Cửa hàng xăng dầu 18 đường Giải Phóng ( gần ngã tư Kim Liên - Đại Cồ Việt ) em vái

linhtp272

Xe hơi
thi thoảng e vẫn đổ ở đây mà.......cảm tấy ok ......k vấn đề ......ngoài ra đổ ở các cây to cho yên tâm :Trần Quang Khải - Trần Hưng ĐẠo - Đê La Thành ....hết .....

kukaokao

Xe hơi
hic em thấy cây xăng ở Giải Phóng đổ ok đấy chứ ạ,ngày xưa em đổ ở đấy nhiều mà chưa dính chưởng phát nào.Có cái ở Trường Trinh đầu ngã tư Sở em đổ hôm Trung Thu năm ngoái đổ 40k ko để ý chạy lượn 1 vòng Mỹ Đình hết sạch xăng luôn,sock gần chết:((
Ý bác là cây xăng chỗ gần chợ Ngã 4 Sở, nối đường Láng với Trường Chinh phải hok bác. Ôi cây xăng đấy e đổ 1 lần và cạch đến zà b-(. Em đi con Cynus béo ị, bình thường em đi kịch hết vạch đỏ xuống tới chữ E, đổ 50k nó cũng tới vạch chia 1/2 bình. Thế mờ hôm đó còn chưa về kịch chữ E, em đổ 50k chỉ được già 1/4 bình 1 tẹo~X(. Không để đâu cho hết tức. Mà đen đủi hơn nữa là hôm đó em bị mất luôn ví ở đó các bác ạ, em để trong cốp xe mới chết em chứX_X. Hix. Hôm đó cuối tuần nên cũng vắng, chỉ mỗi 1 woman ở ngay sau xe em và ông đổ xăng, em chả biết cơ sự như thế nào mà lại ko cánh mà bay được mới tài.
Các bác cạch cây xăng này đi nhé, nếu ko muốn mất tiền oan mà xe lại ko được uống đủ xăng các bác ợ X_X

kukaokao

Xe hơi
Mải bức xúc về cây xăng chỗ ngã 4 sở mà em quên mất chưa comment cho cụ chủ thớt. Cụ ơi, em thường xuyên đổ ở đó cụ ợ, em thấy chuẩn đấy cụ ạ, cứ 50k con Cynuz béo ị của em nó sẽ được uống 1/2 bình ợ. Chuẩn man luôn. Nhiều lúc xe gần hết xăng em lười rẽ vào cây xăng khác đổ vì cũng ko bít thế nào, thế là cứ phóng vù về chỗ này đổ đới, vì cũng cảm thấy tin tưởng(*)

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
chỗ oto 3/2 này gần nhà em,đây là cây xăng e thấy đổ chuẩn nhất cả nhà e đổ ở đây hơn chục năm rồi cụ chủ thớt nên xem lại nhé
theo thống kê đây cũng là 1 cây xăng uy tín

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Em ở gần Mỹ Đình, thấy cây xăng ở gần sân vận động Mỹ Đình đổ cũng chuẩn các bác ạ. Em thấy đồng hổ nhảy rất chậm chứ không nhảy ầm ầm như các cây xăng khác các bác ạ. Thêm 1 địa chỉ đổ xăng nữa để các bác tham khảo nhé.
Quanh khu vực này thì có cây xăng ở đoạn giao Lê Đức Thọ và Hồ Tùng Mậu là điêu và gian nhất ( Chỗ siêu thị Tutraco - Hồ Tùng Mậu ấy ), em nhìn mấy thằng và mấy con bán xăng ở đấy là thấy điêu gian con mẹ nó rồi chứ đừng nói đến lúc nó bơm nữa. Hôm trước tí nữa là em đấm cái thằng bán xăng ở đấy vì can tội bơm cho em từ 30.000, đến lúc đầy bình xăng của em là 130.000, em hỏi nó bao tiền thế mà nó dám nói là 130.000 các bác ạ. Khi em và mấy thằng bạn đi cùng lao vào đấm thì nó kịp thốt lên : Ôi anh ơi em nhầm, có 100.000 thôi, tức chết mất các bác ạ.
Thoi buổi này chỗ nào cũng có ăn cướp, cướp nhan nhãn, em thống kê các bác xem nhé: cướp xăng, cướp đường, cướp bệnh viện, cướp trường học..... nhiều lắm các bác ạ. Em ước gì nước mình làm nghiêm như TRUNG QUỐC.

satthuvn

Xe hơi
Kim của cụ sai cụ đổ cho nó ...
ko phải sai đâu cụ ,trc đó 1 tuần có 1 lần đi ko đổ xăng ,dắt bộ 1 đoạn ,em vào cây xăng đổ 50k kim xăng lên 3/4 vạch ( tính cả bình xăng ) .Thế mà lần này đi mới đến vạch đỏ chui đầu vào đó đổ xăng ,50k kim xăng chạy lên đc 1/2 vạch .Em bó tay ,nói chung là số đen ,biết bị ăn cắp mà ko làm gì đc .Em pót bài lên có kinh nghiệm chút vậy thôi ,các bác đừng chém em :D

heysmileplease

Xe tải
e cũng thấy cây này bình thwowngf, có điều nhân viên thỉnh thoảng có đwa ẩu lắm, em toàn đổ đầy bình, bình thwowngf cứ để súng vào bóp cò lúc gần đầy thì tạch 1 phát nó rút ra là xong, thế mà có lần vào đây con nv nó bấm kiểu gì chẳng thấy tạch gì cả, đầy trào ra cả ngoài, e phải hét tướng lên nó mới ra ngắt xăng lại, tiền xăng chảy ra ngoài nhiều mình vẫn phải trả, bực mình lắm

satthuvn

Xe hơi
e cũng thấy cây này bình thwowngf, có điều nhân viên thỉnh thoảng có đwa ẩu lắm, em toàn đổ đầy bình, bình thwowngf cứ để súng vào bóp cò lúc gần đầy thì tạch 1 phát nó rút ra là xong, thế mà có lần vào đây con nv nó bấm kiểu gì chẳng thấy tạch gì cả, đầy trào ra cả ngoài, e phải hét tướng lên nó mới ra ngắt xăng lại, tiền xăng chảy ra ngoài nhiều mình vẫn phải trả, bực mình lắm
chia bùn cùng bác ,chắc bác gặp phải đứa nv chạy doanh thu :D