[Funland] Cưới xong tôi mới biết vợ là giám đốc công ty

berryfun

Xe điện
Chả bù Linh Bê Tha cưới xong vợ mới biết cụ ý là giám đốc.

Sonast

Xe hơi
Tìm hiểu 1 năm cơ đới, 6 tháng có bầu có khi nào ADN vỏ ốc.

Windy Ngọc

Xe buýt
Thế mà Cụ cũng tha rác về đây được
Dạng ngôn tình rẻ tiền này trên mạng đầy. Hic

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Tội nghiệp quá a..a...a.... ra rồi ạ.

Linh Net

Xe buýt
Lại nghe bồi bút, ngồi salon biên "tâm sự" rồi.
Nghe đã ngứa hết cả mít ;))

duytrong

Xe lăn
Cụ may mắn quá,chả bù có những ông lấy vợ về xong mới biết vợ mình trước làm CA VE.

_AHA_

Xe điện
Có cụ nào rơi vào hoàn cảnh này chưa ạ??
Tôi gặp em trong đám cưới người bạn, sau một năm tìm hiểu chúng tôi cưới nhau. Khi yêu em chỉ nói làm nhân viên kinh doanh, sau cưới về tôi mới biết em là giám đốc công ty quản lý hơn 20 nhân viên. Công ty do em thành lập được 5 năm và rất phát triển. Tôi ngưỡng mộ và khâm phục tuổi trẻ của em.

Cưới xong tôi về ở gần công ty em cho em tiện công việc nhưng tôi lại đi làm rất xa. Em thấy vậy bàn với tôi nghỉ việc, về công ty em làm cùng. Tôi cũng suy nghĩ rất nhiều vì lương hiện tại cũng khá, nhưng cuối cùng phải về công ty em. Hàng tháng tôi được kế toán chuyển 12 triệu lương vào tài khoản. Tôi rút 2 triệu tiêu vặt, còn lại 10 triệu đưa cho em để phụ em chi tiêu. Em không lấy nhưng tôi thấy đó là trách nhiệm của người đàn ông trong gia đình nên chuyển vào tài khoản cho em. Vợ chồng sống vui vẻ, hạnh phúc. Tôi không chơi bời, hết giờ làm về lau nhà, nấu cơm, làm mọi việc để em có thời gian nghỉ ngơi. Tôi hứa với lòng sẽ cố gắng vì em mọi việc. Em vun vén, khéo léo, tôi biết ơn em vì điều đó.

6 tháng sau cưới, em có bầu. Lúc này em bàn với tôi việc mua nhà. Tôi bối rối vì mình không có nhiều tiền tích lũy nhưng em bảo em lo được. Cuối cùng chúng tôi cũng mua được căn nhà hơn 3 tỷ.
https://vnexpress.net/tam-su/cuoi-xong-toi-moi-biet-vo-la-giam-doc-cong-ty-3918975.html
Mấy cái tào lao này đưa lên đây làm gì.

luckytom87

Xe hơi
Đọc tiêu đề e đoán ngay là bọn tàu nhanh vnexpress rồi. Bọn này nó rất hay chế chuyện bịa đặt hư cấu.

Vệt sáng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ sướng thế còn gì! Nhưng nhà cháu thấy những người ở vào địa vị cụ thường rất hay ghen!
Cụ cứ bới móc người ta, qua quá trình yêu rồi mới cưới thì Em thấy rằng, canxi Cụ ý quá nhiều, vài chục cái sừng thêm vài cái nữa bõ bèn gì. Mà Mợ kia cũng cũng ác, giám đốc oai như con cóc mà mỗi tháng đưa 2 củ. DCM con vợ ki thế Em không oánh mới lạ, tiền xăng dầu, nước nôi, đám ma chay cưới hỏi... Giám đốc mà đối xử với Chồng thế, next về bán trà đá cho lành :D:D:D

Au79 Dragon

Xe điện
Cái lũ tàu nhanh nó toàn nghĩ ra mấy cái truyện nhảm nhí, tào lao, để ý làm gì.

duoiuoicon2006

Xe buýt
Đàn bà làm giám đốc, trong đầu chả có gì, ngoài chữ Tiền.
Đàn ông làm giám đốc cũng vậy..
Hê hê..

Có cụ nào rơi vào hoàn cảnh này chưa ạ??
Tôi gặp em trong đám cưới người bạn, sau một năm tìm hiểu chúng tôi cưới nhau. Khi yêu em chỉ nói làm nhân viên kinh doanh, sau cưới về tôi mới biết em là giám đốc công ty quản lý hơn 20 nhân viên. Công ty do em thành lập được 5 năm và rất phát triển. Tôi ngưỡng mộ và khâm phục tuổi trẻ của em.

Cưới xong tôi về ở gần công ty em cho em tiện công việc nhưng tôi lại đi làm rất xa. Em thấy vậy bàn với tôi nghỉ việc, về công ty em làm cùng. Tôi cũng suy nghĩ rất nhiều vì lương hiện tại cũng khá, nhưng cuối cùng phải về công ty em. Hàng tháng tôi được kế toán chuyển 12 triệu lương vào tài khoản. Tôi rút 2 triệu tiêu vặt, còn lại 10 triệu đưa cho em để phụ em chi tiêu. Em không lấy nhưng tôi thấy đó là trách nhiệm của người đàn ông trong gia đình nên chuyển vào tài khoản cho em. Vợ chồng sống vui vẻ, hạnh phúc. Tôi không chơi bời, hết giờ làm về lau nhà, nấu cơm, làm mọi việc để em có thời gian nghỉ ngơi. Tôi hứa với lòng sẽ cố gắng vì em mọi việc. Em vun vén, khéo léo, tôi biết ơn em vì điều đó.

6 tháng sau cưới, em có bầu. Lúc này em bàn với tôi việc mua nhà. Tôi bối rối vì mình không có nhiều tiền tích lũy nhưng em bảo em lo được. Cuối cùng chúng tôi cũng mua được căn nhà hơn 3 tỷ.
https://vnexpress.net/tam-su/cuoi-xong-toi-moi-biet-vo-la-giam-doc-cong-ty-3918975.html
chém gió kinh vãi chưởng :D

dangkyqd

Xe hơi
Dăm ba cái tiểu thuyết ngôn lù này nhằm nhò gì

Được gửi từ iPhone X - Otofun