Đã cụ nào dùng Bổ gan Tuệ Linh chưa tư vấn em với

tqtuan

Xe tăng
Em bị VGB mãn tính thể hoạt động. Vẫn đang dùng thuốc Ricovir và thuốc bổ gan Livercom do Bệnh viện nhiệt đới khám và điều trị. Các cụ cho em hỏi làm em định kết hợp uống bổ gan Tuệ Linh có được không ạ. Các cụ tư vấn em nhé.

michigan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bị VGB mãn tính thể hoạt động. Vẫn đang dùng thuốc Ricovir và thuốc bổ gan Livercom do Bệnh viện nhiệt đới khám và điều trị. Các cụ cho em hỏi làm em định kết hợp uống bổ gan Tuệ Linh có được không ạ. Các cụ tư vấn em nhé.
Bên em có sản phẩm thải độc gan Liver Protect chiết xuất từ cây kế sữa, nhập khẩu chính ngạch từ Úc. Hàm lượng 15000mg/1v cao hơn rất nhiều so với các dòng thải độc gan trong nước đang phân phối cụ nhé. 60v/lọ mỗi ngày chỉ cần uống 1v, tính kinh tế thì e thấy khá tốt và quan trọng là khách bên e rất nhiều bác bị viêm gan B sau khi sdung thì giảm tình trạng virus hoạt động đó cụ.

tqtuan

Xe tăng
Cảm ơn cụ. Cụ cho giá đi. Tuy nhiên em vẫn mong cccm cho ý kiến về việc kết hợp bổ gan Tuệ Linh nữa vì em gày quá. Chắc do gan kém.

michigan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm ơn cụ. Cụ cho giá đi. Tuy nhiên em vẫn mong cccm cho ý kiến về việc kết hợp bổ gan Tuệ Linh nữa vì em gày quá. Chắc do gan kém.
Dòng của em là của Úc, chất lượng tốt cụ ạ. Các cụ trên OF dùng nhiều rồi. So với giá thì rẻ hơn Tuệ Linh vì hàm lượng cao, 1 hộp các cụ uống được trong 2 tháng cơ. Giờ các cụ trên OF hay uống Tuệ Linh đều chuyển sang dùng Liver Protect của em rồi. Cụ quan tâm nhắn em 1 tiếng em tư vấn cụ liền.

Cụ xem feedback của các cụ trên OF 1 trong 2 link dưới giúp em nhá.

Chỉnh sửa cuối: