[Funland] Cuộc sống!

Mrs.Xòa

Xe tải
Thực ra đòi hỏi 1 người đàn ông mà chung thủy tuyệt đối thì quá khó mợ ạ. Lúc yêu mở to 2 mắt mà nhìn, cưới rồi nhắm bớt 1 mắt mà sống (nhưng phụ nữ toàn làm ngược lại :))). Quan trọng là tình cảm và trách nhiệm với vợ con vẫn đủ đầy, chứ đừng vì bồ bịch mà hắt hủi gia đình. Người ta ví cờ him đà ông nó như cái gậy dò đường thằng ăn mày mà, khó nói trước lắm :)). Giải tán thì dễ, nhưng khổ con cái, mà đánh ván mới rồi cũng lặp lại như cũ thôi!
Ấy là em cũng nghe nói thế rồi cào phím, chứ e cũng ngoan lắm cơ. Thế mà nghe mợ tâm sự tâm hồn mong manh yếu đuối cũng có cảm giác muốn che chở rồi =))
Theo em nếu cụ ngoan lắm thì sẽ không muốn che chở cho em rồi. :))
Cái đáng tiếc nhất của đàn ông là khi gặp được ngừoi muốn che chở yêu thương thì lại bị vợ phát hiện.

Mít tố nữ

Xe tăng
Sao phải giải tán ạ? Cứ bình tĩnh!
Nhiều đôi đánh chửi nhau như chó với mèo, vật nhau huỳnh huỵch còn chưa bỏ nhau kìa.
Tầm tuổi này thì bảo toàn tài sản cho con cái, cho bản thân là quan trọng nhất. Có tiền đều đều thì ông sướng, bà sướng, các con cũng sướng phỏng ạ.
Với các cụ đang về ngưỡng hưu thì tiền là người yêu, người tình Vĩnh cửu bền chặt nhất chẳng gì so sáng được.

nissanafrica

Xe hơi
phụ nữ thông minh đánh son không đánh ghen, phụ nữ hiện đại kiếm tiền không kiếm chuyện.
ở trong hoàn cảnh đấy mới biết CCCM ạ. Chưa rơi vào mình nên còn bình tĩnh mà còn nói được. Em xem quả clip tức ói mãu với lão ck , ám ảnh cái quả giật tóc nghẻo cổ của em tuesday.
là em em sẽ âm thầm gom tài sản, xử lý lão ck từ từ. đầu tiên là tiền bạc sự nghiệp , sau đó đến khoản xxx cho nghẻo luôn, em tu-ét- đayy không em này thì e khác thôi. cơ mà cũng k để yên như thế được. chụp vài bức ảnh nóng âm thầm k rầm rộ gửi ít ảnh cho bố mẹ họ hàng với sướng sương ít bạn trên fb thôi.
tránh cái tội bôi nhọ danh dự nhân phẩm người khác với cả cố ý gây thương tích- không chơi với pháp luật.
nghĩ cũng tức cái ông viết luật. cứ chung chung k có chế tài cụ thể. thôi sinh ra đàn bà đã khổ rồi,
em xem phim nhiều quá rồi :))) chứ là em chắc chỉ có khóc
Em đồng ý đa số với mợ nhưng phản đối "sinh ra đàn bà đã khổ" nhé. Em không nghĩ vậy, nếu giả dụ em có con gái em cũng không dạy con em như vậy. Khổ chỉ vì mình chấp nhận ở chiếu dưới và chấp nhận để những người khác cho mình vào chiếu dưới. Còn nếu mình trân trọng bản thân, tuyệt đối không chấp nhận những kẻ chà đạp lên cảm xúc, tránh xa cái khổ, thì mình lại có lợi thế.

Hyperlooop

Xe hơi
Càng ngày em càng thấy phụ nữ quyết định mọi việc sống còn trong gia đình ;))

6997

Xe container
Từ sáng tới giờ, tràn ngập đập vào mắt là phi vụ đánh ghen. Mong các mợ rút kinh nghiệm. Đánh ghen đâu cần phải thế, dại quá. Như này là có thể bóc lịch vài năm như chơi.
Hãy đánh ghen một cách thông minh và chuẩn chỉnh hơn .
Thương nhất các cháu nhỏ. Dù ít dù nhiều cũng bị ảnh hưởng tâm lí.
Mong bình an đến với chị vợ.
P/s: em không cổ suý việc “người thứ 3”. Xong nếu có người thứ 3 thì mình cần giải quyết trong im lặng là tốt nhất.
Em chia sẻ suy nghĩ với mợ! Ý kiến của mợ em nghĩ chắc có phần từ thực tế đã trải qua (để các mợ khác khỏi nói "cứ nói hay, đến lúc vào hoàn cảnh đó..."

Đến một lúc nào đó, chị vợ nhìn lại sẽ thấy mình dại khi không chọn phương án khác phải không mợ! Phương án này sẽ chẳng bao giờ là tốt, nhất là với các cháu bé, đặc biệt là khi tụi nó cỡ 11-12t trở lên, và đã biết về câu chuyện cuộc sống xung quanh!

Nhoban1980

Xe tải
Em chia sẻ suy nghĩ với mợ! Ý kiến của mợ em nghĩ chắc có phần từ thực tế đã trải qua (để các mợ khác khỏi nói "cứ nói hay, đến lúc vào hoàn cảnh đó..."

Đến một lúc nào đó, chị vợ nhìn lại sẽ thấy mình dại khi không chọn phương án khác phải không mợ! Phương án này sẽ chẳng bao giờ là tốt, nhất là với các cháu bé, đặc biệt là khi tụi nó cỡ 11-12t trở lên, và đã biết về câu chuyện cuộc sống xung quanh!
[/QUOTE
Chị em ta phải nghĩ được rằng, con cái là thứ mình cần bảo vệ bằng mọi giá. Không thể vì cảm xúc bản thân mà làm ảnh hưởng tới các con được.