Cục đăng kiểm yêu cầu triệu hồi Mazda 3

Luu Lehong

Xe container
:) Em nói thật. Nếu xe nó có vấn đề liên quan đến khả năng vận hành an toàn thì xe đã bị cấm bán và thu hồi lâu rồi. K có chuyện nhì nhằng mãi đâu ạ
Em đến chịu bác thật! Làm sale ai lại suy nghĩ và nói năng thế. Thế bác cứ miễn sao dụ khách để bán được xe lấy hoa hồng còn sau này hệ quả thế nào kệ mẹ khách hả bác!@-)

a đi đất

Xe đạp
Cục đăng kiểm mà không vào cuộc thì liệu TH có triệu hồi thay thế không, hay vẫn hẹn hò câu giờ bán xe :))) . Chúc mừng các cụ sẽ được triệu hồi chữa cá

Danngoaidao

Xe tăng
Em đến chịu bác thật! Làm sale ai lại suy nghĩ và nói năng thế. Thế bác cứ miễn sao dụ khách để bán được xe lấy hoa hồng còn sau này hệ quả thế nào kệ mẹ khách hả bác!@-)
Vãi lái cụ nhỉ, bỏ ra gần tỷ bạc để mua về cái sản phẩm biết chắc là lỗi nhưng lại ko biết lỗi do đâu rồi ngồi trông chờ may mắn nó ko rơi vào mình. Thật là hài ước, cách đây 2 tuần em có ra đại lý Mazda hỏi giá thấy giá thì tăng, em sale thì khằng định lỗi đã đc khắc phục, em hỏi cho xin cái văn bản đấy cái thì cười trừ. :D

pimbim

Xe tăng

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Vãi lái cụ nhỉ, bỏ ra gần tỷ bạc để mua về cái sản phẩm biết chắc là lỗi nhưng lại ko biết lỗi do đâu rồi ngồi trông chờ may mắn nó ko rơi vào mình. Thật là hài ước, cách đây 2 tuần em có ra đại lý Mazda hỏi giá thấy giá thì tăng, em sale thì khằng định lỗi đã đc khắc phục, em hỏi cho xin cái văn bản đấy cái thì cười trừ. :D
Cụ đọc cmt ở trên cụ nhé. Đã văn câu trả lời cụ thể rồi. Không có chuyện ngừng đăng kiểm hay cười trừ nữa đâu ạ

Grandtouring

Xe điện
Theo thông tin từ Trường Hải, tập đoàn này cho biết sẽ triệu hồi để kiểm tra và thay thế bộ phụ tùng bao gồm ống dẫn nhiên liệu từ nắp đổ nhiên liệu đến thùng nhiên liệu và ống thông hơi thùng nhiên liệu.
Chỉ là hai cái ống dẫn thôi mà. hehe

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Quan trọng có dám khẳng định cá ko nổi ko (ko phải lô mới cắt dây đi nhé). Cụ sale nào dám khẳng định, giơ tay nào :D Cái kiểu thay kia, với cách trả lời và kéo dài của anh Hải và Maz, 99% e nghĩ chỉ là chiêu kéo dài thời gian, e chả tin cách đó giải quyết được. Có 1 cụ am hiểu xe, khi nghe a Hải trả lời, hình như còn cười đểu, đại ý hình như trong dầu động cơ có sẵn zn rồi, thế thay dầu ko zn? E mù xe nên hóng vậy thôi, cụ sale nào trả lời dùm.
Bên e cam kết với cụ là ko nổi cụ nhé! và đã thay thế cụ nhé! alo em để được hỗ trợ cụ nhé!

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]

ubisapro

Xe trâu
Tón gọn cụ nào mang xe đi sửa (thay thế) thuộc diện triệu hồi thì ngắm cho cẩn thận, ko anh Hải cắt phéng cái dây cá vàng thì lại tưởng khắc phục được rồi. Lo cho mình, chứ chẳng tin hãng được đâu, e thật:D

Hoangthienson

Xe tải
1. Vụ BT 50 chưa rõ thế nào.
2. Làm căng lên thì hãng mới đưa ra giải pháp khắc phục lỗi cá vàng bơi.
3. Nhân viên tư vấn ShowRoom này nói ko tốt về showroom kia (cùng Mazda).
4. Lắp ráp và bảo hảnh thuộc a Trươngg Hải.
Quyết định của cá nhân e: Chào thân ái, sang chơi với a khác vậy.

bai

Xe điện
Thế em xin phép nói thẳng và thật. Là em làm sale em tìm hiểu nhiều về lỗi, làm việc với các anh thợ dịch vụ nhiều biết rõ cái tác hại của lỗi nên em có tiền e sẽ vẫn lấy xe mazda 3 vì em chắc chắn là em kiểm soát dc nó và không ảnh hưởng đến sự an toàn khi em đi xe :)
Sao Thaco không mời cụ lên làm cố vấn để sửa lỗi đi. Để cả năm nay, phí hoài 1 nhân tài.

minhnguyen3107

Xe tăng
Bên e cam kết với cụ là ko nổi cụ nhé! và đã thay thế cụ nhé! alo em để được hỗ trợ cụ nhé!
Rút bóng đèn check phải không nhỉ? Cả cái hãng Mazda to đùng còn không dám cam kết mà kể cả cam kết cũng còn chưa tin nói gì đến 1 sale bán hàng xong có mà giời tìm.

