Thông báo Cuộc thi thiết kế logo OTOFUN nhân dịp kỷ niệm 15 năm thành lập

Trạng thái
Thớt đang đóng

Firecat87

Đi bộ
Cụ tính nhanh mà chuẩn.

Chưa kể họp ý tưởng thì phải từ cốc thứ 5 nó mới chịu xuất hiện trong não. Và tri kỷ phải từ cốc 10 trở đi. :))
Nghe bác tả mà tự nhiên thấy khát khô cả mồm :))

SEKONE

[Tịch thu bằng lái]
Đã hết hạn mà ko thấy BĐH có ý kiến gì, lạ nhỉ !
Đề nghị các lãnh đạo nên thông báo, lại lùi tiếp ngày công bố giải do đang chấm điểm hay do giãn cách chưa chấm điểm được, hay lý do gì. Nếu vẫn chưa có logo nào ưng ý thì lại mở cuộc thi lần 2, hay thế nào. Chứ các lãnh đạo đã lùi ngày đến 2 lần rồi, về nguyên tắc hết 30/8 là các lãnh đạo sẽ đưa kết quả, mà hôm nay 02/9 vẫn chưa thấy gì. Các đại ka của mỗ bỏ công sức ra làm cả tuần chứ không phải dễ mà có. Các lãnh đạo từng bảo sẽ post tất cả logos lên để cho thiên hạ bình chọn trước khi chấm giải, cũng không hề thấy gì. Mỗ tuy không dự thi nhưng cũng quan tâm đến việc này.

Machimachi

Xe tải
Là 1 cuộc thi lớn của diễn đàn mà BQT ko thấy có động tĩnh thông báo gì, hoãn, lùi thời hạn, hoặc do chưa tìm đc logo nào đạt chất lượng....Dù gì cũng nên ra thông báo. Thân ái.

Là 1 cuộc thi lớn của diễn đàn mà BQT ko thấy có động tĩnh thông báo gì, hoãn, lùi thời hạn, hoặc do chưa tìm đc logo nào đạt chất lượng....Dù gì cũng nên ra thông báo. Thân ái.
Cụ cứ chuẩn bị trang phục chỉnh tề để nhận giải đê ;))
Tình hình giãn cách khó khăn mọi bề có khi ai đó trong BGK phải đem cách ly cũng nên.

Mời các bác sang thớt dưới xem tổng kết các bài dự thi và thông báo. Cảm ơn các bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng