Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

FordAT

Xe tăng
Cái chỗ xanh xanh nó vừa lên báo đấy anh, bà chủ quán sinh năm 77 và 1 vài nhân viên lột quần áo đánh người như giang hồ ý, may lần trước AE mình chưa bị làm gì :))
Vãi Luyện, đi ăn có cần mang theo đồ nghề ko ạ. Trời lạnh vậy ăn uống chưa xong bị lột quần áo và bà chủ xinh đẹp làm chuyện mờ ám với em thì em ....cam chịu vậy. CHứ đánh người thì ghê quá.

vietinbank108

Xe đạp
Hay quá ! Như vậy là mấy giờ chủ nhật có mẹt hả các cụ ?

digger

Xe tăng
Cái chỗ xanh xanh nó vừa lên báo đấy anh, bà chủ quán sinh năm 77 và 1 vài nhân viên lột quần áo đánh người như giang hồ ý, may lần trước AE mình chưa bị làm gì :))
Vãi Luyện, đi ăn có cần mang theo đồ nghề ko ạ. Trời lạnh vậy ăn uống chưa xong bị lột quần áo và bà chủ xinh đẹp làm chuyện mờ ám với em thì em ....cam chịu vậy. CHứ đánh người thì ghê quá.
Hay quá ! Như vậy là mấy giờ chủ nhật có mẹt hả các cụ ?
Như lần trước được không các cụ nhỉ, cứ khoảng 9 giờ có mặt, chụp ảnh lưu niệm, tán gẫu rồi tự sướng là vừa
Từ giờ đến chiều em sẽ update danh sách các cụ và gửi thông báo cho các cụ đã đăng ký tham gia hội nhé

lavoiture

Xe tải
Hôm nay thứ 5 rồi. Cứ hẹn 9h-10 h 18/12 có mặt. 12h vào bữa.

HamLong3.0V

Xe điện
ANh k0 phải lo, bà Ngân béo đó em biết, nếu thích lột thì chỉ có anh em mình lột nhân viên ra QUẤT thôi =))
Như lần trước được không các cụ nhỉ, cứ khoảng 9 giờ có mặt, chụp ảnh lưu niệm, tán gẫu rồi tự sướng là vừa
Từ giờ đến chiều em sẽ update danh sách các cụ và gửi thông báo cho các cụ đã đăng ký tham gia hội nhé
Hôm nay thứ 5 rồi. Cứ hẹn 9h-10 h 18/12 có mặt. 12h vào bữa.
Em ủng hộ off sáng, đến nơi chém gió rồi nhậu là đẹp. Thế lại Nông trại lần trước chủ tịt nhé ! Có anh Nhím bảo kê rồi, cứ thế mà diễn cho sướng :D
@NhimXinh: em cmt ý kiến bên thớt của anh rồi nhé, anh làm theo là ngon đới =))

TheQueen

Xe điện
nhà FFI có cỗ roài nhỉ
lâu quá đới các cụ ợ
chúc các cụ đi chơi vui vẻ,tình cảm gắn bó keo sơn nhé
các thớt này e nghĩ là đóng lại được rùi đới ạ
(e có ý kiến bé tý ty đóa thui,đừng ném đá e)

lavoiture

Xe tải
Trước khi đóng phải mở một cái gì đó trước chứ em

nhà FFI có cỗ roài nhỉ
lâu quá đới các cụ ợ
chúc các cụ đi chơi vui vẻ,tình cảm gắn bó keo sơn nhé
các thớt này e nghĩ là đóng lại được rùi đới ạ
(e có ý kiến bé tý ty đóa thui,đừng ném đá e)

HamLong3.0V

Xe điện
thế nhà FFi mở ra đi thôi chứ còn chờ gì nữa a
Hôm đó mợ đi cùng hội FFi nhà em cho vui nhé ! Khách quý của hội mà chả chịu khó quá bộ ngồi với anh em FFi gì cả :D

lavoiture

Xe tải
Nữ hoàng đi đi , còn em thiên hà xanh dạo nãy cũng ít lên nữa nhỉ. Cứ tưởng hội FFi toàn con gái ai ngờ đâu...

Lập topic mới toàn bị move sang Ford club nên ít người biết. Em có cao kiến gì không ?

