[Funland] Đã hết tình trạng To đền Bé

BMW X10

Xe điện
vâng nhưng vẫn thấp hơn 4b 2 cái bánh nên ông bốn bánh nguy hỉm gấp đôi, và khi đó thì ông 4b auto đền cụ ạ :D
Ai da, cái khoản Nguy hỉm này chỉ có 1 mức thôi bác: Nguy hiểm cao độ cao.

Không có Nguy hiểm cao độ vừa vừa và Nguy hiểm cao độ thấp đâu bác.
Cậu 601 bẩu vậy.

Có phải cái gì cũng chia thành Cao - Vừa - Thấp được đâu bác.

NewVegas

Xe tải
so với tây thì mình ko so đc cụ ạ, với 2b thì cứ gọi là vô pháp luôn, đèn đỏ, biển ngược chiều còn là cái đinh ghỉ chứ nói gì đến biển stop cụ ơi, cũng chỉ vì cái gọi là sở hữu nguồn nguy hiểm cao độ mà ra cả, ở đâu có kiểu ông 2b sai ông oto vẫn phải chịu trách nhiệm.
Ý em là cắm làm cơ sở để xử phạt khi có tai nạn thôi. Xử mấy vụ thì ý thức sẽ khá dần lên.

BMW X10

Xe điện
Ý em là cắm làm cơ sở để xử phạt khi có tai nạn thôi. Xử mấy vụ thì ý thức sẽ khá dần lên.
Cái tôi rất mong mỏi là, xử 1 cậu đi bộ / xe đạp đáng kính phải đền thiệt hại cho thằng ô tô khốn nạn; và tự đi sửa cái chân gẫy của mình.

Sau đó thì To đền Bé mới dần hết được.

sakai_yo

Xe lăn
Vừa sáng nay đây cc, bà cụ đã Rip. Khổ thân cụ xe ô tô.

--Lamborghini--

Xe lăn
Đi từng bước bác ạ: Tai nạn, thì thủ phạm cấm được Ăn vạ.
Thế là tôi đã đội ơn bề trên lắm lắm rồi.
Nói thật bọn nó ăn vạ cũng vì tiếp tay của xxx, chứ rõ ràng thì ăn vạ bằng mặt.
Đằng này xxx nó dật dây ăn cả hai, có khi còn mồi thêm bên kia.
Khi nao mà xác định rõ ràng camera bên kia đúng thì trả xe yêu cầu bên kia bồi thường.
Chứ nh trường hợp tai bay vạ gió cam đầy đủ *** hiểu giải quyết gì mà khó khăn mà giam xe ng ta ?

riverstrike

Xe hơi
Hôm xưa nữa, có 1 cu con, cũng trên trển bác ạ, say rượu, đi xe máy, cắt cua đi ngược chiều, tông thẳng đầu 1 xe con và hy sinh rất dũng cảm.
Và, thân nhân đòi 400 triệu - sau discount còn 200 triệu. Họ kéo cả làng ra gây sức ép.
Lên cả báo lề phải, bác ạ.
Vụ này em theo dõi khá kỹ, em còn nhắn tin hỏi chuyện bác tài xế. Lúc đấy buổi tối mịt không có đèn đường, hai thằng nhóc 16 tuổi say rượu không đội mũ không bật đèn phi ngược chiều đâm vào xe ô tô và thăng thiên luôn.

Vấn đề là sau đó nhà 2 nhóc còn đâm đơn kiện tài xế đòi bồi thường 450 triệu. Bác tài phải phong bì cho gia đình để cầu xin nó rút đơn kiện. Thực ra nếu nó kiện thì nó cũng chẳng có cớ gì và tòa cũng sẽ bác đơn, nhưng lại rất khổ cho bên bị kiện là mình.

Cuối cùng bác tài xế mất hơn 100tr tiền phúng viếng và phong bì cho nhà hai nhóc đó và công an.

BMW X10

Xe điện
Vụ này em theo dõi khá kỹ, em còn nhắn tin hỏi chuyện bác tài xế. Lúc đấy buổi tối mịt không có đèn đường, hai thằng nhóc 16 tuổi say rượu không đội mũ không bật đèn phi ngược chiều đâm vào xe ô tô và thăng thiên luôn.

Vấn đề là sau đó nhà 2 nhóc còn đâm đơn kiện tài xế đòi bồi thường 450 triệu. Bác tài phải phong bì cho gia đình để cầu xin nó rút đơn kiện. Thực ra nếu nó kiện thì nó cũng chẳng có cớ gì và tòa cũng sẽ bác đơn, nhưng lại rất khổ cho bên bị kiện là mình.

Cuối cùng bác tài xế mất hơn 100tr tiền phúng viếng và phong bì cho nhà hai nhóc đó và công an.
Địch thua rõ.
Ta mất 1 thời gian ngắn lưu xe thôi bác.
Án có mạng người, chắc họ giữ xe 12 tháng là cùng, bác nhỉ?