Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

TheQueen

Xe điện
Em báo cáo các bác là HN Ford vừa tuyển 1 em rót nước mời khách vào bảo dưỡng xong nhé. Mệnh hỏa ( các bác tự suy ra tuổi nhé).... Nhưng thật ra học theo Honda nhưng em thấy chẳng vừa lòng. Phải có phòng chờ cho khách hàng riêng biệt với phần dịch vụ. Bao nhiêu hoạt động, lời nói của bên dịch vụ vào tai khách hàng ngồi đợi hết. Em đang mong bên em sẽ có 1 phòng kính riêng cho khách hàng ngồi chờ, có màn hình to + âm thanh tốt + nhạc du dương + 2,3 bộ mấy tính kết nối internet + báo chí ô tô + em xinh xinh mời nước khách là chuẩn. cần nữa có thể có riêng 1 màn hình theo dõi dưới xưởng để khách hàng có thể ngó xem xe mình xong chưa... các bác xem vodka ý tưởng này của em nhé.
thế giờ Ford mới làm ư
Bé con con như kia giải phóng còn có phòng riêng,tuy rằng nước uống tự rót,internet tự vào nhá

HamLong3.0V

Xe điện
thế giờ Ford mới làm ư
Bé con con như kia giải phóng còn có phòng riêng,tuy rằng nước uống tự rót,internet tự vào nhá
Cái món như mợ nói thì ở đâu chả có, nước tự rót wifi dùng bét nhè =))

TheQueen

Xe điện
Cái món như mợ nói thì ở đâu chả có, nước tự rót wifi dùng bét nhè =))
chém e nhá
hn e đi sau mít nhà Fiesta S nháy đèn bét nè nhưng chả phản ứng gì
e định vượt thì cụ ý càng phi nhanh hơn
sợ quá
e đành chậm lại vì về đến nhà e rồi
ko là e cũng đua đấy

TheQueen

Xe điện

FordAT

Xe tăng
Mai có off ẹp gì ko các cụ ơi, chả thấy thông tin gì cả?????

QuangTN

Xe buýt
Hnay em vừa lượn cung HN Thái Nguyên HN thấy hãi quá. Đường 3 vừa bé lại lắm xe, cộng thêm trời tối đường lạ, lại sửa chữa nhiều. Có 1 đoạn đang đi bỗng dưng chả biết nên đi đường nào. Kqua là phi vào đường ngược chiều, may tối ko có bác nào ra vịn :))

HamLong3.0V

Xe điện
Hnay em vừa lượn cung HN Thái Nguyên HN thấy hãi quá. Đường 3 vừa bé lại lắm xe, cộng thêm trời tối đường lạ, lại sửa chữa nhiều. Có 1 đoạn đang đi bỗng dưng chả biết nên đi đường nào. Kqua là phi vào đường ngược chiều, may tối ko có bác nào ra vịn :))
Dạo này bận thế cơ à, lâu lắm mới thấy ông mò lên OF đấy :D Tôi có lần đi quá chỗ rẽ, đánh liều đi ngược chiều một đoạn ở đại lộ Thăng Long, vãi lái lắm, cũng may tối và mưa nên ko bị xxx vịn :))

QuangTN

Xe buýt
Mới phát hiện cụ thân sinh ung thư phổi và u não. Thành quả của hơn 40 năm rít thuốc lá. Ban căng lắm cụ à. Mấy tuần nay đến đi làm cũng phải bỏ. Lâu quá ròi nên mò mẫm tí cho đỡ nhớ :D

HamLong3.0V

Xe điện
Mới phát hiện cụ thân sinh ung thư phổi và u não. Thành quả của hơn 40 năm rít thuốc lá. Ban căng lắm cụ à. Mấy tuần nay đến đi làm cũng phải bỏ. Lâu quá ròi nên mò mẫm tí cho đỡ nhớ :D
Ông cụ bị nặng vậy cơ à, cụ đang nằm viện K hay đang điều trị ở đâu thế ? Tình hình sức khỏe ông cụ thế nào rồi ?