[Camera] Cửa nhà tôi thì tôi đỗ thôi.

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
2017 rồi mà ý thức cụ này vẫn cũ rích.
Vâng thì cửa là của nhà cụ nhưng đường là của chung cụ nhé.
chúc cụ ăn tết vui vẻ với ý thức bằng mắt muỗi của cụ.
trong clip có 1 câu e nhắc lại lời lão nói: Cửa nhà tôi, tôi đỗ.
xong đóng cửa vào nhà hiên ngang như 1 vị thần.

Chỉnh sửa cuối:

Rượu

Xe buýt
Sổ đỏ ra đến cửa hay ra đến tim đường hả cụ? ;))

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
Sổ đỏ ra đến cửa hay ra đến tim đường hả cụ? ;))
Đáng ra lão đó phải đỗ trên cửa nhà lão mới đúng chứ cụ nhỉ. Còn tên lão đó mà trùng với tên phố thì cháu trịu :)). tên gì tên Bồ Đề :))

Chỉnh sửa cuối:

suzu37

Xe container
Lỗi ở cái xe 2b kia thôi :D.

Oceanboy

Xe buýt
Lợn lái xe biển D à?

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
Lỗi ở cái xe 2b kia thôi :D.
Cháu chẳng biết nhưng cứ ông nào có học hơn thì cháu ý kiến ông đấy. Có hơn trăm triệu mua xe thì ý thức hệ nó cũng phải khác với ông mấy chục tr chứ. Cụ xem cả khoảng trước mặt rộng thênh thang không đỗ, đằng sau còn cả hàng xe chứ đâu riêng gì cháu. Cái chính là cháu cay vụ trả lời rất có trách nhiệm và ý thức thể hiện đúng tinh thần TAO ĐÂY BỐ ĐỜI.

suzu37

Xe container
Cháu chẳng biết nhưng cứ ông nào có học hơn thì cháu ý kiến ông đấy. Có hơn trăm triệu mua xe thì ý thức hệ nó cũng phải khác với ông mấy chục tr chứ. Cụ xem cả khoảng trước mặt rộng thênh thang không đỗ, đằng sau còn cả hàng xe chứ đâu riêng gì cháu. Cái chính là cháu cay vụ trả lời rất có trách nhiệm và ý thức thể hiện đúng tinh thần TAO ĐÂY BỐ ĐỜI.
Cháu hỏi thật, căn cứ vào đâu mà bác bẩu nà ông kia có học hơn?

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
Cháu hỏi thật, căn cứ vào đâu mà bác bẩu nà ông kia có học hơn?
À ý cháu là có học là có học chứ kg phải có học là có học đâu cụ ạ.
Có học hơn ở đây như kiểu lớp căn bản với lớp nâng cao ý cụ. 2b là lớp căn bản, 4b là lớp nâng cao, bên cạnh đó xét trên việc mặc vest tóc tai lồng lộn bóng loáng, bước xuống 4b như 1 vị thần. Chứng tỏ tiền nhiều là do có học hơn cụ ạ :))))))).

HoangGlory

Xe buýt
Đỗ kiểu này giờ cực nhiều , em thấy ngõ nào chả có, phải có tg thì mọi người mới tỉnh ra đc.

khkdgs

Xe điện
cụ chủ thử nhà ở đó xem. mà em mà như cụ chủ thì em không hỏi " anh ơi sao không lên hồ đỗ" em nghe trong clip cụ nó như thế. em sẽ suống xe và " bạn ơi bạn lùi lại chút hoặc tiến lên chút để xe mình qua với". em tin là sẽ êm. còn cụ có thấy ngõ cấm đỗ không. theo em để ý ngõ này đỗ xe ok 2 xe qua tốt. mà cũng do xe máy để bên trái cụ không đi được qua. em thật di chuyển 1 cái xe máy ra còn dễ hơn di chuyển cái oto. vậy đó. em đợi các cụ vào chém tiếp. thân ái.

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
cụ chủ thử nhà ở đó xem. mà em mà như cụ chủ thì em không hỏi " anh ơi sao không lên hồ đỗ" em nghe trong clip cụ nó như thế. em sẽ suống xe và " bạn ơi bạn lùi lại chút hoặc tiến lên chút để xe mình qua với". em tin là sẽ êm. còn cụ có thấy ngõ cấm đỗ không. theo em để ý ngõ này đỗ xe ok 2 xe qua tốt. mà cũng do xe máy để bên trái cụ không đi được qua. em thật di chuyển 1 cái xe máy ra còn dễ hơn di chuyển cái oto. vậy đó. em đợi các cụ vào chém tiếp. thân ái.
các cụ xưa có câu, ĂN TRÔNG NỒI, MÀ NGỒI TRÔNG HƯỚNG cụ ạ. nhà ở đó hay ở đâu cũng vậy cả thôi cụ ơi, cái quan trong là sự ích kỉ nó ăn vào máu rồi, có cấm đỗ hay không không quan trọng bằng việc người đó có biết nghĩ cho người khác hay không. còn cửa nhà cụ thì cụ cứ đỗ. nhớ là đỗ ở cửa nhé. còn đường trước cửa nó lại là chuyện khác.
Em nói câu đó, nhằm gợi ý rằng đằng trước rất rộng nên lên đó đỗ, vì không chỉ riêng xe em, sẽ còn nhiều xe sau nữa, có tiến lên lùi xuống mãi được không?
em đã để cả đoạn sau nhằm giới thiệu với các bác chỗ có thể đỗ xe rất rộng cách đó 5 bước chân.
sau tất cả là em ghét cái thái độ BỐ ĐỜI trả lời rất muốn đánh nhau. vậy thôi.

khkdgs

Xe điện
chính giọng của cụ trong clip mới làm cụ ấy khó chịu đấy.
các cụ xưa có câu, ĂN TRÔNG NỒI, MÀ NGỒI TRÔNG HƯỚNG cụ ạ. nhà ở đó hay ở đâu cũng vậy cả thôi cụ ơi, cái quan trong là sự ích kỉ nó ăn vào máu rồi, có cấm đỗ hay không không quan trọng bằng việc người đó có biết nghĩ cho người khác hay không. còn cửa nhà cụ thì cụ cứ đỗ. nhớ là đỗ ở cửa nhé. còn đường trước cửa nó lại là chuyện khác.
Em nói câu đó, nhằm gợi ý rằng đằng trước rất rộng nên lên đó đỗ, vì không chỉ riêng xe em, sẽ còn nhiều xe sau nữa, có tiến lên lùi xuống mãi được không?
em đã để cả đoạn sau nhằm giới thiệu với các bác chỗ có thể đỗ xe rất rộng cách đó 5 bước chân.
sau tất cả là em ghét cái thái độ BỐ ĐỜI trả lời rất muốn đánh nhau. vậy thôi.

newoner

Xe buýt
Nhà mặt đường nên có điều kiện mà

mabu_210

Xe điện
2017 rồi mà ý thức cụ này vẫn cũ rích.
Vâng thì cửa là của nhà cụ nhưng đường là của chung cụ nhé.
chúc cụ ăn tết vui vẻ với ý thức bằng mắt muỗi của cụ.
trong clip có 1 câu e nhắc lại lời lão nói: Cửa nhà tôi, tôi đỗ.
xong đóng cửa vào nhà hiên ngang như 1 vị thần.
E có thấy cụ nào bước xuống xe đâu cụ chủ thớt ? E thấy mỗi con nhợn gì màu đen như nhợn rừng cắp nách thôi,,,,, cụ ở dưới có thấy k ợ ?!