[Funland] Cx5 gửi ở Đại Kim hơn 1 năm ko biết chủ là ai

LienPhuong

Xe điện
dạ chắc công bố trong ngành thôi, còn tên chồng hôm trước đã quay lại nhà chị bán áo dài để công an tiến hành thực nghiệm rồi ạ. còng tay, buộc dây như con cờ hó đó.
Ý em là công bố báo chí ấy, vụ nào cũng vậy mà, nếu đã thực nghiệm hiện trường mà không công bố báo chí thì là bất bình thường.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Ý em là công bố báo chí ấy, vụ nào cũng vậy mà, nếu đã thực nghiệm hiện trường mà không công bố báo chí thì là bất bình thường.
Chúng ta chẳng biết được. Nhưng em đoán chắc tên chồng nhận là phi tang xác chứ ko nhận giết người. Giống bác sĩ cát tường. chính bọn chúng đốt thành tro thì dại gì nhận tội giết người hả mợ?
Em bổ sung cái: chắc đó là nguyên nhân chưa công bố rộng rãi với báo chí.

Chuotluoi

Xe tải
Tướng quắc em tưởng dính vụ pmu18 chứ cụ
Đúng rồi cụ. E nhớ nhầm! Nhưng e theo được hóng (không biết chính xác không), thì cụ Quắc lập chiến công vụ Năm Cam nhưng làm cho nhiều cụ bên trên ngứa mắt, nên lấy cớ đập vụ tiết lộ thông tin vụ PMU18.

Lục_Bản_Mộc

[Tịch thu bằng lái]
Đúng rồi cụ. E nhớ nhầm! Nhưng e theo được hóng (không biết chính xác không), thì cụ Quắc lập chiến công vụ Năm Cam nhưng làm cho nhiều cụ bên trên ngứa mắt, nên lấy cớ đập vụ tiết lộ thông tin vụ PMU18.
Cụ chuẩn.
Trong vụ PMU 18 này, căm ông Quắc nhất là 1 vị thứ trưởng bộ lộ :D
Còn làm vụ 5 Orange là tướng Thành cơ :D

Limlem

[Tịch thu bằng lái]
Dân mình độc đáo phết, thấy người bên cạnh đưa cái gì vào mồm là bắt chước làm theo.
Kể cả em biết rõ là con tinh tinh đang sống rồi ngỏm mang đi nấu cao thì cũng ứ bú được rượu cao tinh tinh đấy.
Mấy con nhìn giống như người, không đưa vào mõm xực được. Ngay như đi đám.m, có đánh chén em không, phải ngồi thì chịu chứ chả ăn, ứ thấy đói mới đểu.
Cụ dùng từ độc đáo, chứng tỏ cụ thật là hiền từ và nhưn văn :P
Chứ em đọc xong thấy lợm hết cả họng. Thời buổi nào rồi mà vẫn chủ nghĩa sực cẩu như thế chứ. Hay là phải mọi rợ như thế thì mới sống lâu được nhỉ >:)

vandatAT

Xe container
Cụ dùng từ độc đáo, chứng tỏ cụ thật là hiền từ và nhưn văn :P
Chứ em đọc xong thấy lợm hết cả họng. Thời buổi nào rồi mà vẫn chủ nghĩa sực cẩu như thế chứ. Hay là phải mọi rợ như thế thì mới sống lâu được nhỉ >:)
Dân mình thì cái gì chả ăn, chả ngâm rượu, nấu cao.
Mấy cái loại rượu rắn, cá ngựa, tay gấu gì đó vừa tanh vừa thum thủm cực kinh khủng mà vẫn cho là bổ béo.

LienPhuong

Xe điện
Dân mình thì cái gì chả ăn, chả ngâm rượu, nấu cao.
Mấy cái loại rượu rắn, cá ngựa, tay gấu gì đó vừa tanh vừa thum thủm cực kinh khủng mà vẫn cho là bổ béo.
Toàn ngâm sống mà vẫn uống. Lại còn tiết canh sống đấy chẳng kinh cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Hự.