Tuấn Mazda

Xe đạp
Vâng, vì e thấy các cụ tiếp thị ghê quá về vđê đã được thay thế mới, nhưng cái quan trọng khách hàng quan tâm, cá còn ko thì ko cụ nào dám khẳng định. Để lấy niềm tin của khách ko phải dễ, mất niềm tin lấy lại càng khó, cứ để thời gian và thị trường quyết định thôi:D
Em thì chỉ là một khách hàng mới đặt mazda và phải đền 5/5 tới mới có xe. Em đặt xe đúng vào tâm bão của vụ cá... Cá anh hải rồi cá miền trung. Chắc tại em sống nghệ an thuộc miền trung nên em không ngán cá.kkk. Nhưng noi vậy thôi chứ em em vẫn đặt niềm tin vào mazda một hãng lớn và người nhật...
Nay đã có câu trả lời của anh hải em rất vui và chuẩn bị đón xe về. Về lo ngại của bác thì em nghĩ thế này: Nếu chưa tìm ra nguyên nhân chính xác thì liệu để thay thế hết toàn bộ số xe M3 mà trường hải đã bán sẽ tốn kém biết bao nhiêu? Em nghĩ trường hải không làm tù mù vậy đâu. Không ai thử nghiệm mà thông báo triệu hồi toàn bộ để thay thế phụ tùng cả.

ubisapro

Xe trâu
Em thì chỉ là một khách hàng mới đặt mazda và phải đền 5/5 tới mới có xe. Em đặt xe đúng vào tâm bão của vụ cá... Cá anh hải rồi cá miền trung. Chắc tại em sống nghệ an thuộc miền trung nên em không ngán cá.kkk. Nhưng noi vậy thôi chứ em em vẫn đặt niềm tin vào mazda một hãng lớn và người nhật...
Nay đã có câu trả lời của anh hải em rất vui và chuẩn bị đón xe về. Về lo ngại của bác thì em nghĩ thế này: Nếu chưa tìm ra nguyên nhân chính xác thì liệu để thay thế hết toàn bộ số xe M3 mà trường hải đã bán sẽ tốn kém biết bao nhiêu? Em nghĩ trường hải không làm tù mù vậy đâu. Không ai thử nghiệm mà thông báo triệu hồi toàn bộ để thay thế phụ tùng cả.
Thế e mời cụ đọc lại cái thông báo của a Hải, xem có câu nào khẳng định chắc chắn do mấy cái phụ tùng kia gây cá ko, hay chỉ "suy đoán". E chưa thấy 1 câu trả lời nào khẳng định chắc chắn cá do đâu. Và khi ko khẳng định chắc chắn thì tất cả chỉ là thử nghiệm or 1 chiêu để kéo dài thời gian. Và vụ e mắc nợ ngày xưa, cũng "thử nghiệm" chán chê, nhưng ko khắc phục nổi và giờ đành sống chung với lũ, dần dần mất tích đó.

Thêm nữa, e nói sai cụ bỏ qua, nhưng nhìn nick mới toe của cụ, e chả dám khẳng định cụ mua xe hay âm binh:D E chỉ tin nick lâu năm nói chuyện trên ốp này thôi. e thật:D

henrykhong

Xe đạp
1. Vụ BT 50 chưa rõ thế nào.
2. Làm căng lên thì hãng mới đưa ra giải pháp khắc phục lỗi cá vàng bơi.
3. Nhân viên tư vấn ShowRoom này nói ko tốt về showroom kia (cùng Mazda).
4. Lắp ráp và bảo hảnh thuộc a Trươngg Hải.
Quyết định của cá nhân e: Chào thân ái, sang chơi với a khác vậy.
Ở cái đất này thi dù là tờ giấy chùi ass thì cũng là đồ đểu, nên đi đâu mua của ai cũng lừa đảo hết

Phú Hoàng

Xe điện
Nếu người tiêu dùng và cục đăng kiểm không lên tiếng thì sẽ còn nhiều Trường Hải nhiều cá vàng tương tự sẽ diễn ra trong thời gian tới và người bị thiệt hại chính là người tiêu dùng chúng ta.

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Rút bóng đèn check phải không nhỉ? Cả cái hãng Mazda to đùng còn không dám cam kết mà kể cả cam kết cũng còn chưa tin nói gì đến 1 sale bán hàng xong có mà giời tìm.
Cụ ơi xem ại cmt của e đi ah. E viết là bên e tức là Thaco chứ bản thân e có gì mà cam kết.

MạnhĐược

Xe tải
Nói là một chuyện , thực hiện là một chuyện , thực hiện xong kết quả như nào thì cũng là 1 chuyện hoàn toàn khác.
Hy vọng lần này a Hải fix được lỗi cho ae an tâm sử dụng

bai

Xe điện
Theo thông tin từ Trường Hải, tập đoàn này cho biết sẽ triệu hồi để kiểm tra và thay thế bộ phụ tùng bao gồm ống dẫn nhiên liệu từ nắp đổ nhiên liệu đến thùng nhiên liệu và ống thông hơi thùng nhiên liệu.
Chỉ là hai cái ống dẫn thôi mà. hehe
Em hơi ái ngại cho hai cái ống này? Hai con tốt thí để kéo dài thời gian chăng?
Em đoán TH không dám cắt dây đèn check engine, bởi nếu cắt nó lúc bật điện mà chưa khởi động thì nó cũng tắt ngỏm luôn? Hay thay cả bảng taplo sao cho khi bật điện đèn CE mượn ánh sáng của đèn bên cạnh lóe lên rồi tắt :D.