Đã có giá của Airblade 2011, Các cụ vào tham khảo có nên mua không nhé

Sokineo

Xe hơi
chẳng biết thế nào chứ đứa em cháu mới mua con lib việt tầm 2 tháng trước cả đăng kí hết gần 70tr .thử hỏi các bác xem thế chẳng cũng là làm giá thì gì ạ!piagio với cả pia...gieo!!
Chắc em bác mua ở ngoài rồi. Em và rất nhiều bác khác mua đều đúng giá nhà máy công bố 54tr (mua ở Đại lý chính thức nhé, giá phố Huế thì khác). Bác ra đại lý Pi hỏi giá rồi về so giá niêm yết nhà máy rồi phán nhé! Chỉ phải cái phải chờ đợi một thời gian thôi. Chẳng phải bênh Pi nhưng thấy bọn Honda làm giá mà Pi đúng giá nên ủng hộ thôi.
@ Bác gì làm đơn đi nhé. Anh em Otofun ký nhiệt tình. Sau vụ này biết đâu bác được nổi tiếng đấy.

Keineem

Xe buýt
chẳng biết thế nào chứ đứa em cháu mới mua con lib việt tầm 2 tháng trước cả đăng kí hết gần 70tr .thử hỏi các bác xem thế chẳng cũng là làm giá thì gì ạ!piagio với cả pia...gieo!!
Trình kiếm tiền của em cụ thật là khủng .

KiaCD5numberone

Xe tăng
Khà khà, thấy thớt này nổi vào chém tý cho vui.

Hôm kia ngồi uống bia với thằng bạn thân từ bé. Hiện đang quản lý bán xe cho một của hàng nổi tiếng Hanoi ai cũng biết. Nhân tiện hỏi nó về vụ giá xe A bơ lết.
Bạn em nó ăn lương doanh số xe mấy nhé. Cửa hàng này bán các loại xe của nhiều hãng như Honda, Su, Yama và SYM

Nó bảo: Éo hiểu sao một số dân Việt ngu vãi. Cứ đâm đầu vào tranh nhau mua rồi bị làm giá mà cứ sống chết lao vào.. Chưa có xe nhập về thì thi nhau đặt cọc, mua lại xuất giá đội lên trên chục triệu đồng mà cũng lao vào. Vô tình để các cửa hàng hợp tác đẩy giá nên cho chúng mày chết.
Nó bảo nhiều hãng khác xe cũng đẹp, bền và style mà giá đúng với giá trị xe thì éo mua. Cái xe rút cục chỉ là phương tiện đưa đi đưa về. Cái nào chả phải đổ xăng mà đi. Có ăn xăng nhiều hay ít cũng chỉ do mấy thằng sản xuất bịp bơm chê nhau. Chứ công nghệ phun xăng bây giờ cái nào chả giống cái nào.

vespa_tre

Xe buýt
dân Việt nam là thế..cứ thấy cái gì đang cho là mốt thì lao vào,chả màng đến dk kinh tế của cá nhân,mà mất tiền có được cái giá trị thật của đồng tiền đâu cơ chứ....mất thêm cả chục tr để mua 1 con xe với giá ny kém giá mua cả chục....vẫn oai như ai...

Mr_Dj_new

Xe buýt
Hey, em kể cho các cụ nghe, đợt rồi, em phân vân mua cho gấu nhà em xe Lead hoặc Liberty. Ra hỏi xe Lead 2011 các bạn ở head bẩu là quen biết các bạn ấy bao cả đăng ký cho tầm 41 củ, em trộm nghĩ như vậy là bị chăn mất *** nó mấy củ rồi ( đấy là em quen đấy nhé). Sau đó em quyết định mua Li Vịt cho vợ, đằng nào cũng nhờ vả nhưng nó không mất tiền, em hôm trước quyết định Li vịt, hôm sau ra Xuân cầu cốp tiền rồi dắt xe về tổng vệ sinh đúng 54t chẳng mất thêm 1 xu phí nào. Các cụ mua AB 47t thêm vài t mua Li mà đi, ngu gì mà lại nộp tiền ngu cho mấy thằng đại lý.