TheQueen

Xe điện
E thì chả biết nên có cao kiến gì ko.Nhưng theo e thì nếu mốc đã cố ý như thế thì ta sẽ phải theo thôi.Hội nhà KMFC cũng bị như thế mà
E có ý kiến như thế này hội nhà FFI có quá nhiều thớt,làm như thế mọi người khó theo dõi,ko tập trung và sẽ bị loãng
Nên lập 1 thớt về danh sách thành viên,hình ảnh lưu giữ sau mỗi buổi off,1 thớt là để mọi người giao lưu chém gió
Thế là xong,chứ e thấy nhiều quá,chả biết thớt nào là thớt chính thức
Mọi người cứ chạy toán loạn cả lên
E có đôi dòng như thế,các cụ nhà FFI xem dư thế lào

lavoiture

Xe tải
Thì hội FFi đã có một thớt bên Ford Club kết hợp 2 in 1 như em nói trên. Tuy nhiên mọi người chưa ai quen vào đó chém gió cả nên topic rất đìu hiu.

Bản thân anh vào box Ford dễ liên lạc mọi người hơn là vào Ford Club.

Biết là FFi đàn em mới ra đời sẽ có nhiều thắc mắc câu hỏi nên nhiều topic được lập lên và nhiều thứ cũng trùng lặp...

Sẽ bàn với FFi để có một topic theo đúng nghĩa trên . All in one.

nhimxinh1311

Xe hơi
Thể theo nguyện vọng của toàn thể anh em, hội FFi tổ chức buổi họp mặt cuối năm với rất nhiều ý nghĩa:
1. Kỷ niệm gần 1 năm ngày ra mắt hội FFi (khả năng tính từ phiên ọp thứ nhất)
2. Ra mắt các thành viên mới, bàn cách thức hoạt động năm 2012
3. Tổng kết chương trình "Chung tay xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng cho các em nhỏ"

Vậy anh em mình vào cho ý kiến về một số nội dung
1. Thời gian: Dự kiến ngày chủ nhật 18/12/2011
2. Địa điểm: Dự kiến lại Tre Palace (nhiều chỗ đỗ xe, không gian thoáng mát, phù hợp)
3. Thành phần: Tất cả anh em và thêm một số khách mời

Vậy anh em cho ý kiến nhá, vì sắp hết tuần rồi (xin lỗi cả nhà vì mấy hôm vừa rồi cuối năm bận quá, cộng với thằng bé con nhà em nó ốm, hôm qua vào trong Viện Nhi, tối không sao online được).
Hic,Ko biết em có tham gia đđược Ko ý,cổ cứng ngắc,cứ đơ đơ ra ý,đi chụp chiếu thì kết luận là thoái hóa 2 đốt sống cổ,híc,chắc do mềnh lắc đầu nhiều quá,có lẽ phải tập gật thôi!

HamLong3.0V

Xe điện
Hic,Ko biết em có tham gia đđược Ko ý,cổ cứng ngắc,cứ đơ đơ ra ý,đi chụp chiếu thì kết luận là thoái hóa 2 đốt sống cổ,híc,chắc do mềnh lắc đầu nhiều quá,có lẽ phải tập gật thôi!
Khổ thân anh, em mà là anh em gật dẻo cổ từ lâu rồi :))

FordAT

Xe tăng
Bác bị thoái hóa 2 đốt sống cổ đúng ko, cái này thì phải gặp em. EM cũng bị thoái hóa 2 phát ở cổ đây.
Đi 108 chưa chạy hết 3tr5 tiền thuốc và đông y đấm bóp xông thuốc đặc trị hết 1,5tr>>> vẫn y nguyên chả đỡ lại còn bị thêm cái bệnh dạ dày do uống thuốc chữa thoái hóa.

Nhưng em có 1 mẹo này sau khi đi khám tiếp hết 500k/ tiền thuốc ở 1 bệnh viện khác nhưng ngộ ra 1 bài chữa chuẩn luôn.
Bác đi off đi em mách cho hết đau luôn, h cổ em đỡ hơn nhiều rồi:D.
Bài học của em đúc kết ra từ mấy triệu tiền thuốc mới ra đấy bác phải cho em xin 20l rượu chắc em mới chịu.
Nhớ đi off nhé thì sẽ hết đau cổ=))

Chỉnh sửa cuối: