[Funland] Cuộc sống!

nissanafrica

Xe hơi
Chưa chỗ nào mở lớp hướng dẫn dạy đánh ghen theo nhiều cách nhỉ? Em nghĩ những lớp này sẽ hút khách đấy.
Em nhiều việc quá, lại không đủ vốn không có khi em cũng mở :D
Cần gì đánh ghen cụ ơi. Lẳng lặng thu vén hết tài sản về mình, tìm bằng chứng chồng ngoại tình rồi ly hôn chia tài sản. Nên học yêu thương bản thân chứ không phải học trả thù!

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Từ sáng tới giờ, tràn ngập đập vào mắt là phi vụ đánh ghen. Mong các mợ rút kinh nghiệm. Đánh ghen đâu cần phải thế, dại quá. Như này là có thể bóc lịch vài năm như chơi.
Hãy đánh ghen một cách thông minh và chuẩn chỉnh hơn .
Thương nhất các cháu nhỏ. Dù ít dù nhiều cũng bị ảnh hưởng tâm lí.
Mong bình an đến với chị vợ.
P/s: em không cổ suý việc “người thứ 3”. Xong nếu có người thứ 3 thì mình cần giải quyết trong im lặng là tốt nhất.
Giải quyết như nào trong im lang ha mợ? Nhiều lúc nó điên lên thì xả cho hả giận

MEC V6

Xe điện
Tội gây rối trật tự công cộng có thể xử tù đến 2 năm.
Nếu cảnh sát có căn cứ xác định hành vi này làm tắc nghẽn giao thông nghiêm trọng thì có thể truy tố theo khoản 2 lên đến 7 năm.
Nếu cảnh sát chứng minh được cô vợ có liên quan đến người quay video để post lên mạng thì có thể truy tố thêm tội làm nhục người khác ở khoản 2.
Kẻ ném ta vào đống phân chưa chắc đã là kẻ thù, việc anh chồng đánh vợ, giải cứu cho cô bồ có lẽ là giải pháp hiệu quả nhất để cứu cô vợ vào cảnh tù tội.
Những tội cụ kể lại mất mớ tiền mà họ có xe đó lo gì tiền. Chỉ béo bọn xxx thôi khộ quá

Nhoban1980

Xe tải
Giải quyết như nào trong im lang ha mợ? Nhiều lúc nó điên lên thì xả cho hả giận
CHẾT vì cái “điên lên”. Tổn Hại long thể của mình, tổn hại tinh thần của người thân.
Lúc này bình tĩnh xử lý thì mới chiến thắng toàn diện được. CÁch thì thiếu chi đâu!

hoangncibm

[Tịch thu bằng lái]
Cho đa thê đỡ phải đánh ghen các cụ nhỉ.

TungThoc

Xe điện
Cô vợ này một phút nóng nảy mà sinh ra nông nổi. Khi đã biết chắc 100% rồi thì đánh đấm làm gì cho mệt, lặng lẽ thu vén hết tài sản về tay ngấm ngầm khống chế cục diện rồi thì giải tán. Nông nổi thế này thằng chồng nó lừa bẫy cho mất hết tiền của rồi lại kêu khổ. Nếm mật nằm gai 10 báo thù chưa muộn.

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
Chắc là do bức xúc quá thôi, có thể đã bàn bạc trao đổi nhiều lần ko đc việc, nên đành chơi lớn 1 quả để cho thiên hạ trầm trồ :)

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cô vợ lẽ ra xử lý giống vụ cô vợ đạo diễn gì tháng trước rình bắt tại trận rồi livestream mới chuẩn . Có bài mẫu mà không biết làm theo. :))

hoviethung

Xe lăn
Em lại tưởng có đề án tiến sĩ: Đánh ghen - Hiện tượng - Nguyên nhân - Và phương pháp giải quyết
Đề tài này hay và có tính ứng dụng thực tiễn cao hơn đề tài "Nịnh" của vị tiến sĩ nào gần đây cụ nhỉ?

