Đã bỏ biển cấm rẽ phải đoạn qua phở Cường các cụ ạ.

ngoc_latma

Xe tải
Trước đây các cụ đi xuống hết cầu Vĩnh Tuy, muốn rẽ phải để đi về Thạch Bàn, ... (qua phở Cường) sẽ phải quay bùng binh 1 vòng mới được. Nay em đã thấy đã bỏ biển này rồi. Em nghĩ chắc là biển đấy có từ trước khi có cầu VT mà chưa nhổ đi. Chứ nhìn bất hợp lý lắm.

cuchuoihamvui

Xe tải
Nó làm xong đường Thạch Bán nó nhổ, chứ từ trên cầu xuống rẽ phải vô tư nếu cụ đi vào chỗ kho CN Hanel.

santaluciavn

Xe hơi
Đường Thạch Bàn bây giờ xong rồi, đi từ Vĩnh Tuy xuống qua đường mới ra đường 5 thì cái đoạn đèn đỏ rẽ ra đường 5 nó bỏ biển được rẽ phải khi đèn đỏ rồi đúng ko các cụ, em đứng chờ đèn đỏ mà thấy nhiều cụ vẫn rẽ phải ầm ầm. Trước đây đường cũ thì đúng là được rẽ thật.

minck

Xe container
Trước đây các cụ đi xuống hết cầu Vĩnh Tuy, muốn rẽ phải để đi về Thạch Bàn, ... (qua phở Cường) sẽ phải quay bùng binh 1 vòng mới được. Nay em đã thấy đã bỏ biển này rồi. Em nghĩ chắc là biển đấy có từ trước khi có cầu VT mà chưa nhổ đi. Chứ nhìn bất hợp lý lắm.
Đọc biển chính nhưng cụ ko đọc biển phụ đây mà...

U_OAT

Xe điện
Mệ ló, e cũng cú cái biển này lắm í. Có lần rẽ thì cứ run run, có lần phải chảy thẳng lên cầu vượt trên rồi xuống đường 5 cho lành. Kiểu này phở cường lại thêm khách rồi