải
Cổng- cống- tháp hôm nay của bên em ạ . tiến độ bất chấp dịch luôn.

custas

Xe tải
Đây là cái gì mà trông lạ vậy cụ
Cột cổng bên em, đang đăng ký cổng đô thị lớn nhất VN cụ ạ.
tiếp theo là cống thoát nước thải.
sau là cung tháp biểu tượng.
em mật thư cụ chi tiết hơn nhé.

lehuukhang

Đi bộ
Cột cổng bên em, đang đăng ký cổng đô thị lớn nhất VN cụ ạ.
tiếp theo là cống thoát nước thải.
sau là cung tháp biểu tượng.
em mật thư cụ chi tiết hơn nhé.
Cụ nói vậy thì chắc mấy cái này to khủng khiếp luôn đấy

hieubungbia

Xe đạp
Em chưa đủ lúa mua ở đây, ông anh em đăng kí mua rồi cụ, đặt cọc là 100tr, số hotline của dự án cho cụ nào cần hỏi thg tin, em ko thường xuyên vào 4rum nên ko trả lời inbox cho các cụ đc 0886303363.
Cụ ở thị xã Phổ Yên cũng phát triển mà bơi lên thành phố Thái Nguyên làm gì cho xa. Phổ Yên nhà cụ từ ngày Samsung về thay da đổi thịt cụ nhỉ.

hieubungbia

Xe đạp
cụ inbox chi tiết dự án e nghiên cứu với nhé.
Em hỏi ngu tí ạ. Các cụ đang bàn về giá đất nền của dự án này đúng k?
Mua xong đất nền thì tự mình xây theo ý thích hay chủ đầu tư xây? Nếu chủ đầu tư xây thì giá khoảng bao nhiêu cho 1 căn biệt thự đơn lập? Dự kiến mấy năm thì dự án này thành hình?

custas

Xe tải
Em hỏi ngu tí ạ. Các cụ đang bàn về giá đất nền của dự án này đúng k?
Mua xong đất nền thì tự mình xây theo ý thích hay chủ đầu tư xây? Nếu chủ đầu tư xây thì giá khoảng bao nhiêu cho 1 căn biệt thự đơn lập? Dự kiến mấy năm thì dự án này thành hình?
Dạ nếu là nền thì khuyến khích xây theo thiết kế của cdt cụ ạ. vì bên em đã trình quy hoachj lên trên rồi. để đồng bộ quy hoạch. ngoài ra sẽ có các chính sách ưu đãi cho khách hàng khi xây.nếu cdt xây thì giá xây dựng là 4,5-5tr/m xây dựng.
theo cam kết khi đấu thầu với tỉnh thì tối đa là 48 tháng phải hoàn thiện dự án. còn trên thực tế với tốc độ xây dựng hiện tại cdt đang kỳ vọng hoàn thànhcơ sở hạ tầng , cảnh quan trong 18 tháng cụ ạ. cần tư vấn thêm cụ ib riêng e nhé :D

Hero418

Xe tải
Cụ ở thị xã Phổ Yên cũng phát triển mà bơi lên thành phố Thái Nguyên làm gì cho xa. Phổ Yên nhà cụ từ ngày Samsung về thay da đổi thịt cụ nhỉ.
Công nhận cụ nhỉ? Đường xá Phổ Yên giờ đi lại tiện thật. Sau này còn ngon hơn khi đường vành đai V làm xong

Sang Decor

Xe hơi
Dạ nếu là nền thì khuyến khích xây theo thiết kế của cdt cụ ạ. vì bên em đã trình quy hoachj lên trên rồi. để đồng bộ quy hoạch. ngoài ra sẽ có các chính sách ưu đãi cho khách hàng khi xây.nếu cdt xây thì giá xây dựng là 4,5-5tr/m xây dựng.
theo cam kết khi đấu thầu với tỉnh thì tối đa là 48 tháng phải hoàn thiện dự án. còn trên thực tế với tốc độ xây dựng hiện tại cdt đang kỳ vọng hoàn thànhcơ sở hạ tầng , cảnh quan trong 18 tháng cụ ạ. cần tư vấn thêm cụ ib riêng e nhé :D
Cụ tính nhanh giúp em phát là tổng tiền đầu tư cho 1 căn hoàn thiện ở đây là bao nhiêu cụ nhỉ? (cả tiền đất + tiền xây)

