[Funland] Cứu! Trĩ Hỏi Thăm Rồi :(

Ae cho t hỏi vụ này hơi tế nhị tí, có ai bị táo bón rồi thành trĩ luôn ko? Đợt t táo bón thời gian dài, vừa thấy đỡ đỡ thì giờ lại đi vsinh ra máu, mà có thêm cục trĩ nhỏ nhỏ nhưng cũng khó chịu vl, giờ đi vsinh thốn cỡ nào thì cũng hiểu luôn.Cho t hỏi nv là trĩ có nặng chưa, có ai có cách j dứt nó k? J chứ thấy mệt vl rồi, ông a tài xế bảo mua tottri xem s, ai có dùng thử rồi hoặc có cách j hay cho xin kinh nghiệm luôn với, bệnh tật vào người nản quá.

Cao Minh Ho

Xe đạp
bây h là quan trọng là cái búi của bác nó to cỡ nào r, với cả bác muốn cắt r uống thuốc hay s???

Xe nội lước

Xe container
Ae cho t hỏi vụ này hơi tế nhị tí, có ai bị táo bón rồi thành trĩ luôn ko? Đợt t táo bón thời gian dài, vừa thấy đỡ đỡ thì giờ lại đi vsinh ra máu, mà có thêm cục trĩ nhỏ nhỏ nhưng cũng khó chịu vl, giờ đi vsinh thốn cỡ nào thì cũng hiểu luôn.Cho t hỏi nv là trĩ có nặng chưa, có ai có cách j dứt nó k? J chứ thấy mệt vl rồi, ông a tài xế bảo mua tottri xem s, ai có dùng thử rồi hoặc có cách j hay cho xin kinh nghiệm luôn với, bệnh tật vào người nản quá.
Cụ lấy cây Dương Xỉ.mỗi ngày 1 nắm bằng cái điếu cày..xay nhuyễn cho vài hạt muối. Chế thành 3,4 cốc uống dần trong ngày.làm trong 20_30 ngày liên tục.nếu khỏi mời em cf nhé.nhớ kiêng rượi bia ,th lá .k ngồi liên tục ,nhất là ngồi xổm..ngày đứng lên ngồi xuống 2 ,3 lần .mỗi lần 20 cái
Chúc kụ mau lành

Cụ lấy cây Dương Xỉ.mỗi ngày 1 nắm bằng cái điếu cày..xay nhuyễn cho vài hạt muối. Chế thành 3,4 cốc uống dần trong ngày.làm trong 20_30 ngày liên tục.nếu khỏi mời em cf nhé.nhớ kiêng rượi bia ,th lá .k ngồi liên tục ,nhất là ngồi xổm..ngày đứng lên ngồi xuống 2 ,3 lần .mỗi lần 20 cái
Chúc kụ mau lành
ok bác, t mà hết thì dù bác ở mỹ cũng bay qua mời bác đi cà phê :))

Cải thiện nhanh tình trạng táo thì nó vẫn tự khỏi thôi cụ chủ ạ.
ít khi táo bác ạ, k hiểu sao vẫn bị trĩ đc. Khổ là t cũng sắp đám cưới r k muốn để vợ thấy có những 2 thứ lòi lòi. V nên t mới gấp rút muốn cho nó hết sớm đây, nhiều ông cho t lời khuyên uống cái loại tottri này

Xe nội lước

Xe container
ok bác, t mà hết thì dù bác ở mỹ cũng bay qua mời bác đi cà phê :))
Em ở mép hn thoai.kụ đâu vậy.mà kụ nhớ dùm Hạt tiêu ,hạt dổi,ớt là kẻ thù của Trĩ đấy nhé.còn thói quen đứng lên ngồi xuống hàng ngày ngoài giúp ích cho Trĩ thì chị em thích lém..hic

Đình Toàn 85

Xe đạp
Con búi của bạn nếu mà to rồi thì khó, nên cắt. Còn nếu mà còn nhỏ với lại chỉ cần đến tháng sau vợ ko thấy thì dễ lắm, uống thuốc 1 tháng là oke ngay

BMZ_Z4

Xe điện
Con búi của bạn nếu mà to rồi thì khó, nên cắt. Còn nếu mà còn nhỏ với lại chỉ cần đến tháng sau vợ ko thấy thì dễ lắm, uống thuốc 1 tháng là oke ngay
Nhỡ cái tot tri đó nó co cái búi đằng sau nhưng co cả cái búi đằng trước thì gay đấy,
nguy hiểm hơn là vợ cụ thấy cả 2 búi nhé.
Vợ chồng mà quan trọng là chữa cho dứt điểm, ổn định
Vợ cụ sau này mà sinh tự nhiên đôi lần thì tha hồ trĩ :))

Nhỡ cái tot tri đó nó co cái búi đằng sau nhưng co cả cái búi đằng trước thì gay đấy,
nguy hiểm hơn là vợ cụ thấy cả 2 búi nhé.
Vợ chồng mà quan trọng là chữa cho dứt điểm, ổn định
Vợ cụ sau này mà sinh tự nhiên đôi lần thì tha hồ trĩ :))
X_X co cả búi đằng trc thì chết t mất...Bởi thế t tính đi cắt phanh búi trĩ cho xong mà mấy ông a hù t là cắt k khéo nó mọc lại nên thôi t tính uống tottri trc haiz

Quốc Chung 77

Xe đạp
nếu bạn lo quá thì nên đi cắt rồi uống tottri để ngừa tái phát, còn ko thì kiên nhẫn uống rồi nó cũng sẽ hết, cái nào cũng được