Xe điện
Em cũng ko dùng những món đó. Tuy nhiên em vẫn nghĩ là những cái thuộc về sở thích, gu ẩm thực, đức tin,... là những cái nên chấp nhận sự khác biệt, không dùng hệ quy chiếu của mình để chỉ trích người khác. Cái bình thường với người này lại là cái khiếp, tởm, kinh dị với người khác. Ví dụ như trứng vịt lộn mình ăn, cho con mình ăn sáng bình thường, nhưng có một số bạn Tây xếp vào món ăn kinh dị, nhìn là nôn thốc nôn tháo.

Lee Saker

Xe điện
Em có thằng bạn học cùng lớp c2 tên Đông cũng bị xử bắn ở ĐH do mang ak đi trấn xà lan trên sông TB. Hồi học trong lớp thì nó nhỏ bé hiền khô rất ít nói.
Thằng hiền gần nhất lớp c3 của em lên ĐH cũng cứa cổ thằng bạn c3 khác ngay trong trường BK, lên cả báo tàu nhanh :))

LienPhuong

Xe điện
Chúng ta chẳng biết được. Nhưng em đoán chắc tên chồng nhận là phi tang xác chứ ko nhận giết người. Giống bác sĩ cát tường. chính bọn chúng đốt thành tro thì dại gì nhận tội giết người hả mợ?
Em bổ sung cái: chắc đó là nguyên nhân chưa công bố rộng rãi với báo chí.
Thế thì cũng khoai cho công an, chắc chưa thể luận tội được nên không công bố. Hóa ra giết người chỉ cần thủ tiêu xác không còn chút nào thì sẽ không phá án được.

Ôi thích quá

Xe buýt
Em xem phim Ozark, hai vợ chồng nv chính giết người xong cho xác vào lò thiêu (vc này sở hữu một lò thiêu) rồi rải tro đi thế là xong.
Hay phết. Sở hữu cái lò là thành quyền sinh quyền sát vô đối.
Mà đấy là phim thôi.
Thực tế, văn hoá sông Hằng ở Ấn là thách thức cảnh sát. Ném ng chết vô tội vạ ra sông, dân thường quen đến ko quan tâm. Lẫn lộn ko biết đâu chết tự nhiên, chết do giết. Kinh.

hd-vt

Xe container
Vào thớt này hãi phết, tuyền mần non lá ngón. :-&

Xe nội lước

Xe container
Dân mình độc đáo phết, thấy người bên cạnh đưa cái gì vào mồm là bắt chước làm theo.
Kể cả em biết rõ là con tinh tinh đang sống rồi ngỏm mang đi nấu cao thì cũng ứ bú được rượu cao tinh tinh đấy.
Mấy con nhìn giống như người, không đưa vào mõm xực được. Ngay như đi đám.m, có đánh chén em không, phải ngồi thì chịu chứ chả ăn, ứ thấy đói mới đểu.
He .cụ nói thế em xin kể hầu cccm cái vụ ăn uống này.đó là ngày sang cát bà em.đối với em là vụ tham gia loanh quanh đầu tiên.sáng sớm tinh mơ ,mưa gió ầm ầm ,mọi ng k sao châm đc lửa để thắp hương.lúc ngớt mưa thì gió lớn ,các bác các cậu em căng ngang bạt như cái rào để chắn gió mà vẫn k bật đc lửa .em rút tờ báo vặn lại như dây thừng và thọc vào bình xăng ,mang ra đưa mọi ng ,bật lửa dí vào ...thế là có lửa .xong loanh quanh bên cạnh quan cụ . vì nhát gan lại tò mò nên em đứng cách cuối quan cụ cỡ 2 m.quan đc bật hẳn lắp.cậu họ em vác thùng nc đứng từ phía đầu hắt chéo cả thùng nc vào 1 cách nhanh gọn và dứt khoát.báo hại em ,nc vào trong quan cụ rồi bắn ngươc lên cuối quan..em lãnh luôn phát bắn vào cả mặt..rồi vài thùng nữa.xong cậu em cùng mọi ng xúm vào nhặt rửa cốt cụ..trong đó cậu và 1,2 ng không đeo găng ,dùng trực tiếp tay nhặt ,mò,rửa cho cụ và xếp vào tiểu sành.
Xong việc .cụ đã yên nghỉ ở nhà mới thì tất cả về nhà đánh chén..chắc hai trục mâm đã để sẵn,mái bạt đc dựng lên..em đc xắp mâm cùng với ông cậu kia .cậu em và mấy chú bác thản nhiên tay không cầm thịt ,gặm xương ,tu diệu ..em hốt quá nghĩ ngay ra kế ..nhìn dáo dác xong hô to sang mâm tít xa" cháu chào bác ,vâng cháu sang đây" .nào có ai mời gọi mình đâu ..thế là cắp chén lượn sang mâm khác ..các bác ,chú ở mâm nào mà chả vui,chả quý khi em sang..thế là em ở tjt mâm đó kh về mâm mình cc ạ ..he.
Mà k biết cái tục lạc hậu này từ đâu mà ra .lại còn nhiều nhà k thuê vì bảo là k tình cảm.

