[Funland] Cựu ct New Century NĐ Dương bị khởi tố trong vụ án khác!

TRANG-TRANG

Xe buýt
Gớm bọn em ra trường 2003 lương 3 củ đã là oai oách lắm rồi làm cho tư bản mới được vậy, công ty tư nhân thì 800k-1300k.
Em tưởng đại k trùm cuối của New là bác Thắng kều chứ sao lại là Thái nhỉ:)
Thắng là giám đốc cty Hoa Phượng, theo đăng ký kinh doanh thì New thuộc cty HP đấy là trên danh nghĩa. A Thắng có toà nhà to đùng ở Trần Duy Hưng đến giờ vẫn cho Mobifone và ACB thuê cho đến bi giờ.
Ngoài lề một tí: Vị trí ACB (chi nhánh Chùa Hà) thuê bây giờ vốn là nhà khung thép tiền chế 2 tầng , vp cty Hoa Phượng và a Thắng ngồi tầng 2, tầng 1 là gara để mấy con xe cổ của a Thắng.Khi New bị đập, Dương bị tạm giam thì con Hăm hở để mãi ở lô đất bên cạnh quây tôn bao nhiêu năm.

Mr Chun

Xe tăng
Thắng là giám đốc cty Hoa Phượng, theo đăng ký kinh doanh thì New thuộc cty HP đấy là trên danh nghĩa. A Thắng có toà nhà to đùng ở Trần Duy Hưng đến giờ vẫn cho Mobifone và ACB thuê cho đến bi giờ.
Ngoài lề một tí: Vị trí ACB (chi nhánh Chùa Hà) thuê bây giờ vốn là nhà khung thép tiền chế 2 tầng , vp cty Hoa Phượng và a Thắng ngồi tầng 2, tầng 1 là gara để mấy con xe cổ của a Thắng.Khi New bị đập, Dương bị tạm giam thì con Hăm hở để mãi ở lô đất bên cạnh quây tôn bao nhiêu năm.
Toà trần Duy Hưng giờ cho thu cúc thuê đó ad cụ

chemotech

Xe điện
Anh Dương có toà chỗ GVM-ĐC nữa phải không cc nhỉ?

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Không đâu cụ. Hai vợ chồng em ruột của anh chủ Cavico chơi OF từ đầu. Anh chủ Cavico có diễn đàn riêng nên không tham gia OF, em nhớ nick của anh ấy là BMW.
Cụ tìm trong ảnh tư liệu OF kiểu gì cũng ra một cơ số xe của anh em Cavico thời đó, dễ tìm nhất là xe Z4 thành tên nick luôn. :D
Mợ Z4 mấy lần e định mua cổ Cavico chỗ mợ ý, nhưng sau ko thành. Mợ ý chơi HBB lớn thì phải.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Em vào New cỡ 2,3 lần. Hale thì cũng gấp ba lần thôi. Sau em hay ngồi Seventeen cho nó trẻ :D
Chuẩn luôn ạ , quan tâm là xiền puốc-boa thôi. Lão sướng thế,đi ké vip :D
E cũng hay ngồi 17 sau này chỗ THD. E thì chơi với mấy e chạy bàn nên lên ngồi tán phét nghe nhạc giải trí rồi về thôi.

minhmo

Xe cút kít
Giữa năm 1999 gần nhà em mở quán phở lấy tên "Phở 2000", hí hửng vào ăn bát phở thanh toán hết 7000, rồi mới biết tên quán không phải là giá phở, và tới năm sau quán phở sập tiệm.
Trong TPHCM có một quán tên là "Phở 2000" Do năm 2000 vợ chồng tổng thống Bill Clinton ăn sáng ở đó. Chả biết bây giờ quán còn tồn tại không?
Cụ ở TPHCM hay Hà Nội?

Mợ Z4 mấy lần e định mua cổ Cavico chỗ mợ ý, nhưng sau ko thành. Mợ ý chơi HBB lớn thì phải.
Mợ ý chơi HBB và nhiều mã khác nữa.
Thời 2007-2008 cụ mua cổ phiếu họ nhà Cavico kiểu gì cũng thắng nếu bán sớm. Sau đó nếu còn thì thành giấy lộn. :D

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
A Thái mở Toyota Thái Hòa ở ngã 3 Tố Hữu - Vũ Trọng Khánh cụ ạ. Còn Toyota Thăng Long ở Cầu Giấy là của a Dương, đứng tên e gái là ms. Châu. Nhiều cụ hay nhầm 2 sr này
Không biết mợ Châu lấy chồng ntn. Xưa em vào trong Ford thủ đô toàn gặp mợ này chạy con Escape, bọn nhân viên nó toàn xúi em tán mà em chưa có bằng phi công kakaja.