[Funland] Cử tri đề nghị xử lý hành vi 'làm sai lệch hồ sơ vụ án Hồ Duy Hải'

Trạng thái
Thớt đang đóng

LCSP

[Tịch thu bằng lái]
Mà chủ nhà cho Bưu điện thuê cũng khổ nhỉ. Xây được cái nhà mà xem như bỏ đi. Ko ở, ko cho thuê gì được cả. Haizzz
Sao hôm vừa rồi có 2 tay “đột nhập” vào bưu cục thì đòi phạt hành chính vì “xâm phạm cơ quan nhà nước” mà. Như thế tức là vẫn trả tiền thuê nhà?

Hiepcx

Xe tải
Ông nội của thám tử Conan đây rồi :))
Ông bạn đề nghị xoá tôi khỏi diễn đàn đấy uh? Hà hà... Báo ghi sai ngày tháng của nạn nhân là để đánh lạc hướng điều tra như kiểu Văn Nghị và Hữu Nghị đấy( theo phân tích của team các ông nhé) nên đừng lôi cái sai đó ra... Và khi mỉa mai tôi... Ông nên có lời giải thích.. chứ như kiểu chó cắn ma vậy thi ko ổn đâu... Mà nếu gọi tôi là ông nội thì lần sau gặp thì cứ vậy mà gọi... Còn tôi chưa bằng mấy thầy của ông bạn đâu.. hà hà.

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Mà chủ nhà cho Bưu điện thuê cũng khổ nhỉ. Xây được cái nhà mà xem như bỏ đi. Ko ở, ko cho thuê gì được cả. Haizzz
BCCV là tài sản của bưu điện Long An, hiện vẫn đang sử dụng tầng trên.

Happykiss

Xe buýt
Sao hôm vừa rồi có 2 tay “đột nhập” vào bưu cục thì đòi phạt hành chính vì “xâm phạm cơ quan nhà nước” mà. Như thế tức là vẫn trả tiền thuê nhà?
À uh nhỉ. Thế thì còn được. Chắc là vẫn thuê tầng 2. Em có nhớ đâu đó ttin là tầng 1 đã từng cho một nhà khác kinh doanh xe máy song ko kinh doanh đc nên lại trả

KVH

Xe buýt
Mà em đã giải thích em là NOBODY nên không có lưu hồ sơ tài liệu gì cả, em chỉ lên đây chém gió cho vui thôi....
Một việc nghiêm túc, liên quan đến kết án tử hình một người không phải là chuyện chém gió cho vui, hay chém gió lấy số. Cụ rảnh quá thì nên tìm việc tử tế mà làm.

Happykiss

Xe buýt
Thôi tạm dừng để xem bóng đã nhé. Hôm nay kèo thơm lắm

Gcar

Xe container
Cụ cho xin link. Quan hệ của Nghị - Hồng do Cao Tuấn Anh khai.

Sao kg cho Hiếu nhận mặt Hải, xem có phải anh kỹ sư trong mộng của Hồng kg?
Đã không có thì là link gì? Còn Tuấn Anh thì lời khai thế nào chỉ cắt có vài chữ làm sao biết. Nếu căn cứ vào lời khai của anh Bình thì CA hỏi có biết ai quen nạn nhân, chứ không hỏi ai là người yêu nạn nhân.

canhhoabatdiet

Xe container
Có một đám không muốn tranh luận một cách logic và dễ theo dõi, thường xuyên tha rác để làm người khác khó theo dõi tổng thể việc xét xử một vụ án nghiêm trọng mà vô cùng tùy tiện, ba cấp xét xử từ sơ thẩm đến GĐT mà không có bất cứ một chứng cứ khách quan đáng tin cậy nào.
Vâng. Cứ thấy bọn đó em là vang. Vang đến khi nào bọn nó đỏ mít thì thôi.

canhhoabatdiet

Xe container
Bọn đấy cay cú vụ vang vod lắm, cụ cứ làm thế là chúng mứt dồn lên tận họng :D
Riêng bọn đó cho nó quote thoải mái (hầu như em không đọc chúng nó viết gì, nhưng em cứ còn rượu là vang cho chối chết.

Hiepcx

Xe tải
Với lại cái bếp dầu nó nằm kẹt giữa 1 bên là cái bàn, 1 bên là Hồng nên đổ cũng khó.
Thế vị trí ban đầu cái bếp là ở đó uh?? Làm thế nào bếp ở nguyên đó? Cái lõi một nơi, cái mặt kê trên lại bay đc lên bàn bếp??? Mà cái thân bếp lại ko móp méo sứt sẹo?? Chắc tháo từng bộ phận ra ném nhao cho vui.. nhể?

Hiepcx

Xe tải
Vấn đề là tại sao lúc trước luật sư bảo Hiếu không biết gì về Hải! Vẫn chưa tiết lộ hết đâu, luật sư đang tìm cách giải thích vòng vo tại sao Hiếu biết Hải.

Đương nhiên Hải đến 13/1 vẫn chưa chính thức là người yêu. Ngay cả Nghị, cụ đọc tin ngộ độc cho rằng Nghị là người yêu của H. Hoàn toàn không có gì chứng minh nhé, chỉ là Nghị theo Hồng mà thôi. Và nếu Hông không thích Sol nữa thì Hải là người kế tiếp chứ không phải Nghị.
Cụ lấy gì chứng minh Hải là ng kế tiếp?? Hay bản chất nó phải thế??

canhhoabatdiet

Xe container
Biết ngay là uất mà =)) Tặng cho ly vang này, sướng nhé:D
Riêng bọn đó em không bao giờ thèm quote, vật nhau với chúng nó khác nào mình giống chúng nó. Mà chúng nó là giống gì thì cụ biết rồi đó. :P:)):>
Vì bọn này auto "nước đổ đầu vịt" =))=))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng