[Funland] Đ.c Lăng Apec bị bế rồi hả các cụ? Chứng khoán có ảnh hưởng gì không?

Sinh_tố_bơ

Xe tăng
Giờ mà bế thêm ạ N có khi vnibet về 900 thật

Anhdex

Xe tăng
Bớ hết các đội lái thì sòng đóng cửa à 😬

avn

Xe điện
Mã nào chả làm giá. Mỗi mã đều có 1 đội. Ngay cả VN30 cũng làm giá kéo thị trường đấy thôi. Một khi 1 mã VN30 thấy tây mua bán cân bằng là có bàn tay điều tiết đó. Hi sinh ít phí, ít chênh mà kéo được VCB BID VIC...thì cả danh mục được lợi hơn nhiều so chi phí bỏ ra.

toyennha

Xe lăn
Em đặt bán 2 hôm nay không khớp được, thậm chí còn đặt lệnh từ đêm giá sàn :((
Sòng bạc hợp pháp cụ lo chi. Kiểu gì 1 trong tuần sau cũng có phiên khớp khủng cuối ngày trần như nhộng . hôm sau em ko biết. 1 thằng ăn ăn pva từ 38 ==> 108 nghĩ luôn vừa nói

duongphong

[Tịch thu bằng lái]
Bà già tôi bị chúng nó dụ làm răng mất gần 100 củ. Chúng nó về các phường quận rủ rê các ônh bà già đi khám răng, bao ăn uống thế là các cụ cắn câu.
Các cụ về hưu thường có tiền tích cóp sau nhiều năm lao động để hưởng tuổi già. Chúng nó oánh vào tâm lý các cụ là thích đi giao lưu hay sinh hoạt cộng đồng. Vậy tụi nó nên thường tổ chức sự kiện đưa các cụ đi thăm thực tế cơ sở; trong đó có khu ăn uống, giải trí, chăm sóc sức khỏe...để tạo sự thỏa mái và gây dựng niềm tin. Khi đủ các yếu tố trên thì dụ các cụ đầu tư tài chính hay sử dụng sản phẩm gì đó. Nhiều cụ đầu tư ít thì vài chục, nhiều hơn thì vài trăm.

7usd

Xe điện
Các cụ về hưu thường có tiền tích cóp sau nhiều năm lao động để hưởng tuổi già. Chúng nó oánh vào tâm lý các cụ là thích đi giao lưu hay sinh hoạt cộng đồng. Vậy tụi nó nên thường tổ chức sự kiện đưa các cụ đi thăm thực tế cơ sở; trong đó có khu ăn uống, giải trí, chăm sóc sức khỏe...để tạo sự thỏa mái và gây dựng niềm tin. Khi đủ các yếu tố trên thì dụ các cụ đầu tư tài chính hay sử dụng sản phẩm gì đó. Nhiều cụ đầu tư ít thì vài chục, nhiều hơn thì vài trăm.
Chung qui lại cũng do con cái ít quan tâm các cụ. Mà tầm này các cụ cũng ngang lắm. Con cái nói gì cũng ko nghe.

Anhdex

Xe tăng
Chung qui lại cũng do con cái ít quan tâm các cụ. Mà tầm này các cụ cũng ngang lắm. Con cái nói gì cũng ko nghe.
Con cái quan tâm nhưng tầm giờ ý các cụ là nhất 😂 thích là các cụ làm đố ai cản nổi . Em còn biết có cụ bị dụ dính trái phiếu cả chục tỷ trc đó con cái cản hết nước cụ ko nghe đây .

Con cái quan tâm nhưng tầm giờ ý các cụ là nhất 😂 thích là các cụ làm đố ai cản nổi . Em còn biết có cụ bị dụ dính trái phiếu cả chục tỷ trc đó con cái cản hết nước cụ ko nghe đây .
Nói thì lại có thành phần vào bảo "nhòm ngó tiền ông bà bô làm gì, tiền các cụ thích làm gì là quyền các cụ".

duongphong

[Tịch thu bằng lái]
Cản được các cụ là công việc rất khó khăn "các cụ vẫn luôn coi mình là con" :D

Mytv

Xe điện
Muốn cản đc thì phải có bài. H xh quá nhiều trò lừa đảo, lùa gà. Tốt nhất là ko để các cụ cầm tiền. Nhà e trc cũng lo lắm. 3 chị e ko biết cách nào "moi" dc tiền của ông. Lúc thì vay ông mua nhà, lúc thì xe, mỗi lần 1 tí. Vay xong trả bảo thôi để các con cầm gửi tk hộ ông luôn cho tiện. Sổ & lãi ông cầm.

Bên vk e thì bà già vừa dính mấy căn thanh thuỷ, trái phiếu may ko dính. H chị e bên vk bàn nhau xin bà tiền ko lại mất hết. E đang xui cô e vk mua thêm nhà. Có lý do để xin

EPL

Xe tăng
Cho chết máy thằng ăn trên xác đồng loại đi

kienbinh

Xe điện
Thầy Nhân BII bị bớ mà BII vẫn ra được bctc kiểm toán. Còn đội anh Quýt thì kiểm toán cạch mặt