leminh221078

Xe hơi
vụ này như trong phim ấy

hauyenhd

Xe container
He .cụ nói thế em xin kể hầu cccm cái vụ ăn uống này.đó là ngày sang cát bà em.đối với em là vụ tham gia loanh quanh đầu tiên.sáng sớm tinh mơ ,mưa gió ầm ầm ,mọi ng k sao châm đc lửa để thắp hương.lúc ngớt mưa thì gió lớn ,các bác các cậu em căng ngang bạt như cái rào để chắn gió mà vẫn k bật đc lửa .em rút tờ báo vặn lại như dây thừng và thọc vào bình xăng ,mang ra đưa mọi ng ,bật lửa dí vào ...thế là có lửa .xong loanh quanh bên cạnh quan cụ . vì nhát gan lại tò mò nên em đứng cách cuối quan cụ cỡ 2 m.quan đc bật hẳn lắp.cậu họ em vác thùng nc đứng từ phía đầu hắt chéo cả thùng nc vào 1 cách nhanh gọn và dứt khoát.báo hại em ,nc vào trong quan cụ rồi bắn ngươc lên cuối quan..em lãnh luôn phát bắn vào cả mặt..rồi vài thùng nữa.xong cậu em cùng mọi ng xúm vào nhặt rửa cốt cụ..trong đó cậu và 1,2 ng không đeo găng ,dùng trực tiếp tay nhặt ,mò,rửa cho cụ và xếp vào tiểu sành.
Xong việc .cụ đã yên nghỉ ở nhà mới thì tất cả về nhà đánh chén..chắc hai trục mâm đã để sẵn,mái bạt đc dựng lên..em đc xắp mâm cùng với ông cậu kia .cậu em và mấy chú bác thản nhiên tay không cầm thịt ,gặm xương ,tu diệu ..em hốt quá nghĩ ngay ra kế ..nhìn dáo dác xong hô to sang mâm tít xa" cháu chào bác ,vâng cháu sang đây" .nào có ai mời gọi mình đâu ..thế là cắp chén lượn sang mâm khác ..các bác ,chú ở mâm nào mà chả vui,chả quý khi em sang..thế là em ở tjt mâm đó kh về mâm mình cc ạ ..he.
Mà k biết cái tục lạc hậu này từ đâu mà ra .lại còn nhiều nhà k thuê vì bảo là k tình cảm.
Bt bốc hốt cuối chiều phải ra đào đến nắp ván thiên cho khí độc nó đi hết đến đêm ra bốc thì đốt lửa hơ vào là hết mùi cụ ạ chứ e chưa thấy ai hắt nước vào bao giờ. Lúc bốc thì đó là người thân của mình như e từng rửa cho ông a rể là k có cảm giác bẩn hay sợ gì hết chỉ có cảm giác nghẹn nghẹn thôi, quê e bốc theo mùa đêm đi bốc cả chục nhà cùng làm đèn điện sáng trưng như vụ đó nhà bên cạnh ông a rể e lúc nhấc lưới lên bị bục cái đầu lâu còn lăn lông lốc vào chỗ e ngồi mà cũng chẳng có cảm giác gì.

LienPhuong

Xe điện
Hay phết. Sở hữu cái lò là thành quyền sinh quyền sát vô đối.
Mà đấy là phim thôi.
Thực tế, văn hoá sông Hằng ở Ấn là thách thức cảnh sát. Ném ng chết vô tội vạ ra sông, dân thường quen đến ko quan tâm. Lẫn lộn ko biết đâu chết tự nhiên, chết do giết. Kinh.
Vụ này lạ mà, không công bố nhưng fb đăng ầm cũng không đính chính hay cấm gì cả, thấy báo ghi có nhiều tình tiết phức tạp.