hdx

Xe điện
Bố của nợ,mua xong ra cửa nó chửi cho là đã ngu còn sỹ. Sao mấy bác không tập hợp lại gửi cái đơn có kèm vài ngàn chữ ký phản ảnh lên Headquarter Châu Á hoặc Nhật ấy,bố chúng nó cũng chết
nhà em 4 người em ký cho bác 4 chữ luôn.

bokeoxe

Xe tải
Nói thật với các bác hay chửi Honda nhé hiện tại bất cứ xe nào cũng bị làm giá, xe bán được ít thì làm giá ít xe bán nhiều thì bị làm giá nhiều
Hôm trước em đưa vợ đi tham khảo 1 vòng cho vợ sường đồng thời check giá tất cả các lọai xe
-Suzuky Hayete 27 củ có bị làm giá không ? :P
-Novo LX 39 củ có bị làm giá không ? :P
-Honda Ari Blade sport 47 củ bị làm giá là đương nhiên b-(
-Li việt đợit đặt hàng ko biết bao giờ mới có, mua ngay 64 củ ~X(
-PCX thì dao động từ 57.5t- 63 t vãi *** các head b-(
Túm lại các bác thích loại nào chơi loại đó chứ có cay cú chửi bới cũng vô nghĩ giờ vật giá neo thang đại lý nào cũng vì miếng cơm manh áo và cũng vì phải nâng lương cho nhân viên nữa chứ
-Sau khi tham khảo 1 vòng em quyết lấy con AB sport 47 củ , định chơi PCX đủ tem đẹp 58 củ nhưng chưa đủ tiền và lại con AB sport nhìn cũng phê. Em mua con này chạy về nhà hàng xóm bạn bè qua xem có 10 người thì 9 người khen đẹp <:-P đặc biệt bà mẹ vợ khoái quá cho thêm 5 củ đi đăng ký + biển đẹp + rửa xe :D
thật là thông minh :)) đúng kiểu các cụ trên này vẫn bàn tán đấy ợ =)) em cũng đến phải khen cụ =))

dracula252

Xe đạp
dkm bon HDVN,chỉ làm ja là nhanh,bóc lột người tiêu dùng trắng trợn,bảo sao nó cứ hô to khẩu hiệu ' tôi yêu việt nam' dân mình thì cứ cúng tiền cho chúng nó mợ nó cũng yêu y chứ,hãy là người tiêu dùng sáng suốt:>

dracula252

Xe đạp
thằng cha này chém jos ko bít ngượng mồm,nếu ko chém jo thì đúng là IQ cực kém,lớn như thế để trẻ con nó lừa,thông tin đại chúng như thế mà còn để nó bảo mua LI vịt 70 củ,piagio hãng là chuẩn nhất ko bị làm giá,còn bác ra ngoài phố huế thì cũng ko bao jo có giá quá 63tr,thằng bạn còn mới lấy ở phố huế có 57,5,ông này thực su nguy hiểm,hỏi sao bọn HDVN nó lại bo láo thế chứ

