Cụ nào yêu , ghét Time city vào hết đây mà chém :)

HaiBa

Xe hơi
Mấy cụ sales chạm nọc anh D sim số rồi. Anh LD Hoàn kiếm style thì lạ gì, chỗ nào cũng thấy mặt ảnh chê bai, hỏi có liên quan gì không, không liên quan nhưng anh ghét thì anh chê thôi (đoạn này em cho rằng hơi gái tính).
Cứ phải/thích/từng ở chung cư đi rồi biết bọn nào ổn. Mỗi người đều có lý do, giai đoạn riêng của mình để mua nhà đất hay chọn chung cư. Em ở Times, vừa mua căn Gardenia và chính thức thành fan Vin sau quá trình lưu lạc nhà đất từ Quan Hoa, Lê Trọng Tấn, Văn Chương, Trung Liệt.

Justforfuntoo

Xe container
Mấy cụ sales chạm nọc anh D sim số rồi. Anh LD Hoàn kiếm style thì lạ gì, chỗ nào cũng thấy mặt ảnh chê bai, hỏi có liên quan gì không, không liên quan nhưng anh ghét thì anh chê thôi (đoạn này em cho rằng hơi gái tính).
Cứ phải/thích/từng ở chung cư đi rồi biết bọn nào ổn. Mỗi người đều có lý do, giai đoạn riêng của mình để mua nhà đất hay chọn chung cư. Em ở Times, vừa mua căn Gardenia và chính thức thành fan Vin sau quá trình lưu lạc nhà đất từ Quan Hoa, Lê Trọng Tấn, Văn Chương, Trung Liệt.
Công nhận anh ý gái tính, nên em thích troll anh ý :)), cho dân tình biết trình của ảnh như thế nào qua từng bài chê :)), và cũng có thêm thông tin, hình ảnh về các thứ mà ảnh chê và những thứ mà ảnh thích xem nó khác nhau 1 trời 1 vực thế nào :))
Cụ là fan của Times thì lại được cho đứng vào hàng ngũ sale rồi, chúc mừng cụ đã về với đội của em, đôi của những người bị gán là Sale ;))

hehe13

Xe máy
Chưa ở nên chưa có ý kiến ạ

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
1 số đông các cụ là cứ thích cà khịa, vì rảnh mà :D mình thì không rảnh
1 số đông các cụ thích chê người khác là không biết tiêu tiền, vì họ kiếm tiền tốt hơn mình
túm lại, Park Hill là 1 dự án sinh ra vào thời buổi
- Uy tín chủ đầu tư được thử thách trong gian khó - 1 vote để dân mua nhiều hơn
- Chiến lược marketting quá tốt do hoàn thiện đội ngũ bán hàng - 1 vote để dân mua nhiều hơn
- Thương hiệu Vingroup sau tái cơ cấu được tăng giá trị - 1 vote để dân mua nhiều hơn
Dân mua nhiều hơn rồi thì đương nhiên số ít còn lại thiếu thức thời hơn sẽ cá chê, cho là nho còn xanh lắm, còn nhiều mảnh đất màu mỡ khác để mua :)) mà họ đâu biết rằng
1 dự án khu đô thị có trường cấp mẫu giáo - 1-2-3 đẳng cấp chỉ đếm trên đầu ngón tay ở đất Hà Nội chật chội này
Hãy là nhà đầu tư cho tương lai, đừng ham hố những lợi ích trước mắt!

huanvo

Xe hơi
Time city em thấy cứ như Sing thu nhỏ của VN vậy :D
rất đẹp và hiện đại

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
nhân vụ các cụ gato thấy người ta làm ăn phát đạt, cho em hỏi 1 câu về sự thoái trào của trung tâm thương mại Vincom mà hồi nọ ở topic nọ có 1 số người nọ bàn tán đến .. chứ em thấy Vincom Phạm Ngọc Thạch mới mở, dân bị lừa nhiều quá đi :(

tzzz

Xe hơi
nhân vụ các cụ gato thấy người ta làm ăn phát đạt, cho em hỏi 1 câu về sự thoái trào của trung tâm thương mại Vincom mà hồi nọ ở topic nọ có 1 số người nọ bàn tán đến .. chứ em thấy Vincom Phạm Ngọc Thạch mới mở, dân bị lừa nhiều quá đi :(
Cả thèm chóng chán thôi cụ ơi.