hoviethung

Xe lăn
Từ sáng tới giờ, tràn ngập đập vào mắt là phi vụ đánh ghen. Mong các mợ rút kinh nghiệm. Đánh ghen đâu cần phải thế, dại quá. Như này là có thể bóc lịch vài năm như chơi.
Hãy đánh ghen một cách thông minh và chuẩn chỉnh hơn .
Thương nhất các cháu nhỏ. Dù ít dù nhiều cũng bị ảnh hưởng tâm lí.
Mong bình an đến với chị vợ.
P/s: em không cổ suý việc “người thứ 3”. Xong nếu có người thứ 3 thì mình cần giải quyết trong im lặng là tốt nhất.
Công nhận chủ đề này đông vui thật. Thớt thứ 3 lên trang nhất luôn?

Mrs.Xòa

Xe tải
phụ nữ thông minh đánh son không đánh ghen, phụ nữ hiện đại kiếm tiền không kiếm chuyện.
ở trong hoàn cảnh đấy mới biết CCCM ạ. Chưa rơi vào mình nên còn bình tĩnh mà còn nói được. Em xem quả clip tức ói mãu với lão ck , ám ảnh cái quả giật tóc nghẻo cổ của em tuesday.
là em em sẽ âm thầm gom tài sản, xử lý lão ck từ từ. đầu tiên là tiền bạc sự nghiệp , sau đó đến khoản xxx cho nghẻo luôn, em tu-ét- đayy không em này thì e khác thôi. cơ mà cũng k để yên như thế được. chụp vài bức ảnh nóng âm thầm k rầm rộ gửi ít ảnh cho bố mẹ họ hàng với sướng sương ít bạn trên fb thôi.
tránh cái tội bôi nhọ danh dự nhân phẩm người khác với cả cố ý gây thương tích- không chơi với pháp luật.
nghĩ cũng tức cái ông viết luật. cứ chung chung k có chế tài cụ thể. thôi sinh ra đàn bà đã khổ rồi,
em xem phim nhiều quá rồi :))) chứ là em chắc chỉ có khóc

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Xe container
phị nữ thông minh đánh son không đánh ghen, phụ nữ hiện đại kiếm tiền không kiếm chuyện.
ở trong hoàn cảnh đấy mới biết CCCM ạ. Chưa rơi vào mình nên còn bình tĩnh mà còn nói được. Em xem quả clip tức ói mãu với lão ck , ám ảnh cái quả giật tóc nghẻo cổ của em tuesday.
là em em sẽ âm thầm gom tài sản, xử lý lão ck từ từ. đầu tiên là tiền bạc sự nghiệp , sau đó đến khoản xxx cho nghẻo luôn, em tu-ét- đayy không em này thì e khác thôi. cơ mà cũng k để yên như thế được. chụp vài bức ảnh nóng âm thầm k rầm rộ gửi ít ảnh cho bố mẹ họ hàng với sướng sương ít bạn trên fb thôi.
tránh cái tội bôi nhọ danh dự nhân phẩm người khác với cả cố ý gây thương tích- không chơi với pháp luật.
nghĩ cũng tức cái ông viết luật. cứ chung chung k có chế tài cụ thể. thôi sinh ra đàn bà đã khổ rồi,
em xem phim nhiều quá rồi :)) thôi sinh ra đàn bà đã khổ rồi,
Mợ nói về cơ bản em đồng ý, nhưng chụp vài bức ảnh nóng âm thầm gửi ít ảnh cho bố mẹ họ hàng với sương sương ít bạn trên fb thôi là phạm tội bôi nhọ danh dự nhân phẩm người khác rồi mợ ạ. Không ở đc với nhau thì giải tán, tha thứ cho người khác cũng là tha thứ cho chính bản thân. Còn vụ sinh ra đàn bà đã khổ rồi thì em ko đồng ý, đàn nào cũng có nỗi khổ riêng, mợ ạ! Cái dở nhất của phụ nữ, là cứ nghĩ tình yêu vĩnh cửu. TYVC nếu có, là tình cảm bố mẹ dành cho con cái thôi =)). Nhưng mà nếu là em chắc chỉ có khóc thì lại rất đáng iu đấy. Chẹp chẹp, iu thế chứ :))