tomdeptrai

Xe đạp
Công nhận cụ nhỉ? Đường xá Phổ Yên giờ đi lại tiện thật. Sau này còn ngon hơn khi đường vành đai V làm xong
Phổ Yên nhà em làm ăn đc chỉ 1-2 năm đầu khi Samsung mới về thôi cụ, sau này họ cắt giảm số lượng công nhân rồi thì hàng quán vắng tanh. Mà làm ăn đc nhất là dân buôn bán thực phẩm ngoài chợ, các kiot bán đồ ăn ở gần nhà máy mà thuê đc các kiot ở đó toàn dân ở đâu đến, người địa phương chen chân vào đó ít lắm. Một số dân gần nhà máy cũng thêm thu nhập dựa vào việc xây nhà trọ cho thuê. Con em tại địa phương (các cháu học dốt) ko biết đi đâu cũng có chỗ dừng chân. Ngoài các tác động đó thì em thấy từ ngày SS khiến ô nhiễm môi trg hơn, dân trí cao hơn ko? (Ko. vì giờ em thấy các cháu mải chơi lắm, ko trí thú học hành, kiểu gì thì kiểu cứ học xong 12 vào SS là đủ ăn). Tệ nạn xã hội ở chỗ em ở cũng nan giải nên mấy hộ có tiền ở đây mới thích bơi lên thành phố hoặc về Hanoi đó cụ.

custas

Xe tải
Cụ tính nhanh giúp em phát là tổng tiền đầu tư cho 1 căn hoàn thiện ở đây là bao nhiêu cụ nhỉ? (cả tiền đất + tiền xây)
dạ có cụ Thanh Tùng ở trên tính tương chuẩn rồi đó cụ.
Nếu cdt xây thì giá xd thô và hoàn thiện mặt ngoài là 4,5tr/m. xây 5 tầng và 80% diện tích đất. thì căn ré nhất tầm 3 tỷ chưa ck. đây là XÂY THÔ VÀ HOÀN THIỆN MĂT NGOÀI cụ nhé. còn nếu hoàn thiện thì tuỳ mức độ hoàn thiện giá khác nhau cụ ạ.
Tuy nhiên cdt cũng tạo điều kiện để khách tự xây thì giá cả bên ngoài có thể sẽ tốt hơn đó ạ, nhưng cũng k chênh lắm đâu. giá xây dựng cũng chung chung rồi.

long.spc

Xe container
Dự án đẹp về thiết kế, tiến độ khá ok.
Cây xanh thì e thấy nhập về loại hịn, to
Nhưng chết cười ông nào làm quả ảnh truyền thông du thuyền này lố quá

phantuanqn

Xe đạp
dạ có cụ Thanh Tùng ở trên tính tương chuẩn rồi đó cụ.
Nếu cdt xây thì giá xd thô và hoàn thiện mặt ngoài là 4,5tr/m. xây 5 tầng và 80% diện tích đất. thì căn ré nhất tầm 3 tỷ chưa ck. đây là XÂY THÔ VÀ HOÀN THIỆN MĂT NGOÀI cụ nhé. còn nếu hoàn thiện thì tuỳ mức độ hoàn thiện giá khác nhau cụ ạ.
Tuy nhiên cdt cũng tạo điều kiện để khách tự xây thì giá cả bên ngoài có thể sẽ tốt hơn đó ạ, nhưng cũng k chênh lắm đâu. giá xây dựng cũng chung chung rồi.
Khách mua ở đây để ở hay để đầu tư hả cụ? Nếu mục đích mua đầu tư thì sau đẩy hàng đi kiểu gì?

custas

Xe tải
Khách mua ở đây để ở hay để đầu tư hả cụ? Nếu mục đích mua đầu tư thì sau đẩy hàng đi kiểu gì?
khách ở đây ở hay đầu tư đều được cụ ạ.
để ở thì rất ok vì tiện ích, cảnh quan đầu tư cực chuẩn. 20-30/5 này là khởi công xây dựng tttm 5 tầng rồi. đang cho các đơn vị đầu thầu thi công shophose để kinh doanh luôn rồi.
về đầu tư xđ đtu bds giai đoạn này thì để lâu 1 chút. vì Thái Nguyên giờ mới đang ở giai đoạn hoàn thiện cơ sở hạ tầng thôi. dự án bên em là dự án nằm trong chuỗi đô thị ven sông Cầu. đang nhiều quy hoạch quanh đây lắm. đây là trung tâm TP mới mà. cả cơ quan hành chính hay khu vực kinh tế mới về đây.
còn nếu cụ muốn lướt lát thì e có dự án mới tinh chưa ra mắt gth cho cụ. cần thông tin ib em.

tamthat

Xe tải
em tiết lộ với bác, khu hành chính tỉnh sau này chuyển về cạnh danko city, kéo theo rất nhiều nhu cầu ở và buôn bán, vậy đầu tư bây h có đáng ko
Tin này chuẩn không cụ? Sáng nay em lên Đồng Hỉ cắt thuốc nam đi vào qua bến Oánh em thích cảnh quan & ko khí trong lành ở đây

custas

Xe tải
Tin em đi , mua ở đây cccm chắc chắn không hối hận đâu.
hãy đến và cảm nhận thực tế.
em đưa các cụ đi đến tận sâu công trường :D