Em đang ở Kim Liên mà mấy hôm nay đông quá chưa dám đi đây, có chỗ này mua sắm xem phim chơi bời tiện quá, em thích >:D<

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
Cả thèm chóng chán thôi cụ ơi.
starbuck nó đầu tư ngay góc giao lộ thế chân thằng hight land coffece thời Star Blow mà cụ bảo cả thèm chóng chán thì hơi bị ... chủ quan đới ợ

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
bật mí với các cụ khu vực Kim Liên gần Đào Duy Anh lại sắp có tổ hợp cao ốc "dòm" xuống Khách sạn Kim Liên của bầu Thụy mới mua :D

Chỉnh sửa cuối:

tzzz

Xe hơi
starbuck nó đầu tư ngay góc giao lộ thế chân thằng hight land coffece thời Star Blow mà cụ bảo cả thèm chóng chán thì hơi bị ... chủ quan đới ợ
K rõ ở đây thế nào chứ cái starbuck hàng bài em thấy cũng vắng mà cụ. Ở đây em đang nói đến tâm lý người Việt càng đông thì càng cố chen nhau vào cho bằng được mới gây ra cái cảnh tắc đường, được vài bữa thì đâu lại vào đấy có khác gì bên AEON đâu.

K rõ ở đây thế nào chứ cái starbuck hàng bài em thấy cũng vắng mà cụ. Ở đây em đang nói đến tâm lý người Việt càng đông thì càng cố chen nhau vào cho bằng được mới gây ra cái cảnh tắc đường, được vài bữa thì đâu lại vào đấy có khác gì bên AEON đâu.
Vị trí Vin PNT em đảm bảo ngon hơn Hàng Bài nên em dự Starbucks PNT sống ổn hơn HB nhiều :D

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
Vin Retail làm việc với các đối tác thương mại để kinh doanh lợi nhuận vì vậy việc starbuck kinh doanh vắng hay hay đông không phản ánh chất lượng các hợp đồng thương mại Vin Retail ký kết cụ thân mến

Xe vài bánh

Xe điện
Em không yêu, không ghét, không ở TC, chỉ chém chút cho vui (hoặc buồn) thôi ạ:
- Mật độ xây dựng không cao mà phải gọi là đặc quánh. Tuy nhiên so với nhà phố, nhà ống ở các quận nội thành thì vẫn thoáng chán.
- Đa phần các căn hộ đứng ban công thò tay ra cảm tưởng bắt tay được ông ở block đối diện. Tuy nhiên lại so với nhà phố, nhà ống thì view đấy vẫn còn ngon chán.
Ngoài cái đó ra em thấy mọi thứ khác đều không có gì để chê, chỉ có đáng khen thôi ạ.
Về giá thì CĐT quá giỏi lại không thiếu vốn, tính giá luôn sát ván nên mua để ở hay cho thuê thì được chứ mong bán lại có lời không khác đòi hái sao trên trời.