tuan_85

Xe hơi
nói chung không thể chơi được với bọn Head ,quay sang li vịt :D

Sokineo

Xe hơi
Nói thật với các bác hay chửi Honda nhé hiện tại bất cứ xe nào cũng bị làm giá, xe bán được ít thì làm giá ít xe bán nhiều thì bị làm giá nhiều
Hôm trước em đưa vợ đi tham khảo 1 vòng cho vợ sường đồng thời check giá tất cả các lọai xe
Túm lại các bác thích loại nào chơi loại đó chứ có cay cú chửi bới cũng vô nghĩ giờ vật giá neo thang đại lý nào cũng vì miếng cơm manh áo và cũng vì phải nâng lương cho nhân viên nữa chứ
-Sau khi tham khảo 1 vòng em quyết lấy con AB sport 47 củ , định chơi PCX đủ tem đẹp 58 củ nhưng chưa đủ tiền và lại con AB sport nhìn cũng phê. Em mua con này chạy về nhà hàng xóm bạn bè qua xem có 10 người thì 9 người khen đẹp <:-P đặc biệt bà mẹ vợ khoái quá cho thêm 5 củ đi đăng ký + biển đẹp + rửa xe :D
=)) Nói nghe chối đếch tả được .Nouvo LX mua ở đâu mà tận 39 thế ? Li việt đặt hàng ko biết bao giờ có là sao thế?Tôi có rồi đây,1 tháng rồi,"mua ngay" ??? tất nhiên là bị chém rồi,nhưng cũng chẳng phải 64t ,phố Huế là tầm 56t thôi nhé.
Tôi cũng chẳng phân biệt hãng nào với hãng nào,chỉ biết Honda làm ăn như thế là không thể chấp nhận được.Không phải tôi đi xe của Piaggio mà khen Pi,mà thật sự là dịch vụ của Pi tốt hơn nhiều.Cứ cái kiểu này thì mấy ông crazy fan của honda vẫn còn ầm ầm lên được.chịu thật.mua bị đội giá lên mà vẫn mua.

piston

Xe container
Các bác định kiện bọn hòn đá à, em hưởng ứng ngay nhưng trước tiên phải xử thằng K dương tính trước ạ.

chủ nhật xem Sotcat nhục lém :))

Phải xử rất nhiều thèng đới :)

nguyenquan_91

Xe hơi
Eo nghe hôm trước 2 cụ nhà em Airblade mới đẹp lắm, dáng đẹp vô đối, em ốm nằm nhà chả biết gì, tưởng trong ảnh xấu thế thôi. Ai dè hôm nay khỏi ốm ra đường gặp 1 con. Trời ơi phải nói là siêu xấu, xấu kinh khủng ấy, dáng thì to to bè bè, nhìn từ đằng trước khéo phải bề ngang to như lead, xấu điên ra thế mà cứ khen

air blade 2011

Đi bộ
Hôm 12/04/2011 ra Head Quận 2 (Nguyễn Duy Trinh) xem mẫu xe AB 2011 mới xem mặt mũi em nó ra sao, cũng vác tiền theo rồi. Nhưng hỏi giá thì nhân viên nói " hôm nay chưa thể báo giá được". Chắc họ chờ xem các Head khác hét giá thế nào? rồi mới có giá cho khách hàng. Bực quá tui chạy qua các Head quận 7 ( huỳnh tấn phát) thì hét 47-48 cho phiên bản thường. Ghét quá chạy lên Bình Dương coi thì nhân viên Head Tân Long Vân 2 nói ở đây là 44 triệu, dưới thành phố là 47 triệu ( vì đăng ký dưới TP tụi em phải đóng thuế cao hơn???) chạy qua An Thành thì giá 46 triệu, ở đây xe luôn có sẵn và khá nhiều( khoảng hơn 20 chiếc AB 2011 mới về). Không đắn đo nữa, thế là lượm ngay em màu Trắng - Bạc - Đen vì sợ nó lại tăng giá. Chạy từ trên đó về Thành phố mà có cả trục em chạy theo hỏi: Anh ơi xe mới nhập hả? xe của hãng nào vậy? đa phần khen đẹp, nhưng khi hỏi giá mình nói 46 triệu thì các em nẹt bô chạy mất hút. Hôm sau hỏi 1 số Head khác thì 48 triệu/ xe thường, 50 triệu/ xe phiên bản thể thao, đang nghĩ mừng vì mua được xe giá mềm, lên đây gặp các bác nói vậy thì lại thấy mình mua hố hàng. Vài bữa nữa nó mà xuống 40 triệu thì coi như mình bị hố nặng. Híc nhưng mà kệ, thấy màu em nó cũng rất đẹp về nhà ai cũng khen đẹp, mỗi tội cái đầu nhỏ quá, nhìn qua cứ tưởng Novo, nhưng cái đuôi và thân thì khá đẹp ( đuôi có cái cục hơi giống Sh)