Mrs.Xòa

Xe tải
Mợ nói về cơ bản em đồng ý, nhưng chụp vài bức ảnh nóng âm thầm gửi ít ảnh cho bố mẹ họ hàng với sương sương ít bạn trên fb thôi là phạm tội bôi nhọ danh dự nhân phẩm người khác rồi mợ ạ. Không ở đc với nhau thì giải tán, tha thứ cho người khác cũng là tha thứ cho chính bản thân. Còn vụ sinh ra đàn bà đã khổ rồi thì em ko đồng ý, đàn nào cũng có nỗi khổ riêng, mợ ạ! Cái dở nhất của phụ nữ, là cứ nghĩ tình yêu vĩnh cửu. TYVC nếu có, là tình cảm bố mẹ dành cho con cái thôi =)). Nhưng mà nếu là em chắc chỉ có khóc thì lại rất đáng iu đấy. Chẹp chẹp, iu thế chứ :))
em là đàn bà mà e không tin có cái gọi là TYVC đâu ạ. thì em chỉ cào phím thế chứ là em thì chân yêu tay mềm tâm hồn mong manh chỉ có ôm hận mà khóc thôi :)
chứ bảo tha thứ e chịu thôi. giải tán thì giải tán chắc rồi.

Nhoban1980

Xe tải
Nói thật . Xong vụ này thì chị vợ cũng mất mát chứ không phải không đâu.
Đành rằng để hả hê, nhưng hả hê được một lúc rồi hậu quả là lâu dài.
Phải em “muốn đập có người khác đập, mình tội chi phải ra tay”.
Nhưng đầu tiên thì cần bằng chứng để thuận lợi cho bản thân trong mọi tình huống!

Isu_zu

Xe container
Em là đàn bà mà e không tin có cái gọi là TYVC đâu ạ. Thì em chỉ cào phím thế chứ là em thì chân yêu tay mềm tâm hồn mong manh chỉ có ôm hận mà khóc thôi :) Chứ bảo tha thứ e chịu thôi, giải tán thì giải tán chắc rồi.
Thực ra đòi hỏi 1 người đàn ông mà chung thủy tuyệt đối thì quá khó mợ ạ. Lúc yêu mở to 2 mắt mà nhìn, cưới rồi nhắm bớt 1 mắt mà sống (nhưng phụ nữ toàn làm ngược lại :))). Quan trọng là tình cảm và trách nhiệm với vợ con vẫn đủ đầy, chứ đừng vì bồ bịch mà hắt hủi gia đình. Người ta ví cờ him đà ông nó như cái gậy dò đường thằng ăn mày mà, khó nói trước lắm :)). Giải tán thì dễ, nhưng khổ con cái, mà đánh ván mới rồi cũng lặp lại như cũ thôi!
Ấy là em cũng nghe nói thế rồi cào phím, chứ e cũng ngoan lắm cơ. Thế mà nghe mợ tâm sự tâm hồn mong manh yếu đuối cũng có cảm giác muốn che chở rồi =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Thực ra đòi hỏi 1 người đàn ông mà chung thủy tuyệt đối thì quá khó mợ ạ. Lúc yêu mở to 2 mắt mà nhìn, cưới rồi nhắm bớt 1 mắt mà sống (nhưng phụ nữ toàn làm ngược lại :))). Quan trọng là tình cảm và trách nhiệm với vợ con vẫn đủ đầy, chứ đừng vì bồ bịch mà hắt hủi gia đình. Người ta ví cờ him đà ông nó như cái gậy dò đường thằng ăn mày mà, khó nói trước lắm :)). Giải tán thì dễ, nhưng khổ con cái, mà đánh ván mới rồi cũng lặp lại như cũ thôi!
Ấy là em cũng nghe nói thế rồi cào phím, chứ e cũng ngoan lắm cơ. Thế mà nghe mợ tâm sự tâm hồn mong manh yếu đuối cũng có cảm giác muốn che chở rồi =))
Em nhớ cụ có cái ava đẹp lắm mà nhẩy :))

Nhoban1980

Xe tải
Túm váy là chị em ta phải biết yêu bản thân mình thôi.