Cung Bồ Đề - Tư Đình - Vincom center - Việt Hưng, khởi động hàng ngày lúc 5h30

Trạng thái
Thớt đang đóng

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Em và Cachoi bê bết cả tuần rượu và bia, mai chắc sẽ núp gió Vunhat thôi :((

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Hẹn hò thế nào mà 5 h 31 E ở chân cầu CD cụ xe ôm đã bảo là chạy lâu rồi , mất khách quá
E lạc đường , làm 1 vòng Vincom LB rồi về , đường Bát Tràng bụi khói mù mịt . Chán toàn tập
Lúc sau Sếp lạc đà lại gọi đang ở đâu? anh cũng đang lọ mọ một mình
Đánh giá cho cụ chủ thớt tổ chức cung này chỉ 3 điểm

Chỉnh sửa cuối:

cham_hoc

Xe tăng
Sáng nay trốn vợ ra chạy cung này
- Tập trung tại chân cầu Chưởng Dương (phía Gia Lâm) gồm Cham_hoc, Mợ Sói và Nab
- Chạy vào khu Viêt Hưng thì có cụ Cachoi ra đón đoàn và dẫn đi tham quan 1 vòng khu VH
em up cái traklog lên rồi đi giặt tã đây :D
http://ridewithgps.com/trips/650258

Sói nhỏ

Chã!
Em hẹn 5h30 có hai khách là Nab và chamhoc nên em chạy luôn. Cụ đăng ký thì phải đặt gạch em mới biết mà chờ chứ :) lần sau cụ rẽ trái dowwnhill lao xuống đường chân đê nhé, đừng đi trên đê Bát Tràng bụi lắm. Đường rất đẹp mà, không tin có Nab và Chamhoc làm chứng. Để chuộc lỗi mai em sẽ rút kinh nghiệm tổ chức và mời các cụ đi lại tuor này ah. Cụ nào tiện cầu Vĩnh tuy thì sẽ nhập đoàn lúc 5h40 tại vòng xoay cầu VT (chỗ phở Cường ) nhé. Hôm nay đội 3 người tụi em đang lang thang Vincom thì gặp cụ Cá chọi, thế là vui chân làm thêm 1 vòng Việt hưng xong mới về. Tụi em chia tay nhau ở vòng xoay cầu VT. Cham hoc và Nab leo thêm 1 cái dốc và thêm 1 lần downhill nữa trước khi về nhà.

hanoien

Xe điện
Em hẹn 5h30 có hai khách là Nab và chamhoc nên em chạy luôn. Cụ đăng ký thì phải đặt gạch em mới biết mà chờ chứ :) lần sau cụ rẽ trái dowwnhill lao xuống đường chân đê nhé, đừng đi trên đê Bát Tràng bụi lắm. Đường rất đẹp mà, không tin có Nab và Chamhoc làm chứng. Để chuộc lỗi mai em sẽ rút kinh nghiệm tổ chức và mời các cụ đi lại tuor này ah. Cụ nào tiện cầu Vĩnh tuy thì sẽ nhập đoàn lúc 5h40 tại vòng xoay cầu VT (chỗ phở Cường ) nhé. Hôm nay đội 3 người tụi em đang lang thang Vincom thì gặp cụ Cá chọi, thế là vui chân làm thêm 1 vòng Việt hưng xong mới về. Tụi em chia tay nhau ở vòng xoay cầu VT. Cham hoc và Nab leo thêm 1 cái dốc và thêm 1 lần downhill nữa trước khi về nhà.
Mợ chạy thế nào mà em chẳng tìm thấy, đi loạn cả Vincom lên.

nab2195

Xe tăng
bác Khôi xem lại đồng hồ chứ em nghĩ đoàn cũng phải 5h32 mới đi :D, sao anh ko phone em phát, hm nay mang phone mà :D

về đến Hồ tây đi qua thấy còn vài cụ nhà mình đang chém nốt mấy con gió, em vẫy tay chào đi luôn thì TOẠCH, đứt xích lần 2 trong 2 ngày, lần này là công của bác Khôi :-" , may quá trong lòng định mang mấy cái master trả bác Khôi vì tửong bác chạy cung này, may sao lại hữu dụng, dùng tạm cái master 9sp lắp vào, thêm tí sức bác CHuột tôn :D, lại quay dẻo về đến nhà :D

