[Funland] Của rẻ là của ôi, baic Q7 bị rỉ sét nghiêm trọng khung gầm

7usd

Xe điện
Hơn 700 tr cả đ ký thì chỉ thế là đúng rồi . Ng tầu họ rất giỏi buôn bán , bán giá nào họ cũng có hàng theo giá đó và họ vẫn luôn có lãi .

700tr đắt hay rẻ cụ. Với tầm tiền đó em mua con Kia rondo ngon chớt. Mấy cái option đểu kia cụ thích độ lúc nào chả được.

tranquoctruy

Xe đạp
Thớt quảng cáo Toy ah?
cụ chỉ ra em quảng cáo toy chỗ nào, e cũng muốn kiếm thêm con xe tự đi, trước giờ toàn đi ké xe mer già của cụ nhà. Đang quan tâm thì lượn lờ trên mạng thấy có nhiều bài của chính dân tầu phàn nàn về chất lượng xe

tranquoctruy

Xe đạp
Chủ thớt đi bộ, vào quăng một link bằng tiếng Bông mà đa số các cụ không đọc được.
Em thấy seeders trên Of thô quá, em hóng trên voz có trường hợp còn khiến em cười và nể nó luôn vì sự tinh tế và khéo léo của nó.
Link của chủ thớt bằng tiếng Bông em ngại gõ nhưng nội dung chính là chỉ trích công ty sản xuất bảo hành củ chuối, bảo hành nhiều lần vẫn không khiến khách hài lòng, và khi khách bực đòi đổi xe mới thì vẫn chưa có câu trả lời chính xác, khách bực mình lôi lên bóc phốt.
Em không ưa tàu, nhưng em ghét Toy hơn. Cách nó cư xử ở việt nam không thể chấp nhận được
e cũng không biết tiếng tầu, dùng google dịch thì ra đây. Cụ dùng chrome có chức năng tự dịch thì sẽ thấy
trước h em toàn tầu ngầm, mua xe tầu hay không là tiền các cụ, mạng các cụ tự quyết, em không khuyên gì cả
bản thân e cũng định ghé qua changhe q7 vì ít xèng, trước khi mua cũng thử tìm kiếm xem dân tầu phản hồi như thế nào về chất lượng xe tầu. Thấy thế này thì hãi quá

Chỉnh sửa cuối:

rockyvnn

Xe buýt
Cái gì cũng có giá của nó, cứ bảo thần thánh, Toy 10 năm khung, gầm vẫn ngon trong khi Đức, Hàn ngoài 5 năm là có vấn đề nữa là TQ!

vatech

Xe tải
Một hãng xe vừa tốt, vừa rẻ, vừa đẹp lại hậu mãi tốt thì thống trị thế giới, nếu nó không thống trị thế giới thì chắc chắn sẽ yếu ít nhất một tiêu chí nào đó.

Ly Béo

Xe tăng
Hay đây là xe chỉ bán ở nội địa, xe xuất việt nam là ngang hàng xe nhật :))
Bác thâm thúy quá =))
Nhớ xưa HN 1 thời rộ lên vụ SH tàu tem tủng như xe nhật nhg chạy 30 40 là rung đầu, có 1 số thanh niên cố oai mua đi dạo phố vs ny nhg ko dám bỏ chạy khi gặp csgt :))

bong07

Xe container
Những chỗ gỉ này trong bảng tap lo thì xe nào cũng gặp các cụ ạh . Em ko phải sale cũng không bênh gì bên nào ạh !
Xe cũ thì rỉ bt,dòng này mới ra mà đã vậy thì chất lg vật liệu ko ổn

thngaylangthang

Xe ngựa
Nếu từ 5 - 6 lít thì em cũng chơi, sao phải ngợi, xưa hơm có xe máy tàu thì ... :)) :))

Graef Germany

[Tịch thu bằng lái]
Bên Tàu có xe tốt mà không thấy bọn gian thương nhập về nhỉ, chắc lãi ít méo thèm làm.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Đệch, em cần nhìn thấy các cánh tay của mấy cụ khen mấy xe tàu khựa ở các thớt trước.
Chưa sáng đã ném cứt ra cho chửi nhau thế này, cụ chủ quá dã man :))

Phanthiai

Xe hơi
thớt hót nhỉ. Chờ cụ nào có kinh nghiệm đi xe tàu vài năm rồi vào chém cho nó xôm

tranquoctruy

Xe đạp
Đệch, em cần nhìn thấy các cánh tay của mấy cụ khen mấy xe tàu khựa ở các thớt trước.
Chưa sáng đã ném cứt ra cho chửi nhau thế này, cụ chủ quá dã man :))
sáng ra chưa ăn uống gì, cụ nói bậy làm em mất cả ăn ngon
tóm lại, em không phải sale hãng nào, lúc đầu cũng có cảm tình xe tầu tốt rẻ, nên trước khi mua cũng tìm hiểu thử
ai dè, trong 2 link kia, 1 xe thì chảy dầu hộp số lai láng chứ không phải rỉ dầu như nissan x trail
1 xe thì chất lượng thép như thời đại nhảy vọt, nhà nhà người người làm thép

hbu082

Xe container
dù sao về luyện kim thì anh Tàu chưa thể bằng anh Nhật và Âu đc, nhưng rỉ kiểu đồng nát thế kia em không tin lắm. Dù sao em cũng không chơi xe tàu. chơi anh này hên sui lắm, nhất là đồ có dính đến điện tử.

hai.tranhr

Xe container
Xem tởm vl mà nhiều Cụ khen đáo để

Sent from my iPhone using Tapatalk

tranquoctruy

Xe đạp
Xe cũ thì rỉ bt,dòng này mới ra mà đã vậy thì chất lg vật liệu ko ổn
link vụ chảy dầu hộp số, rỉ sét kia có cụ vừa mua 2 tháng mà xe đã rỉ sét chảy dầu tùm lum thì đúng là của rẻ của ôi thật
mấy hôm nay coi qua trắng auto, đúng dạng review kĩ thuật boxing ( tức là tìm 1 đối tượng nào đó có sẵn các câu trả lời, quan điểm theo ý của mình), ví dụ như để chê kinh tế việt nam, seeder cho mấy công ty môi giới định cư thì bọn lều báo cứ tìm cái bà ốm ốm hay thằng tiến sĩ tai dơi mặt chuột mà phỏng vấn. Lúc éo nào cũng chửi lấy được

Phuluclo

Xe tăng
Chủ thớt đi bộ, vào quăng một link bằng tiếng Bông mà đa số các cụ không đọc được.
Em thấy seeders trên Of thô quá, em hóng trên voz có trường hợp còn khiến em cười và nể nó luôn vì sự tinh tế và khéo léo của nó.
Link của chủ thớt bằng tiếng Bông em ngại gõ nhưng nội dung chính là chỉ trích công ty sản xuất bảo hành củ chuối, bảo hành nhiều lần vẫn không khiến khách hài lòng, và khi khách bực đòi đổi xe mới thì vẫn chưa có câu trả lời chính xác, khách bực mình lôi lên bóc phốt.
Em không ưa tàu, nhưng em ghét Toy hơn. Cách nó cư xử ở việt nam không thể chấp nhận được
Chủ thớt dẫn lại báo Tàu là chính xác , có phải dựng chuyển đâu.
Có thể cụ biết tiếng Tầu thì đọc trực tiếp, người khác thông qua Google dịch thì cũng cơ bản lắm được nội dung. Sao phải xoẳn.

USD.EURO

Xe điện
Tất cả là do người dùng hết :)
Ai bảo mua xe về mà không đi Sơn Phủ Gầm Chống Rỉ :))