xichlo_thoi

Xe máy
Em cũng mua PH 2 pn,3 tỉ,view sông Hồng đây ạ.Mua xong cũng bị đa số bạn bè ở những khu Cc khác,như nhân chính,việt hưng,thạch bàn,mỹ đình chê cho đủ thứ.:)
Còn 1 số ng đg ở Times thì lại khuyên nên mua PH.:)
Nên e nghĩ bỏ ra 2,5-3 tỉ để mua 1 căn CC 2pn có đủ tiện ích : cảnh quan,bể bơi,trg học,thể thao,mua sắm,ăn uống...thì Times,PH,PP là sự lựa chọn quá tốt,trong thời điểm hiện nay.
Vì so sánh với các khu cc khác tại thời điểm này,Park nó vẫn tích hợp đc mọi thứ,nó ko đạt đến độ hoàn hảo,nhưng mỗi thứ 1 tí,đủ để đáp ứng mọi nhu cầu của người mua.
vì thực ra với giá <3 tỉ. cũng chẳng thể đòi hỏi 2 từ " cao cấp" được.
Nên nhiều ng cứ nghĩ rằng số tiền ấy của họ quá to,nên phải mua đc sp tương ứng, mà đầu óc họ đg mong muốn.
Chứ với tầm ấy tiền,sang nhưng khu cc khác,con đi học xa,ko có khuôn viên,xuống nhà là đường,cs khác ji những cái hộp.tuy thke đẹp hơn?
nhưng chlg csong thì chuẩn là sống trong cái hộp.xuống xe là nhà,xuống nhà là lên xe.
Nên theo ý em,thì với mỗi số tiền giống nhau,mỗi người sẽ có nhu cầu và mong muốn khác nhau.
giống như với 30k đi ăn phở,đa số mng vẫn ăn bình thg,nhưng thi thoảng có những bố đời vào hách dịch,tsao lại thể nọ,tsao lại thế kia. Nên mới sinh ra Bún chửi,Cháo chửi các bác ạ.:) nên thôi các bác đừng tranh cãi nữa. tiền mình mình tiêu.mình thích thì mình mua thôi các bác ạ.:)

MAVI

Xe tăng
Em cũng mua PH 2 pn,3 tỉ,view sông Hồng đây ạ.Mua xong cũng bị đa số bạn bè ở những khu Cc khác,như nhân chính,việt hưng,thạch bàn,mỹ đình chê cho đủ thứ.:)
Còn 1 số ng đg ở Times thì lại khuyên nên mua PH.:)
Nên e nghĩ bỏ ra 2,5-3 tỉ để mua 1 căn CC 2pn có đủ tiện ích : cảnh quan,bể bơi,trg học,thể thao,mua sắm,ăn uống...thì Times,PH,PP là sự lựa chọn quá tốt,trong thời điểm hiện nay.
Vì so sánh với các khu cc khác tại thời điểm này,Park nó vẫn tích hợp đc mọi thứ,nó ko đạt đến độ hoàn hảo,nhưng mỗi thứ 1 tí,đủ để đáp ứng mọi nhu cầu của người mua.
vì thực ra với giá <3 tỉ. cũng chẳng thể đòi hỏi 2 từ " cao cấp" được.
Nên nhiều ng cứ nghĩ rằng số tiền ấy của họ quá to,nên phải mua đc sp tương ứng, mà đầu óc họ đg mong muốn.
Chứ với tầm ấy tiền,sang nhưng khu cc khác,con đi học xa,ko có khuôn viên,xuống nhà là đường,cs khác ji những cái hộp.tuy thke đẹp hơn?
nhưng chlg csong thì chuẩn là sống trong cái hộp.xuống xe là nhà,xuống nhà là lên xe.
Nên theo ý em,thì với mỗi số tiền giống nhau,mỗi người sẽ có nhu cầu và mong muốn khác nhau.
giống như với 30k đi ăn phở,đa số mng vẫn ăn bình thg,nhưng thi thoảng có những bố đời vào hách dịch,tsao lại thể nọ,tsao lại thế kia. Nên mới sinh ra Bún chửi,Cháo chửi các bác ạ.:) nên thôi các bác đừng tranh cãi nữa. tiền mình mình tiêu.mình thích thì mình mua thôi các bác ạ.:)
Cụ xích lô thôi mà nói còn chuẩn hơn nhiều cụ xe điện :D

Quan trọng nhất là mình mua CC phù hợp tài chính, ở thấy hài lòng với số tiền bỏ ra, vậy là gần như hoàn hảo rồi.