Website
hoanggiaglass.vn
Honda mà không chênh mới lạ, cách làm ăn này không sửa được đâu. Máu thì lấy thôi, đợi như giá niêm yết chắc không có haizzzaa.. đúng là Hòn đá :D

nguyenquan_91

Xe hơi
Các cụ nhà mềnh cũng cổ hủ, cứ thấy Hòn đá là đâm đầu mặc dù biết là bị làm giá, đã thế lại còn biện hộ thay nó: ở đâu giá chả vậy, nghe chán kinh ng

Chỉnh sửa cuối:

nguyenquan_91

Xe hơi
Hôm 12/04/2011 ra Head Quận 2 (Nguyễn Duy Trinh) xem mẫu xe AB 2011 mới xem mặt mũi em nó ra sao, cũng vác tiền theo rồi. Nhưng hỏi giá thì nhân viên nói " hôm nay chưa thể báo giá được". Chắc họ chờ xem các Head khác hét giá thế nào? rồi mới có giá cho khách hàng. Bực quá tui chạy qua các Head quận 7 ( huỳnh tấn phát) thì hét 47-48 cho phiên bản thường. Ghét quá chạy lên Bình Dương coi thì nhân viên Head Tân Long Vân 2 nói ở đây là 44 triệu, dưới thành phố là 47 triệu ( vì đăng ký dưới TP tụi em phải đóng thuế cao hơn???) chạy qua An Thành thì giá 46 triệu, ở đây xe luôn có sẵn và khá nhiều( khoảng hơn 20 chiếc AB 2011 mới về). Không đắn đo nữa, thế là lượm ngay em màu Trắng - Bạc - Đen vì sợ nó lại tăng giá. Chạy từ trên đó về Thành phố mà có cả trục em chạy theo hỏi: Anh ơi xe mới nhập hả? xe của hãng nào vậy? đa phần khen đẹp, nhưng khi hỏi giá mình nói 46 triệu thì các em nẹt bô chạy mất hút. Hôm sau hỏi 1 số Head khác thì 48 triệu/ xe thường, 50 triệu/ xe phiên bản thể thao, đang nghĩ mừng vì mua được xe giá mềm, lên đây gặp các bác nói vậy thì lại thấy mình mua hố hàng. Vài bữa nữa nó mà xuống 40 triệu thì coi như mình bị hố nặng. Híc nhưng mà kệ, thấy màu em nó cũng rất đẹp về nhà ai cũng khen đẹp, mỗi tội cái đầu nhỏ quá, nhìn qua cứ tưởng Novo, nhưng cái đuôi và thân thì khá đẹp ( đuôi có cái cục hơi giống Sh)
Bác show vài cái ảnh gọi là review lên cho mọi ng xem đi, máy móc đi thía nào hở bác, ổn ko, hồi trc em cũng chơi con AB Fi mà thấy máy kêu lắm dù em đi còn giữ hơn ng khác

at2011

Xe tải
Tên cụ cũng viết sai thì làm sao hiểu rõ về xe được, hayate cửa hàng báo 27 là bao đăng ký.

air blade 2011

Đi bộ
Em chụp hình con xe này vào buổi tối và máy có 8.0 nên không được nét. Em đang chờ ra biển số nên chưa có biển số. Híc ...híc. Không biết mấy hôm nữa ra biển có đẹp không hay là lại xấu hoắc, em thích biển 9 nút mà nghe nói giờ bấm điện tử ngẫu nhiên nên không lựa được số đẹp