Cung đường: Bắc Ninh - Bắc Giang - Sơn Tây - Ninh Bình - Điện Biên

3 gac

Xe tải
Chả là em muốn vận tải lên Điện Biên, cung đường từ Bắc Ninh, Bắc Giang, Sơn Tây, Ninh Bình đến Điện Biên. Em muốn biết đi đường nào, cung đường dài bao nhiêu km, xxx thế nào. Cụ nào biết chỉ dùm em với, tuyến này em chưa đi bao giờ cả. Em xin hậu tạ đầy đủ.

thanhnv13

Xe tải
Bác này làm việc có liên quan đến xe công mà lại hỏi đường đi Điện Biên ah?
:)) e thì đi Hòa Bình mòn đít còn ĐB thì đôi lần. Tất cả các địa danh bác muốn xuất phát đều phải đi đường 6 lên thôi. Sơn Tây thì bác đi đường 21 đi Xuân Mai. Còn Bắc Ninh, Bắc Giang, Ninh Bình đều phải qua HN rồi lên Xuân Mai. Xuân Mai - Hòa Bình đoạn này 50km bác sẽ gặp xxx khi qua xuân Mai một đoạn trạm đó trước là Hà Tây bây j là HN e đã từng bị bắn ở đây lúc 12h trưa => rất gắt ko kể ngày đêm. tiếp theo là Lương Sơn cũng có một trạm nhưng chỉ làm luật thôi. tiếp theo là Kỳ Sơn thỉnh thoảng xxx từ Thành phố Hòa Bình lên làm từng đợt thôi tôi cũng bị một phát ở đây nó thường đứng ở dốc Cun hay trong thị xã. chạy 2 năm ko sao một ngày xấu trời thế là tiêu. đến tp Hòa Bình chỉ nhớ là đi đường Trần Hưng Đạo vì nó không cho tải đi vô thành phố. tiếp theo là Cao Phong - Tân Lạc cũng có một đội ở đó làm luật thôi hết