Fiat_ELX

Xe điện
bác Khôi xem lại đồng hồ chứ em nghĩ đoàn cũng phải 5h32 mới đi :D, sao anh ko phone em phát, hm nay mang phone mà :D
về đến Hồ tây đi qua thấy còn vài cụ nhà mình đang chém nốt mấy con gió, em vẫy tay chào đi luôn thì TOẠCH, đứt xích lần 2 trong 2 ngày, lần này là công của bác Khôi :-" , may quá trong lòng định mang mấy cái master trả bác Khôi vì tửong bác chạy cung này, may sao lại hữu dụng, dùng tạm cái master 9sp lắp vào, thêm tí sức bác CHuột tôn :D, lại quay dẻo về đến nhà :D
Sao em đen thế nhỉ?

Sói nhỏ

Chã!
Mợ chạy thế nào mà em chẳng tìm thấy, đi loạn cả Vincom lên.
Ai bảo bác cứ mải tìm váy đỏ? :P :P :P Đùa chút, 5h40 em chạy đến sân tennit, quay lại trong vòng 1km không thấy bác nên em lại đuổi theo hai bác Nab và Chamhoc luôn. Hôm nay sau khi đến hồ VH tụi em không quay lại đường cũ mà vòng sang bên phải, chạy thêm 1 vòng trong khu đô thị VH nữa rồi mới quay lại Vincom center, có khi lúc tụi em chạy VH thì bác tìm trong Vincom nên không gặp. :D :D

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Cung này có vẻ đông vui đây, sáng nay em chạy HT về đến trà đá đúng 6h00 gặp hầu hết các cụ. Nghe cụ ốp bô bẩu vửa sang chung vui cung của mợ Sói về :)

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
hôm nay e đu kéo cùng 2 cụ na no và mụ vunhat , có lấn làn tý cung của mợ sói nhưng 0 thấy ai đi ngc chiều , sáng mai a e nhà na no đi với hội 3 bánh rồi , nếu sắp xếp đc time e sẽ rình úp sói ở vòng xoay cầu vĩnh tuy nhé >:)

Sói nhỏ

Chã!
hôm nay e đu kéo cùng 2 cụ na no và mụ vunhat , có lấn làn tý cung của mợ sói nhưng 0 thấy ai đi ngc chiều , sáng mai a e nhà na no đi với hội 3 bánh rồi , nếu sắp xếp đc time e sẽ rình úp sói ở vòng xoay cầu vĩnh tuy nhé >:)
Welcome cụ, mai cụ cứ chờ ở vòng xoay cầu VT, 5h40 là em chạy đến đó.

hanoien

Xe điện
Ai bảo bác cứ mải tìm váy đỏ? :P :P :P Đùa chút, 5h40 em chạy đến sân tennit, quay lại trong vòng 1km không thấy bác nên em lại đuổi theo hai bác Nab và Chamhoc luôn. Hôm nay sau khi đến hồ VH tụi em không quay lại đường cũ mà vòng sang bên phải, chạy thêm 1 vòng trong khu đô thị VH nữa rồi mới quay lại Vincom center, có khi lúc tụi em chạy VH thì bác tìm trong Vincom nên không gặp. :D :D
Chắc đồng hồ bị chạy nhanh rồi, đúng 5h40 tớ có mặt ở đó. Đợi đến 5h45, chả thấy đâu liền túc tắc 1 mình đuổi theo, nghĩ là đi tắt đón đầu nên rẽ vào VH trước rồi quay lại Vincom sẽ gặp, ai dè nhìn lịch trình của nhà chamhoc thì làm sao mà gặp nhau được. Vào đó thấy nhiều đội đua quá mà chả biết ai với ai.

Duatretoxac

Xe buýt
Công nhận mợ Sói mát tay thật, tour mở ra cứ nườm nượp khách :P

Trạng thái
Thớt đang đóng