[Thảo luận] Đ.ít một thắng biển xanh mất dạy, Đầu 3 thằng xxx vàng bắt láo, cháu bỏ qua hết!

raotro

Xe container
Vui quá các kụ ạ, hôm nay được dịp thực hành những 1 bài học về bản lĩnh offer mà bấy lâu nay cháu bỏ bao công học hỏi các kụ nhà mình.
Chuyện dư lày: Lúc 7h50 cháu bon trên đường từ bưu điện Hà Đông ra hướng Cầu Trắng, tự nhìn chính xác lại lần nữa các mũi tên chỉ hướng vẽ trên đường....OK! Đi sát làn ngoài cùng bên trái vì có mũi tên đi thẳng và rẽ trái và.... rất thoáng
Đến ngã tư tiếp theo, đèn đỏ cả rẽ trái và đi thẳng, dừng xe...câu chuyện bắt đầu.
Đèn rẽ trái xanh, thẳng vẫn đỏ...một chú biển xanh tiến sát mí.t còi inh ỏi...tiếp tục còi điếc hết tai người đi đường....rồi khịch...nó dúi vào mí.t cháu. Kệ.
Đèn xanh đi thằng... lăn bánh ....và trước mặt là 1 con cạp nong to đùng cùng chú xxx vàng khè.
Hạ kính vả luôn: "sai làn chứ giề? chú đừng đùa, anh làm trong kia (Sở giao thông) và quân anh chính là người vẽ cái mũi tên phân làn nhá!!!!"
xxx: Chú là ai thì chú cứ cho xe đỗ vào lề đã
Cháu: đang vội
xxx: Chú ko dừng là cháu đuổi theo đấy
Cháu: đuổi thỏa mái, ko đuổi được đâu.

Vì sợ tắc đường nên chỉ được có từng ấy thôi ạ.
Cảm ơn các kụ đã cho cháu bản lĩnh này! Cảm ơn Otofun!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

khải23c0545

Xe tăng
Rét quá ............................á.................................

hoangdole

Xe buýt
Hình như cụ nhầm rồi, ngã tư bưu điện hà đông hướng Hà Đông - Hà Nội mà làn ngoài cùng bên trái chỉ cho rẽ trái thôi. Cụ đi thẳng mà đỗ làn này là sai rồi.

Còn cụ lên đấy chém bằng mồm thế này cháu chả tin.

raotro

Xe container
ko hiểu là sắp có chiến tranh hay ntn mà đọc ko hiểu lắm[/QUOTE

Cháu cũng chả hiểu!:D

Hình như cụ nhầm rồi, ngã tư bưu điện hà đông hướng Hà Đông - Hà Nội mà làn ngoài cùng bên trái chỉ cho rẽ trái thôi. Cụ đi thẳng mà đỗ làn này là sai rồi.

Còn cụ lên đấy chém bằng mồm thế này cháu chả tin.
Nhanh quá nên chưa kịp có tư liệu. Nhưng để cháu chỉ cho kụ cái mũi tên hai hướng ấy nó nằm chếch chếch cửa phương Yết Kiêu khoảng 10m. Kụ cứ vào Hà Tây Xưa làm vài quại với cháu rồi cháu dẫn kụ ra chụp ảnh với cái mũi tên ấy làm kỷ niệm.:D

Rickyman

Xe điện
Siêu bão raotro đến VN :D

hoangdole

Xe buýt
ko hiểu là sắp có chiến tranh hay ntn mà đọc ko hiểu lắm[/QUOTE

Cháu cũng chả hiểu!:D

Nhanh quá nên chưa kịp có tư liệu. Nhưng để cháu chỉ cho kụ cái mũi tên hai hướng ấy nó nằm chếch chếch cửa phương Yết Kiêu khoảng 10m. Kụ cứ vào Hà Tây Xưa làm vài quại với cháu rồi cháu dẫn kụ ra chụp ảnh với cái mũi tên ấy làm kỷ niệm.:D
Nhà cháu mặt đường Quang Trung đây cụ ơi.
Cụ Bảo hướng Hà Đông Cầu Trắng nghĩa là đối diện Bưu Điện sao giờ lại thành chếch cửa Phường Yết Kiêu?

raotro

Xe container
Siêu bão raotro đến VN
Hề hề...năm có 1 lần mà kụ!

Nhà cháu mặt đường Quang Trung đây cụ ơi.
Cụ Bảo hướng Hà Đông Cầu Trắng nghĩa là đối diện Bưu Điện sao giờ lại thành chếch cửa Phường Yết Kiêu?
Cháu phải lấy cái cửa phường Yết Kiêu làm mốc cho dễ hình dung, còn cái mũi tên thì nó nằm bên kia đường, hướng Bưu điện - Cầu trắng.

Mà ku ở HĐ thì tốt rồi, kụ rảnh chạy qua ngó cái đấy rồi minh chứng cho cháu nhá!:D

Chỉnh sửa cuối:

hoatra

Xe điện
khà khà, bảo vừa vào đảo Hải nam đã chuyển hướng lên phía bắc

taxi group

Xe hơi
Lần sau mình nên đi vào trong để tránh ảnh hưởng phương tiện rẽ trái. Bác thử đặt mình vào vị trí của thằng biển xanh sau mít bác thì thế nào ah?

raotro

Xe container
Lần sau mình nên đi vào trong để tránh ảnh hưởng phương tiện rẽ trái. Bác thử đặt mình vào vị trí của thằng biển xanh sau mít bác thì thế nào ah?

Cháu cũng nghĩ như kụ. Nhưng hôm nay là thử...để thấy cái bất cập.....
Lần sau cháu cũng đi vào làn giữa...để khỏi bị hắt hơi vì chắc chắn 98% đều hiểu là cháu sai...và chửi.:D

arc_tuan

Xe buýt
cháu chả thấy kinh vì quan trọng là cụ là Quân anh chính với cả cụ vẽ cái mũi tên. chứ người thường là vỡ mồm ạb-(

raotro

Xe container
cháu chả thấy kinh vì quan trọng là cụ là Quân anh chính với cả cụ vẽ cái mũi tên. chứ người thường là vỡ mồm ạb-(
Ha ha....vụ đấy là cháu nổ mà!!!!
Cháu liên quan ếch gì cái bọn...bất cập ấy!:D